Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 12-2-2015 11:41:28 | Chỉ xem của tác giả
e là e xem phim chỉ để hóng mấy trò mèo của Phong Phong thôi.
từ tập 1 đến giờ mà lộn ruột vì cái level nghịch vô đối của bạn ấy.
tranh thủ mấy tập đầu vui chứ về sau là bùn tơi tả rồi.
he he. nhưng vẫn hóng phim lắm luôn.subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-2-2015 17:25:38 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mấy hôm bận quá không xem được phim
mon men xem được 10 mấy phút thôi mà tắt đi bật lại chục lần )
nhưng giờ thì đã khác, mấy ngày tết hứa hẹn chỉ có ngồi cày phim Đường tỉ thôi
bà chị đóng phim liên tục làm con em bận chạy theo mệt quá, mệt quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 12-2-2015 20:02:07 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim chỉ vì có Feng Feng thôi, mấy hôm nay mới vào mà đã có 6 ep rồi
Tình hình là phải down luôn về xem  cho nóng
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 12-2-2015 21:32:44 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ xem TKNT thấy ghét Đường Yên quá nên chưa dám xem phim này.ráng chịu đựng chịu đựng cho hết phim kia để cảm xúc ko ảnh hưởng. hic hic hic

Từ hồi xem Cổ kiếm đã dặn lòng là phải nhất mực chung thủy với Tô Tô, ko được lăn tăn qua Đại Sư Huynh ròi nhưng qua film này Đình ca đẹp trai quá chịu không nổi. phải làm sao làm sao(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 12-2-2015 21:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem tập 1 thôi. Phong ca đáng yêu quá. Không thích Đường Yên cho lắm. Từ BNTĐ thấy không ấn tượng rồi.  MÀ phim này dàn diễn viên nhìn lung linh điên đảo. Có cả Thư Sướng kìa. Lâu lâu rồi mới thấy chị.
Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 13-2-2015 14:18:52 | Chỉ xem của tác giả
jangroo gửi lúc 10-2-2015 03:45 PM
dù đã coi ở nơi khác đến tập 5 rồi nhưng mình vẫn sẽ download cuả Kites về để dàn ...

phim này có bị cut nữa hả bạn

Bình luận

ở tập 3 đoạn kể lại Dật Trần gặp Huệ Tử bị cắt mấy phút  Đăng lúc 15-2-2015 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 13-2-2015 17:40:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem đến tập 6. Phải xem dè chừng vì thấy có tậ 44 tập thì không biết chờ đợi đến mùa nào mới xong. Bên kia họ chiếu những ngày nào nhỉ các bạn nhỉ? Nhà mình comment ít quá nên ace ủng hộ thêm để subteam có động lực dịch cho các fan hâm mộ đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 14-2-2015 13:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ mấy tập đầu và cái trailer nhưng mình thấy bộ phim này thật đáng xem. Phim không chỉ kiểu hài hước hay sướt mướt mà là một bộ phim phức tạp với các tuyến nhân vật khác nhau, tính cách khác nhau nhưng mỗi người số phận đều không đơn giản, người nào cũng có một bí ẩn trong quá khứ và đeo bám đến hiện tại. Tuy nhiều nhân vật, nhiều số phận, nhưng có lẽ làm mình đau lòng nhất là An Dật Trần. Một trưởng nam của nhà danh gia, nhưng lại bị bắt cóc rồi được nuôi lớn và trở thành công cụ cho người bắt cóc mình. Đã vậy yêu một người con gái nhưng lại không biết sự xuất hiện của người con gái đó, và được một người con gái khác yêu nhưng khi người con gái đó mất đi thì mới biết người thật sự mình yêu là người nào. Đây là số phận của An Dật Trần mà mình xem trailer, đọc tóm tắt để viết ra không biết thật sự diễn biến phim có phải vậy không. Mình hy vọng không hoàn toàn như vậy, mình mong sao Dật Trần bớt đau khổ, biết được sự thật sớm hơn và đừng làm điều gì gây ra tội lỗi để sau này hối hận muộn màng.
Hic, thật sự khó hiểu, tuy rằng Lý Dịch Phong cũng đẹp trai, diễn hay nhưng sao nhìn Trần Vỹ Đình lại thấy quý mến như vậy chứ. Tuy rằng ở ngoài đời thực thì tính tình hơi tưng tửng và có một vài xì căn đan nhỏ, nhưng mình trân trọng cống hiến của Đình Đình trong công việc. Mong Đình Đình sẽ ngày càng thành công hơn nữa. Và cũng hy vọng Trần Vỹ Đình và Thái Trác Nghiên luôn hạnh phúc bên nhau.

Bình luận

Hi, mình cũng xem chủ yếu vì cặp Dật Trần và Huệ Tử :D  Đăng lúc 15-2-2015 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 14-2-2015 19:17:13 | Chỉ xem của tác giả
phim hay.. đặt gạch làm nền móng cho mai sau :v// tks subteam.. xem trailer là kết đồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-2-2015 00:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Dù biết là Ninh Hạo Thiên rất mưu mô nhưng mà Ninh gia thiệt là đáng yêu quá xá. Ba cha con nhí nhố không còn chỗ chê.  

Rất thích cách diễn của Lý Dịch Phong. Nhí nhố nhưng không cường điệu, rất tự nhiên nữa.

Đặc biệt hâm mộ cặp đôi của Bội San và Thế Hiên, nhưng mà hình như là kết thúc thảm lắm. Thấy trong trailer Trí Viễn bế em gái về khi cô ấy mất rồi cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách