Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 28-2-2015 06:56:21 | Chỉ xem của tác giả

Source: hkctvdramas tumblr

Bình luận

cai kieu o dau da rinh xem gai tam trom lai con dinh phi thang vao =))))  Đăng lúc 1-3-2015 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 1-3-2015 13:09:56 | Chỉ xem của tác giả

vậy là chưa chết... chắc ông bác sĩ người Nhật còn chút tình người cho BS giả chết. hay là Huệ Tử có cách cứu? lúc Trí Viễn đem Bội San về nhà để nằm như vậy thái độ có vẻ yên tâm chắc Trí Viễn biết Bội San không chết nhỉ?

Phim xem tới bây giờ mới tạo cảm giác muốn xem tiếp không hiểu tại sao luôn... Mà ức chế Dật Trần quá, không biết có yêu Huệ Tử thật lòng không mà bảo muốn cưới Huệ Tử không cho cô lấy Trí Viễn hay là Dật Trần vì Lạc Nhan mà làm thế?

Xem phim thấy Trí Viễn rất thông  minh, tuy vẫn tin tưởng Trí Viễn đang giả vờ làm mọi chuyện nhưng mà sao thấy nghi nghi như anh thật sự làm như vậy để khôi phục Ninh gia vậy? Mà ông này cứng vậy thôi chứ chắc không được bao lâu lại xách dép đi tìm lại ký ức với Lạc Nhan nữa thôi

Bình luận

mình thấy trailer nó lừa đảo dễ sợ, nhầm tưởng chết hết té ra chả ai chết cả, làm khóc lóc kinh niên =))  Đăng lúc 2-3-2015 12:51 PM
An Dật Trần cứu Bội San đó :)  Đăng lúc 2-3-2015 05:38 AM
mình thấy Huệ Tử ko chết đâu :), cuối phim đoàn tụ cả 3 cặp :))  Đăng lúc 1-3-2015 06:50 PM
bội san ko chết liệu có quyền nghi rằng Huệ Tử sau này cũng ko chết ko nhỉ? ;))) DT có tình cảm vs HT nhưng a ấy chư nhận ra nó sâu đậm nhường nào @.@  Đăng lúc 1-3-2015 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 1-3-2015 13:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ùi, coi cái khúc BS die, tội chik đi được. Nước mắt rớt lã chả, ai dè không chik.
Tội Huệ Tử, sinh ra gánh vác trách nhiệm trên vai như thế không thể nào có một tình yêu trọn vẹn cho mình, nghe nói lúc sau Huệ Tử die à? Dật Trần chắc chắn có tình cảm với Huệ Tử cơ mà... làm khổ nàng ấy quá đi!
Ninh Trí Viên thấy Lạc Nhan bị cắt tay mà không đau lòng nữa thì đúng là lòng dạ sắt đá thật.

Bình luận

Itazura na kiss, mình cũng có coi *chớp chớp mắt*  Đăng lúc 1-3-2015 09:42 PM
He he, film Nhật í... làm lâu r, mình đang làm p2 đây.  Đăng lúc 1-3-2015 09:01 PM
Ối cái quần!!!! Sâu cute <3  Đăng lúc 1-3-2015 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 1-3-2015 14:57:08 | Chỉ xem của tác giả
BabyMoon gửi lúc 1-3-2015 01:47 PM
Trùi ùi, coi cái khúc BS die, tội chik đi được. Nước mắt rớt lã chả, ai dè không ch ...

xem trailer thì đúng là có khúc HT chết và DT ân hận vô cùng, hình như DT hiểu làm HT rồi bắn chết cha của HT. Mình nghe thấy có đoạn TV nói vs DT là HT ko phản bội tình yêu của a ấy, xem đến đó mà muốn khóc
DT hỏi lấy HT có lẽ a ấy vẫn nghĩ để tốt cho LN và TV nhưng có lẽ a ấy ko nhận ra trong lòng đã có HT lâu rồi, thật sự là xem đôi này ngược quá đi T.T

Bình luận

mà nếu HT chết là mình thấy đúng tội luôn ấy, mấy cặp đôi bà điên bà khùng thì sống mà cái đứa tội nghiệp, bị bố ép, k đc iu thì lại chết  Đăng lúc 2-3-2015 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 1-3-2015 15:03:49 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 1-3-2015 02:57 PM
xem trailer thì đúng là có khúc HT chết và DT ân hận vô cùng, hình như DT hiểu làm ...

Cái đôi này quả thực ngược từ đầu tới cuối. Mà thù hận nó chồng chất như thế có muốn tới với nhau cũng khó nữa. Phim này hình như 44 tập thì phải. Còn khổ dài dài, khúc đầu hài quá, khúc sau coi mà rơi cái lít nước mắt luôn. Huệ Tử sinh ra trong một gia đình như thế thì muốn có một thứ tình yêu nam nữ tự do là quá khó rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 1-3-2015 15:20:16 | Chỉ xem của tác giả
BabyMoon gửi lúc 1-3-2015 03:03 PM
Cái đôi này quả thực ngược từ đầu tới cuối. Mà thù hận nó chồng chất như thế  ...

Mình mới xem lại trailer hình như về sau HT có thai và DT muốn HT bỏ đứa bé này (chả hiểu sao), có lẽ nào a ấy tưởng đấy là con của TV? mình đọc trên FB thấy có bạn bảo sau cả 3 cặp đều hạnh phúc chả biết thật ko nhưng thấy phía trên clip thấy BS sống lại thì hoàn toàn có thể hy vọng HT có thể sống lại

Bình luận

bebiamap@ khả năng là con của DT, còn tại sao lại có thì mình cũng ko đoán ra :v  Đăng lúc 2-3-2015 01:59 PM
ủa mần răng có thai đc nhỉ?  Đăng lúc 2-3-2015 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 1-3-2015 15:33:51 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 1-3-2015 03:20 PM
Mình mới xem lại trailer hình như về sau HT có thai và DT muốn HT bỏ đứa bé này (ch ...

Phim ngược như thế mà ko có một cái kết có hậu chút thì uổng qá còn gì.
Lúc coi BS chết, rơi cải lít nước mắt ấy chứ!
Mà công nhận về sau mình hông thích nhân vật Lạc Nhan cho lắm... nó cứ sao sao í. Lúc đầu có màn đấu khẩu với Trí Viễn thì thấy vui... nhưng về sau thì.

Bình luận

trong film mình thấy vai lạc nhan nó lạc thế nào ấy, có mỗi cái mũi thính thôi chứ chả có j cả  Đăng lúc 2-3-2015 12:55 PM
Mình ko thích film nào mà nữ chính ngây thơ thế này, vì cái sự "ngây thơ" ấy mà hại bik bao nhiêu người.  Đăng lúc 1-3-2015 09:02 PM
đúng đó xem phim còn thấy Huệ Tử nổi hơn cả Lạc Nhan ^^  Đăng lúc 1-3-2015 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 1-3-2015 15:48:10 | Chỉ xem của tác giả
BabyMoon gửi lúc 1-3-2015 03:33 PM
Phim ngược như thế mà ko có một cái kết có hậu chút thì uổng qá còn gì.
Lúc coi  ...

Theo mình nv LN là nữ chính có hình tượng ko mới nên người xem cảm thấy ko thú vị, bên cạnh đó film này nam chính hơi áp đảo nữ chính .
Bh xem film mình chỉ ngóng nhất diễn biễn của HT &DT sau đó là BS & VTH

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 1-3-2015 21:00:00 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 1-3-2015 03:48 PM
Theo mình nv LN là nữ chính có hình tượng ko mới nên người xem cảm thấy ko thú vị, ...

Đúng rồi, trong phim này thấy Dịch Phong đóng chuẩn qá í chứ, lại đẹp zai ngời ngời thế mà. Mình thích tính cách của những bạn nam như thế, gặp cái nụ cười của bạn Dịch Phong trong phim này, ko chê vào đâu đc (Hắn bằng tủi mình mà nhìn vẫn ngời ngời sáng chói >"<
Trong đây tội nhứt là cặp Huệ Tử với ADT.
Còn cặp VTH với BS có thể nói là BS hy sinh qá nhiều cho VTH rồi, anh chàng này không bik có quay đầu nổi không.

Bình luận

[J-zone] Itazura na Kiss (Phim Thơ ngây á!) http://kitesvn.com/forum.php?mod=redirect&tid=385134&goto=lastpost#lastpost  Đăng lúc 1-3-2015 09:17 PM
phim trên quân bạn là phim j đấy nhỉ  Đăng lúc 1-3-2015 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 1-3-2015 21:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Sao xem tập hôm qua tự nhiên lại thích Huệ Tử với Trí Viễn nhỉ. Trước thích đôi Dật Trần , Huệ Tử nhưng giờ lại thấy bình thường. Hai người đó giống nhau còn Trí Viễn thì nhanh nhẹn thông minh vui vẻ còn Huệ Tử thâm trầm kín đáo khéo yêu nhau lại bù trừ cho nhau.

Sao Lạc Nhan ngoài khả năng ngửi mùi giỏi mình chưa thấy sự thông minh  nhỉ. Vai này hơi nhạt.

Bình luận

lý do là HT ko pải vai chính =)))) mình cũng tiếc cho 2 nv này @.@  Đăng lúc 2-3-2015 02:06 PM
ồ không ngờ lại gặp bạn trong này, bạn cũng xem phim này sao? :D Lạc Nhan chắc là kiểu nhân vật lương thiện thôi ^^  Đăng lúc 2-3-2015 06:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách