Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] [Happy New Year] Big Hero 6 - Biệt Đội Big Hero 6 - Vietsub HD + FHD Fixed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-2-2015 01:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kì thích hoạt hình mà nhất là hoạt hình có cả tính nhân văn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-2-2015 01:57:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kì thích hoạt hình mà nhất là hoạt hình có cả tính nhân văn nữa. Phim này từ lúc ra rạp đã k đi coi được rồi . Thấy sub mà sướng rơn cả người. Cám ơn Subteam nhiều nhé <3 <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-2-2015 02:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Quả không hổ danh là phim của Disney, đây thực sự là một phim hay nên xem cho tất cả mọi người chứ không riêng gì trẻ em. Gần 2 tiếng ngồi xem phim mà mình trải qua đủ cả Hỉ, Nộ, Ái, Ố, đầu phim thì cười lăn cười lóc chảy cả nước mắt rồi đến cuối phim thì lại nấc lên nghẹn ngào. Sau tất cả, điều mà phim để lại là ý nghĩa nhân văn sâu sắc về gia đình, tình bạn, về mối quan hệ giữa con người với con người từ sự uất hận đến vị tha, đau đớn rồi hạnh phúc. Vì phim hướng đến đối tượng là trẻ em nên có lẽ NSX đã viết ra một cái kết viên mãn hạnh phúc chứ nếu mà để sad ending thì có lẽ dư âm sẽ còn vang vọng hơn rất nhiều.
Cảm ơn subteam đã vietsub cho phim này! Chúc các bạn xem phim vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-2-2015 02:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Yeah!!! đợi mãi ~~~~, cảm ơn Subteam
mình xem phim này ở rạp 2 lần rồi mà vẫn muốn xem tiếp
thích nhất Baymax dễ thương cực kỳ, xem đoạn cuối làm mình muốn rớt nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-2-2015 04:59:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay, lâu lắm rồi Disney Animation mới làm ra được một phim có thể xếp vào dạng kinh điển như thế này, từ tính cách của các nhân vật, cảnh phim và kịch bản tuy về chủ đề tương lai nhưng rất gần gũi thực tế và logic. Có nhân văn, có tình cảm gia đình, có thù hận, có vị tha và khi xem phim có thể giúp khán giả nhỏ tuổi nhận ra được nhiều thứ trong cuộc sống. Độ gây cấn của phim mình chỉ xếp nó sau "Tintin and Snowy" của đạo diễn Steven Spielberg và Peter Jackson.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-2-2015 09:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái topic này có khi nào vậy ;_; ;_; ;_; Thiệt là thiếu sót khi mà giờ mới thấy em nó
Bảy Mặp của nòng mình cuối cùng cũng được kites lên sóng, đợt trước đi xem bản lồng tiếng rồi xem cả bản sub nữa cho đỡ nổi ghiền Bảy Mặp ) Ẻm siêu buồn cười mà siêu cưng luôn, hóng vietsub của kites lắm lắm ấy, coi lại vài lần nữa cũng được nữa là.
Hy vọng sớm có vietsub, vại là có cái nhâm nhi xem tết dzồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-2-2015 09:20:30 | Chỉ xem của tác giả
TRời uiiiiii hóng quá đi mất
Phim này chờ hoài cuối cùng team cũng dịch rồi. Đợt trước bỏ lỡ không đi xem được. THấy dân tình kêu hay quá xá luôn á
Thanks dub team nhiều à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-2-2015 09:51:45 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà ^^ *tung bông, tung hoa*
Đầu tiên mình xin cám ơn subteam về dự án làm sub cho bộ phim hoạt hình này. Sau toothless và minion thì baymax là một trong những nhân vật hoạt hình mình rất thích. Đi xem rạp 2 lần nhưng hụt 2 lần, ko có dịp coi nên hóng mãi. Khi nhìn thấy Big hero 6 trên trang thì mình rất là dzui dzui a iu subteam nhà mềnh quá đi mất. Tết này có phim coi ùi ^^ Hóng thoy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 12-2-2015 10:03:45 | Chỉ xem của tác giả
bao ngày nay chuẩn bị tết không có lượn lờ được, tự nhiên đập vào mắt chữ BIG... nho nhỏ, bay vô liền.. :v ôi ta nói, tết này sung sướng rồi, gặp lại tình yêu đẹp trai của tui
bộ phim này là phim hoạt hình đầu tiên mình đi coi ở rạp, dễ thương hết sức, Fall out boys hay hết sức,
cám ơn subteam nhiều nha. Sắp tết nhiều việc mà vẫn không quên sub phim hay cho mọi người,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 12-2-2015 10:10:44 | Chỉ xem của tác giả
OMG ẻm BayMax sắp tái xuất, dễ thương quá trời luôn, coi cười rụng rốn, chết mất vì độ cute và hài của ẻm   háo hức chờ nhà mình làm để down về cất trữ, rảnh lại lôi ra ngắm ẻm hiha hiha hiha ngóng ngóng ngóng
Thanks subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách