Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 26-2-2015 14:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá! Phong Phong trong phim này nhắng kinh dị, nhưng mà anh toàn bị phá!
Đã thế còn bị ngược khủng khiếp!!
Hóng mãi tập mới mà vẫn chưa thấy subteam làm, mong ngóng từng ngày!! Subteam cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 26-2-2015 21:11:16 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim nhưng rất hay hóng tin về phim, đặc biệt là đôi bội san thế hiên. nghe nói là bội san bị lợi dụng phải ko mọi người?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 27-2-2015 00:08:08 | Chỉ xem của tác giả
dự là tập 38-39 Bội San mất vì băng huyết. Trí Viễn trong mấy tập vừa rồi nhìn như bị thôi miên ấy. Không biết có ẩn tình gì không nhưng mà hình như là những tập tiếp theo sẽ căng lắm. Càng coi càng ghét Văn Thế Hiên. Đáng ra là người hạnh phúc nhất, nhưng cuối cùng lại phụ Bội San, để cô ấy ra đi và hận anh ta thấu xương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 27-2-2015 12:56:54 | Chỉ xem của tác giả
nhocxinhnga88 gửi lúc 9-2-2015 09:44 PM
xem phim quá chi là hài luôn
trước giờ chưa xem phim của Đường Đường đóng bao giờ  ...

Mình hoàn toàn đồng ý vs bạn, xem BNTĐ ko có nhiều cảm xúc như đọc truyện
ĐY rất xinh nhưng có lẽ diễn liên tục quá thành ra vai nào diễn cũng na ná nhau, ko thật sự đột phá
xem HSSH mình lại thik Thư Sướng hơn, TS diễn vai này rất ổn, chỉ tiếc là đất diễn ko quá nhiều, giờ xem HSSH mình chủ yếu xem các cảnh có Thư sướng và Ninh Bội san
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 27-2-2015 16:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Định im lặng xem hết phim nhưng mà xem tới giờ thấy tội Trí Viễn quá, mình có suy nghĩ chắc là Trí Viễn và Huệ Tử đang bắt tay nhau để tìm chứng cớ trị tội người Nhật, nhưng mà sao càng xem càng lại thấy TV như bị thôi miên thật chứ không phải giả vờ.

Còn nhân vật Lạc Nhan thì nhạt quá trời luôn á, đường đường là nữ chính mà toàn bị dắt mũi dẫn đi không à... thua cả vai nữ phụ là Huệ Tử luôn không có gì đột phá hết... mà mỗi tội mũi người ta dùng để ngửi hương thơm và tài năng chế ra hương thơm đột phá vậy mà như con cún bị dẫn đi ngửi điều tra án không...

Xem phim Trung Quốc hay cái là ngày nào cũng có phim mà có tới 2 tập nên thích nhưng mà mỗi tội phim thì cut, nhiều cảnh vô lý hết sức á tại bị nghiện bạn Đường Yên trong bên nhau trọn đời nên mới thử xem phim này mà... hơi thất vọng... thôi lỡ rồi còn vài tập nữa nên đu thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 27-2-2015 21:41:55 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 27-2-2015 12:56 PM
Mình hoàn toàn đồng ý vs bạn, xem BNTĐ ko có nhiều cảm xúc như đọc truyện
ĐY rất ...

chuẩn luôn, mấy đoạn tình cảm của HT và DT , nhìn ánh mắt vui sướng của HT xem cũng cảm thấy vui lây
xem sang bà LN thấy đơ đơ, lúc nào cũng giương mắt to
ngày càng ngược rồi, mấy đoạn bị TV hắt hủi, đuổi ra khỏi nhà cũng chỉ thấy trợn trừng, chả có cảm xúc gì khiến mình cảm thấy bị hắt hủi, đau đớn khi bị ruồng bỏ cả
tập này thương BS quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 27-2-2015 21:45:12 | Chỉ xem của tác giả
nhocxinhnga88 gửi lúc 9-2-2015 09:44 PM
xem phim quá chi là hài luôn
trước giờ chưa xem phim của Đường Đường đóng bao giờ  ...

đến đoạn ngược tâm rồi, plzzz, diễn đau khổ 1 tí đi Đường Đường =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 27-2-2015 22:51:13 | Chỉ xem của tác giả
nhocxinhnga88 gửi lúc 27-2-2015 09:41 PM
chuẩn luôn, mấy đoạn tình cảm của HT và DT , nhìn ánh mắt vui sướng của HT xem cũn ...

BS sắp ra đi rồi, ra đi mà phải ôm hận với người mình yêu :
ADT xem mà thấy ức chế, rõ ràng trong lòng có HT rồi mà cứ ko chịu nhận ra, thấy HT phải lấy TV nên ngỏ lời nhưng ko đủ quyết tâm dẫn HT bỏ trốn để sau này phải ôm xác HT rồi khóc vì tiếc nuối, thật sự ức chế :
còn khoản ĐY thì càng về sau mình càng ít xem vì kết cục của nv cũng đoán đc phần nào rồi và dx của ĐY vẫn chưa chuyển biến quá mạnh @.@

Bình luận

đến đoạn ĐY toàn next :)))  Đăng lúc 27-2-2015 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 27-2-2015 23:53:45 | Chỉ xem của tác giả
có phải mốt xé quần áo có từ ngày xưa rồi ko
đọc ngôn tình thấy các mãnh nam cũng hay có trò xé quần áo nữ 9
xem phim thấy khi định cắt đứt tình nghĩa vo chồng, huynh đệ cũng chỉ cần xé một mảnh áo rồi quăng vào mặt người ta
xong )
đoạn LN cắt tay thấy TV định đưa tay ra rồi,haizzz, ngược đến thế là cùng

Bình luận

biet the nhug van thay bcuoi y :))  Đăng lúc 1-3-2015 12:10 AM
thường thì muốn cắt tình cắt nghĩa họ hay lấy một vài thứ trên thân thể cắt ra coi như đoạn tuyệt, hình ảnh mang tính biểu tượng thôi mà bạn !  Đăng lúc 28-2-2015 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 28-2-2015 06:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Thiên Kim Nữ Tặc phải xem online trên YouTube, giờ phim này có thể down bản chất lượng của kites về xem thấy thích hơn hẳn
cảm ơn các bạn nhiều nha ~

Source: hkctvdramas tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách