Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gone Girl - Cô Gái Mất Tích - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-12-2014 17:49:55 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này thấy nữ chính đáng sợ wa', ko từ thủ đoạn để chiếm đoạt chồng, để húp trọn
cơ mà sống vs ng kinh sợ mình làm sao hạnh phúc dc, ko chừng sau này anh sẽ giết chị thật chứ chẳng đùa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-12-2014 18:43:45 | Chỉ xem của tác giả

chưa đọc truyện cơ mà nghe nhiều tin từ nhiều phía thật khiến mình hoang mang ghê, chả bik có nên xem ko nữa
cơ mà nghe bảo phim đứng đầu doanh thu j j đấy, ko bik là vì sao nhờ
chắc tại đọc truyện rồi nên xem phim sẽ hiểu rõ hơn, cơ mà đọc cái review ở trên thấy đồng cảm quá à
chắc phải down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-12-2014 19:28:02 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim này . Nhưng thấy được đánh giá rất cao. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-12-2014 21:14:18 | Chỉ xem của tác giả
chờ phim này ,đọc nội dung hay wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 27-12-2014 04:28:38 | Chỉ xem của tác giả
SPOILER
Nghe bạn bè quảng cáo nhiều là phim hay, đầy bất ngờ nên mình chỉ dám xem trailer, ko dám đọc preview hay mò vào wiki dù rất tò mò. Và kết quả đúng là ngoài sức tưởng tượng. Nếu chỉ xem trailer ko thì đúng là đã bị lừa toàn tập.

Lúc đầu phim diễn tiến rất đều và đều. Nhưng vẫn rất lôi cuốn. Lúc đầu, mình hoàn toàn tin vào câu chuyện Amy mất tích, và cũng cố gắng xem xét từng hành vi của Nick để suy đoán xem liệu anh ta có phải hung thủ hay ko. Vì Nick có vẻ là 1 kẻ vai u thịt bắp và có phần đần đần, rất giống vs mấy kẻ thần kinh ám sát vợ nhưng luôn ra vẻ là người tử tế. Ai ngờ anh Nick... đần thật.

Cảm nhận đầu tiên của mình sau khi xem là Amy is such a psycho b*. Nhưng sau đó, khi nghĩ lại và chắp nối các tình tiết trong phim, mình bỗng thấy nể Amy. Đúng là người phụ nữ có bằng cấp và trình độ cao thì đòn trả thù cũng rất cao tay. Chỉ hơi bị tội anh Desi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-12-2014 07:13:35 | Chỉ xem của tác giả
thuộc thể loại tâm lý nên hút ít khách hơn các phim khác
nhưng nghe nói phim khá hay
cảm ơn subteam nhiều r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-12-2014 10:08:06 | Chỉ xem của tác giả
hic xem xong film có cảm giác như xem film kinh dị :3
người vợ trong film làm cho người ta có cảm giác ghê sợ và ko thể hiểu nổi ý @@ thấy mọi người đọc truyện xong rút ra 1 câu là " read ít and stay single"
khổ thân ông chồng, nghĩ cả cuộc đời còn lại phải sống với 1 người vợ quái dị như vậy thì còn gì là đời nữa haizz
chắc phải mua truyện về đọc để hiểu thêm suy nghĩ của người vợ mới đc, đúng là quá ghê @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-12-2014 10:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã nghe bình luận nhiều về phim và cảm thấy cực kỳ hào hứng, đón chờ diễn xuất của Ben tài hoa cute nữa, ố ồ, lại còn là bác Neil vui tính, chỉ có nữ chính là mình hông biết thui. Hông biết chị đóng cặp với hai anh này như nào nữa. Bạn ở trên phân tích chi tiết quá làm mình cũng hóng hớt xem ngay và luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-12-2014 10:49:18 | Chỉ xem của tác giả
phim đã đưa mình hết từ bất ngờ này đến bất ngờ khác. mình đã rất thương Amy và thấy Nick quá khốn khi phát hiện ra Nick cặp bồ và còn đẩy ngã Amy khi nói về đứa con. Sau đó khi xem đến phần Amy bỏ trốn và cách cô ấy lên kế hoạch cho mọi việc thì lúc ấy mình mới thấy ai mới là người cao tay hơn. Bản thân Amy trong lúc thực hiện ké hoạch cũg đã tự làm tổn thương mình quá nhiều, nhiều lúc mình fải thốt lên "sao fải đối xử với bản thân mình như vậy" bộ phim hay nhưng làm mình ám ảnh về một cuộc hôn nhân của 2 nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-12-2014 12:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhìu nhắm
Tuy phim không được bằng truyện nhưng cũng hay nhắm nhắm
Down vê trữ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách