Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gone Girl - Cô Gái Mất Tích - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 4-3-2015 12:31:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này xong thấy chị nữ chính bá đạo thật, đã coi Kiêu hãnh và định kiến chị đóng thấy chị diễn cũng bình thường mà qua đây thấy diễn hay quá đi . Xem xong thấy mọi người ai cũng tội nghiệp ông chồng phải sống suốt đời vs bà vợ như vậy. Nhưng mình thấy thế là đáng, 2 người đó hợp quá rồi còn gì vợ giết người chồng lừa đảo, quá hợp luôn đó chứ ;S
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 4-3-2015 13:23:00 | Chỉ xem của tác giả
Wow, ngày trước nghe bạn bè kể là phim này hay lắm, nên xem mà hồi đó mình bận, ko xếp đc thời gian đi.
May là sub-team đã làm rồi.
Đặt gạch hóng nhé hehe.
Xem trailer đã thấy hồi hộp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 6-3-2015 20:13:20 | Chỉ xem của tác giả
kết mở làm mình vẫn chưa hiểu ẩn ý bên trong của bộ phim là gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 7-3-2015 09:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Không xem phim này đúng là phí phạm. Đang rất muốn được đọc bản gốc.Khổ thân ông chồng, thực sự là khôn sống mống chết :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 7-3-2015 16:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Fim này không biết có hay ko nhỉ? Nhưng có vẻ được đánh giá rất cao
Cảm ơn sub team nhé ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 8-3-2015 21:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu phẩm. Nữ chính quá thâm, quá thông minh. Chỉ ko hiểu sao đoạn cuối anh chồng vẫn tiếp tục chung sống với chị nữ chính thôi. Ko sợ sao? @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 9-3-2015 21:19:08 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này bị ám ảnh kiểu hôn nhân gia đình
cho dù lấy nhau nhưng không có nghĩa bạn hiểu hết được người mình lấy, người mỗi đêm nằm bên cạnh mình
cho dù bạn có là Mr hay Ms hoàn hảo thì bạn vẫn có nguy cơ bị cắm sừng vì thỉnh thoảng ăn phở vẫn thú vị hơn là ăn cơm
cho dù bạn có thần tượng mối tình đầu đến đâu thì cũng nên nhớ "tình chỉ đẹp khi tình dang dở" lớ ngớ là bị cắt tiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 26-4-2015 14:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Thx subteam
Mặc dù đã xem ở ngoài rạp từ lâu rồi nhưng h vẫn phải tải về để xem lại lầ nữa
Các b mua truyện đọc cũng rất là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 27-4-2015 15:30:41 | Chỉ xem của tác giả
mint.yoyo gửi lúc 8-3-2015 09:46 PM
Phim siêu phẩm. Nữ chính quá thâm, quá thông minh. Chỉ ko hiểu sao đoạn cuối anh chồng ...

đó là lựa chọn duy nhất cho Nick lúc này r bạn, ko thể ly dị vs Amazing Amy đc ) cô ta đã có thai. Một người vợ sẵn sàng tìm mọi cách để quay trở về bên chồng mình, chịu mọi đau đớn, tổn thương, sợ hãi, bây giờ đang trải qua cảm giác "hạnh phúc" khi đc làm mẹ, lại bị chính người chồng của mình rũ bỏ, đòi ly dị (dù vs bất cứ lý do gì) thì bạn nghĩ thế nào :3 Cả nước Mỹ sẽ đánh giá Nick là ng như nào? Và liệu sau khi ly dị, anh ta có đủ can đảm để sống nốt quãng đời còn lại ko? Hay lại vật vờ như Tommy (ng yêu cũ của Amy). Cái lúc nhìn Go khóc trong bếp lúc nc vs Nick, mình cảm giác như Go đã bất lực lắm rồi, phải chấp nhận chung sống vs bà chị dâu tởm lợm đó, còn hằng ngày phải thấy ông anh sinh đôi của mình cung phụng, nâng niu chị ta, cả 2 phải sống giả tạo hết phần đời còn lại... Nghe thôi đã thấy khủng khiếp r ) Kể cũng mệt của Amy thật, phải diễn nốt phần đời còn lại, trở thành con cưng của nước Mỹ rồi

công nhân phim này xem xong quá ám ảnh luôn -_-
mình thấy poster fim này, cũng nghĩ nó là phim tâm lý nhưng pha chút gì đó kỳ bí kiểu kiểu magic ấy. Sau mới nghe người yêu mình kể, lúc đầu hắn bảo mình đừng xem, bảo mình: "Em xem xong mà bắt chước cái bà vợ đó chắc anh chết" = Sau nghĩ sao lại bảo phim hay lắm, thôi xem đi cũng đc Lúc xem thì thấy đúng là kỳ bí thật, đoạn sau hấp dẫn ko chịu đc, đoạn đầu thì hơi buồn ngủ tí. Nhưng mà cái giọng của Amy quá lôi cuốn luôn, nghe cứ ma mị, rợn rợn kiểu gì đó, sợ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 30-4-2015 15:27:31 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn rất nhiều xx hóng phim này mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách