Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gone Girl - Cô Gái Mất Tích - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 27-12-2014 13:58:47 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi giờ mới có phim để coi
cảm ơn subteam nh hén hén
mà mọi ng ơi e muốn hỏi làm ntn để có nh sức gió vậy????

Bình luận

cậu cứ bình luận nhiều thì sức gió sẽ tăng lên thui  Đăng lúc 28-12-2014 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-12-2014 18:46:39 | Chỉ xem của tác giả
Mùa noel đến hóng phim mới để xem! Bây giờ mới có thời gian ngồi đây, lên thread để down!
Mình rất ghiền những thể loại kỳ  bí như vậy!
Đọc cm trước thấy lân lân!
Thanks SubTeam chúc mọi người sức khỏe!
Đang load... Hai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 28-12-2014 00:04:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Neil của em!
Xem xong cái phim mà mình cứ muốn nó còn nữa vì ghét cái kết quá thể. Xem đến nửa phim, lúc hé mở sự thật đã thấy khó chịu rồi ấy. Thế mà để Neil chết thảm thương, lại còn trong cái tư thế thôi rồi nữa chứ?
Thế mới biết phụ nữ 1 khi họ đã lên kế hoạch thì không đùa được đâu.
Mà mình cũng là nữ giới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 28-12-2014 01:26:53 | Chỉ xem của tác giả
phim này cũng khá hay, về nhân vật Amy thì theo mình thấy đây là cô gái cực kỳ thông minh, sắc sảo nhưng lại có vẻ sống khá nội tâm, có thể xác định được mục tiêu mình muốn là cái gì rất rõ ràng và dù có phải đánh đổi bằng bất cứ giá nào cũng sẽ phải đạt được mục tiêu đó. Nếu đây là bạn hay người cô ấy tin tưởng thì là một may mắn lớn(nhiều người sợ yêu hay lấy người phụ nữ kiểu này làm vợ nhưng mình thấy nếu lấy người phụ nữ thuộc kiểu này thì sẽ có rất nhiều điều thú vị) nhưng nếu cô ấy xác định là kẻ thù thì có thể nói là chết cũng chả biết lúc nào vs tại sao lại bị chết . Còn về Nick thì có thể nói là khá nhu nhược, bị động vs có vẻ hơi "khốn nạn" (nếu đã ko yêu thì nói chia tay đi còn giam người ta đến hơn 1 năm để giày vò người ta, giống như là muốn đối phương phải nói lời chia tay thay cho mình vậy" nhưng đến gần cuối phim thì thấy hơi tội nghiệp chút. Trong phim mình thích nhất thanh tra Rhonda, chị này có cái nhìn khá sâu, đa chiều về nhiều góc độ, chính vì vậy mà gần như không bị lạc trong đống chứng cứ giả mà Amy sắp xếp, nếu như lúc nói chuyện ở trong căn nhà về vết máu mà Nick bĩnh tĩnh 1 chút thì có lẽ chị này vẫn còn tin Nick 1 chút do một số chi tiết của vụ án chưa tìm thấy nhưng lúc đó nick quá mất tự chủ. Khi tìm thấy Amy thì chị này không tin Amy ngay mà vẫn còn nhiều câu hỏi thắc mắc khi Amy kể lại chuyện. Nói chung là phim thuộc thể loại này cũng khá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 28-12-2014 09:47:19 | Chỉ xem của tác giả
nói chung phim này cũng có khá nhiều cảnh hành động và cụng khá tâm lí
nội dung phim tạm ổn nhưng chưa hợp gu mình lắm
hi vọng có nhiều phim  đem lại cảm giác rùng rợn hơn tí nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 28-12-2014 10:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung cực hay và cực kịch tính
Xem trailer xong nổi hết cả da gà
Chắc vì hay và có chút phần đáng sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 28-12-2014 10:40:11 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời quá đi <3 đợi phim này từ lâu lắm rồi <3 em yêu subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 28-12-2014 11:20:44 | Chỉ xem của tác giả

vừa mới xem phim xong. thật ra thì nội dung cũng hay , câu chuyện có nhiều bí ẩn thật nhưng riêng mình thấy Amy hình như quá nhu nhược với tình yêu với ông chồng đó thì phải. cô ta đã dựng nên 1 vụ mất tích để rẻ thù chồng rồi lại giết người để về bên anh ta
phim cũng có nhiều cảnh nhạy cảm quá đi . công nhận mấy anh chị này giỏi diễn thật. ngại chết !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 28-12-2014 12:09:40 | Chỉ xem của tác giả
phim hay diễn viên nữ hoàn toàn xuất sắc, cảm ơn subtime đã hoàn thành nhanh phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 28-12-2014 14:14:44 | Chỉ xem của tác giả
dark_prince gửi lúc 28-12-2014 01:26 AM
phim này cũng khá hay, về nhân vật Amy thì theo mình thấy đây là cô gái cực kỳ thôn ...

Lấy một cô gái như Amy về không có gì là thú vị đâu bạn ơi. Nên nhớ kiểu người như cô ta tự coi mình là chúa trời đấy. Không nói những việc cô ta làm. Chỉ riêng cái kiểu muốn thống trị người khác bắt tất cả mọi việc phải theo ý của mình là một điều quá kinh khủng rồi. Ban muốn 1 người vợ hay bạn muốn cưới Hitle về làm vợ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách