Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] [Happy New Year] Big Hero 6 - Biệt Đội Big Hero 6 - Vietsub HD + FHD Fixed

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 13-3-2015 18:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim cực hay và ý nghĩa
có đoạn hài đau bụng có đoạn thì buồn khóc óa trời
thanh kiu subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 13-3-2015 18:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu nhân lại con nít nhưng nội dung không hề nhảm. Rất hay và ý nghĩa
Khuyến khích các bạn coi phim này cùng bạn bè gia đình dịp cuối tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 13-3-2015 18:53:13 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, phim hay quá, phút cuối nếu bay-max không trở lại là tớ khóc tới sáng luôn rồi, lâu lắm rồi mới xem một bộ đã như vậy, công nghệ cao, khoa học viễn tưởng, hài hước mà tình cảm nữa chớ, đúng là không phí một buổi chiều trốn học ở nhà coi phim, hi hi hi, coi lại hai lần trong cùng một ngày, kỉ lục đầu tiên của tớhay quá kites ơi!!!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 13-3-2015 22:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem phim xong, có khóc một tí, cười như trẻ con khi thấy cái tướng đi lính xính cùa anh Bảy. Phim hay và đáng xem lắm!!!! Đạt mấy giải Oscar là đúng và thõa mãn lòng dân chút ít

Nhân tiện đây xin nói về mất mát mà con người không thể nào tránh khỏi trong quá trình trưởng thành của mình. Con vật cưng đầu tiên, người thân, người yêu , bạn bè thân thiết mà vì biến cố nào đó trở nên xa lạ, hay đơn thuần chỉ là gốc cây hay tụ họp trong sân trường. Ai cũng phải trải qua cảm giác ấy, nhưng mỗi người lại chon cho mình cách đối mặt, vượt qua theo một cách riêng. Có người vì đó mà cả đời quanh quẩn, ám ảnh không ngừng, chán nản, rồi vô cảm, hay lại hận thù, lại đưa mình vào bóng đêm không lối thoát. Đi kèm với mất mát là sự an ủi và xoa dịu.
Phim này người anh trai đã để lại cho em mình một thứ quá quí báu đó là baymax. Vì sao quí ư? Vì đó là kết tinh của sự chân thành, tận tâm, yêu thương lan tỏa từ tấm lòng người anh. Đó chắc chắn không phải là một cổ máy, ai xem phim cũng hiểu.
Vậy nếu bạn đang mất mát điều gì mà bạn quí còn hơn bản thân mình, hay còn vết thương lòng nào bao năm vẫn chưa khép xin hay tìm cho mình lối thoát. tìm cho mình một sự vỗ về an ủi, một chỗ dựa tinh thần để tiếp tục là chính bạn. Chỉ vậy thôi đời sẽ đẹp hơn, vui hơn biết mấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 14-3-2015 22:20:01 | Chỉ xem của tác giả
phim cực hay và có ý nghĩa
coi nhiều rồi mà vẫn thích xem nữa
cảm ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 15-3-2015 17:11:01 | Chỉ xem của tác giả
coi phim mà cười đau ruột
baymax dễ thương kinh khủng, coi mà tui ưa có con như vậy tối ôm ngủ quá đi trời ơi
thank subteam hoạt động nhiệt tình cho những kẻ lười ra ngoài rạp phim như tui cũng có cơ hội coi phim hay cho bằng bạn bằng bè với chất lượng sub tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 15-3-2015 23:41:21 | Chỉ xem của tác giả
Baymaxxxxx!!!!!!
Xem cái đoạn trailer bạn ý đuổi theo quả bóng mà mình muốn nhào vào bắt bạn ý về nhà luôn
Thật sự là kute quá mức cần thiết mà
Hi vọng sẽ có phần 2 của fim này :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 17-3-2015 20:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim hay và cảm động quá, nhạc phim cũng hay nữa. Cảm ơn subteam nhiều nhiều, sub rất mượt và chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 18-3-2015 22:09:59 | Chỉ xem của tác giả
yêu sub quá phim này mình ngóng từ lâu rồi phim hay ý nghĩ thaks subteam nhiều
mong sub cố gắng ra được thêm nhiều bộ mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 19-3-2015 21:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Rất cám ơn các bạn đã dịch bộ phim này..
cháu mình bắt mình xem với nó bộ phim này trên 20 lần rồi
nhìn nó vui mình cũng vui...
tối ngày cứ đòi coi 7 mập ^_^
nói chứ h mình ngán koi nó mà cháu mình vẫn còn mê bắt koi hoài ... nó vừa mới coi nữa... oMG
hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách