Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 2-3-2015 15:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu chú rể đang thao thao bất tuyệt cái gì mà cô dâu nhìn có vẻ mãn nguyện quá vậy? HT ơi là HT chả hiểu sao si tình đến nhường vậy, chỉ cần là ADT nói thì lý trí có bảo sai con tim vẫn không thể từ chối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 2-3-2015 19:21:15 | Chỉ xem của tác giả

mình thấy hình ảnh lúc này vs cái trailer nó confuse dễ sợ, chả bik khi nào thì nó cưới, mà nó cưới rồi nó chết hay sao ấy, tò mò dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 2-3-2015 19:23:28 | Chỉ xem của tác giả
BabyMoon gửi lúc 2-3-2015 03:37 PM
Đúng là thù hằn làm con người ta mất lí trí thật, nhưng tính ra bản tính của hắn ...

mình kết ông bố của TV thiệt luôn ấy. Nếu nói ổng vs ông bố LN thì mình thích ổng hơn ấy. Này nhé dù lúc đầu ổng có độc ác xí nhưng mà lúc sau ổng nhanh chóng hướng thiện vì đứa con của ổng, rồi buông bỏ mọi thứ vì con ... còn bố của LN thì cứ khư khư, sau này rồi mới tỉnh ngộ thì đã muộn. Thích bố của TV những lúc 2 bố con cãi nhau, nhìn dễ thương quá trời haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 2-3-2015 19:25:12 | Chỉ xem của tác giả
bebiamap gửi lúc 2-3-2015 07:21 PM
mình thấy hình ảnh lúc này vs cái trailer nó confuse dễ sợ, chả bik khi nào thì nó c ...

mình mới coi cái trailer tập 42 thì thấy HT có thai, khả năng cao Ht phải chết rồi, sống sao đây Sau này hình như DT hiểu lầm HT nên còn bắn chết cha HT, còn tại sao HT phải uống thuốc thì mình ko rõ. Biên kịch làm ơn để HT sống đi mà (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 2-3-2015 22:12:00 | Chỉ xem của tác giả
bebiamap gửi lúc 2-3-2015 07:23 PM
mình kết ông bố của TV thiệt luôn ấy. Nếu nói ổng vs ông bố LN thì mình thích ổng ...

Tính cách lúc bị giành giật tình yêu quả thật... khó ưa... nhưng qua cách thể hiện tình yêu với Trí Viễn thì quá okie. Những lúc phạt TV cũng vui nữa, đúng là hai cha con này gần nhau là không thể ghét được, được cái chú ấy với con trai đẹp không kém gì nhau
Ông Ba của LN mình không thích cho lắm. tính cách cũng cố chấp nhưng suy nghĩ không thấu đáo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 3-3-2015 09:48:37 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 2-3-2015 07:25 PM
mình mới coi cái trailer tập 42 thì thấy HT có thai, khả năng cao Ht phải chết rồi, s ...

mình mới xem tập 42 xong, tội nghiệp Huệ Tử dễ sợ luôn ấy, bố của HT thiệt là ác độc luôn ấy, làm chị ấy vừa hư thai vừa phản bội tình yêu, rồi còn bị lừa gạt. trong bộ film này thấy người chịu thiệt thòi và đau khổ nhất vẫn là HT.
Mà film kiu 44 tập mà có 42 tập là hết rùi, đau cả lòng

Bình luận

@bebiamap: cho mình hỏi bản uncut của kites và xem trên youtube có khác nhiều không bạn?  Đăng lúc 8-3-2015 06:42 PM
Youtube là chưa sub hả b?  Đăng lúc 5-3-2015 10:53 AM
xem trên youtube ấy bạn ơi, nhưng mà chờ kites down về lần uncut xem choa đã  Đăng lúc 3-3-2015 09:45 PM
Bạn xem ở đâu vậy, có sub k chỉ mình với :)  Đăng lúc 3-3-2015 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 3-3-2015 10:09:23 | Chỉ xem của tác giả
bebiamap gửi lúc 3-3-2015 09:48 AM
mình mới xem tập 42 xong, tội nghiệp Huệ Tử dễ sợ luôn ấy, bố của HT thiệt là ác  ...

xem xong tập cuối mình cũng não lòng quá, chả hiểu sao bk nghĩ ra cái kết kiểu đây
HT chỉ uống thuốc phá thai chứ có uống thuốc độc đâu mà lăn đùng ra chớt, vô lý hết sức
Mình cũng thắc mắc về số tập, thấy mọi người nói là do đâì cắt 2 tập còn lại để chiếu film mới của HHM mà ức chế vô độ Thôi thì tự viết ra cái kết cho chính mình, coi như sau đấy HT sống lại và sống hạnh phúc vì film này chết đi sống lại là chuyện như cơm bữa )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 3-3-2015 10:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Tải phim về oỳ nhưng mà chờ sub hết bộ thì chắc chớt quá, tò mò muốn chết lun
Cảm ơn subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 3-3-2015 10:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Á á, phim tới 44 tập, subteam cố lên cố lên nha! Chị Đường Yên dạo này đóng nữ  chính nhiều thế? , một thể loại phim cổ xưa mới. Nhìn dàn diễn viên và phục trang trông rất lịch lãm, đẹp, trau chuốt trang phục quá! Oan gia cãi vả nhưng miễn sao happy end là được rồi, thế mới vui!

Bình luận

thiệt ra nó có 42 tập thôi bạn, ác thế đấy, nhà đài cắt xen 2 tập rùi  Đăng lúc 3-3-2015 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 3-3-2015 10:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Mới đuổi đến tập 8 mà phim đáng yêu quá ngoài cặp oan gia Viễn Nhan thì cặp Bội San với Hiên ca ca mới hài chứ thích cặp này thật, đáng yêu như ngoài đời ý. Mà anh Hiên thì từ Kim Ngọc lương duyên vẫn diễn cái vai kiểu đó, Hoàng Minh mới đáng yêu làm sao
Mà thấy dàn trai đẹp cũng không thể thua được Cổ Kiếm, cứ mỗi lần ff xuất hiện là như muốn chạm vào màn hình ý, đẹp trai vô tử sắc luôn chưa kể phân nửa diễn viên phụ cũng xuất hiện trong cổ kiếm
Mà xin hỏi Tử Dận chân nhân Trương Trí Nghiêu đóng vai gì thế, mãi ko nhận ra à

Bình luận

ô mô, thế là tư cổ kiếm kỳ đàm nó qua bên này luôn đấy à, nghe nói film đó hot lăm sminh chưa có cơ hội coi hí hí  Đăng lúc 3-3-2015 05:44 PM
ô mô, thế là tư cổ kiếm kỳ đàm nó qua bên này luôn đấy à, nghe nói film đó hot lăm sminh chưa có cơ hội coi hí hí  Đăng lúc 3-3-2015 05:44 PM
oạch, ko nhận ra luôn, hóa ra là câu chuyện sư đồ truyền kiếp cha con :)))  Đăng lúc 3-3-2015 11:34 AM
vai Ninh Hạo Thiên đó bạn :D  Đăng lúc 3-3-2015 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách