Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gone Girl - Cô Gái Mất Tích - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 1-5-2015 22:50:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim, thật sự cảm thấy yêu cô vợ rất nhiều! Vừa xinh, vừa thông minh nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 2-5-2015 00:42:40 | Chỉ xem của tác giả
ôi xem mà hấp dẫn quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 12-5-2015 22:00:58 | Chỉ xem của tác giả
Down film về từ đời thưở nào rồi mà hôm qua mới ngồi coi hết
Mạch film đúng là hấp dẫn, cứ đưa người xem đi từ thắc mắc này sang thắc mắc khác và cuối cùng là một cái kết lửng lơ nhưng cũng ám ảnh.
Nhiều người có thể nói cô vợ quá cao tay và dường như là hoàn hảo: xinh đẹp, thông minh, học thức, bằng cấp đầy mình. Nhưng mà quả thật quá đáng sợ, như kiểu người đa nhân cách ấy. Cứ mưu mô, tính toán trong từng bước đi của mình. Cao thâm đến độ ở với nhau 5 năm mà Nick không biết gì cho đến khi mọi chuyện xảy ra. Ở với một người phụ nữ mà như vậy đúng là cả đời cam chịu, bằng mặt không bằng lòng và phải làm một con búp bê chiều theo ý thích nếu không muốn bị tiêu đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 15-5-2015 21:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, coi bao nhiêu lần vẫn không chán ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 17-5-2015 11:26:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này vì nghe bạn bè đi xem ngoài rạp về kể là hay lắm, chị vợ siêu thông minh abc
Nhưng chắc vì kì vọng cao quá nên lúc xem không thấy hay lắm
Nửa đầu phim tình tiết hơi chậm đi lòng vòng làm mình méo hiểu nổi phim này đang nói về cái gì đây. Thậm chí suýt nữa mình còn định tắt đi. Đến lúc phát hiện hóa ra tất cả đều là kế hoạch của bà vợ thì còn thấy hứng thú hơn một chút. Mà đến cuối phim hai người lại về bên nhau thì chả còn gì để nói
Thôi mà cũng đáng đời ông chồng, coi như là xứng đôi vừa lứa :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 18-5-2015 00:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ Nick không vô tội đâu. Anh ta đã đi ngoại tình với sinh viên của mình. Anh ta cũng không hề vui vẻ gì khi Amy đưa cho bố mẹ cô ấy khi họ gặp khó khăn số tiền mà trước đây họ đã cho cô ấy. Anh ta tự quyết định việc chuyển nhà về quê mà không hề cho Amy biết trước. Anh ta cũng không mang theo những đồ  vật mà Amy yêu quý. Và nhiều chuyện cơm áo gạo tiền khác đã gây ra sự rạn nứt trong tình cảm của họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 25-5-2015 13:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nhất là những đoạn plot twist không ai có thể ngờ tới.
Đặc biệt mình hơi bị shock khi biết đây là kế hoạch của Amy: vừa thông minh lại vừa đáng sợ
Đoạn cuối về bên nhau nhưng cảnh cuối kết thúc mở khiến người xem đặt câu hỏi không biết khi họ về với nhau thì có còn những chuyện gì sẽ tiếp tục xảy ra khi tình cảm của họ đối với nhau không còn được như xưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 2-6-2015 19:59:12 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ thây buồn cười bài phỏng vấn của Rose về cảnh bed scene, Tôi có chồng và tôi đang đóng cảnh nóng với một người cũng đã có chồng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 9-6-2015 19:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu vĩnh viễn là một điều khó lí giải, sẽ là hạnh phúc khi cả hai người cùng cố gắng giữ gìn và vun đắp, nó giống như một chiếc dây thun vậy, khi cả hai người cùng kéo, nó sẽ căng ra mãi, nhưng chỉ cần một người buông, chiếc dây sẽ bắn trở lại và khiến người còn lại bị tổn thương. Amy là một phụ nữ tuyệt vời, nhưng cái danh giới của tình yêu và sự mù quáng trong cô quá mong manh, đến nỗi cô bị hoang tưởng và xây dựng hình mẫu người chồng lí tưởng cho mình, cho đến khi bị phản bội, cô điên cuồng trả thù, điên cuồng giữ lấy tình yêu của mình mà bất chấp tất cả. Trong câu chuyện này, thật khó để phân biệt ai là người buông dây trước, vì hai người cùng bị tổn thương. Hôn nhân là như thế nào, tình yêu có thật tuyệt đẹp như trong các câu chuyện cổ tích? Phải làm sao để mãi mãi không buông tay? Liệu mấy ai đủ bản lĩnh để giữ lại người chồng đã gần như mất hết yêu thương với mình như Amy?
Phim quá hay và gay cấn đến nỗi xem xong mình vẫn còn run
Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 3-7-2015 21:03:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem rạp từ lâu rồi mà giờ mới có dịp down về, làm tư liệu lấy chồng
Cả lúc xem rạp lẫn down về xem lại mồm vẫn cứ há hốc như thường, chị Amy đã truyền cảm hứng cho cả thế hệ chị em phụ nữ )) xem đoạn chị vừa béo vừa xấu lòng tự nhủ, đấy có xinh mấy mà không chăm là vẫn béo xấu như thường, phải cố lên xem HIMYM mặt ông Neil lúc nào cũng hài hài, sang phim này bệnh bệnh ngu ngu nhìn cưng không chịu được, cảm ơn subteam ạ ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách