Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fleet of Time/ Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/Bành Vu Yến, Nghệ Ni, Ngụy Thần.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-2-2015 19:41:43 | Chỉ xem của tác giả
đã từng xem drama kết thúc để lại nuối tiếc,bản thân thích Kiều Nhiên hơn Trần Tầm,đã từng có ý định xem tiểu thuyết vì bản thân cũng thích thể loại thanh xuân vườn trường như thế này vì khi xem hay đọc cảm giác như mình  quay lại cái thời còn nghịch ngợm và những cái rung động hồi ấy nhưng nghe nói kết thúc trong truyện còn thảm hơn drama nên thôi vì sợ đọc xong lại tự kỉ.Có nghe nhiều người bàn tàn sẽ có bản movie khi đang chiếu drama không ngờ vừa lên kites đã thấy hiện lên trang chủ nên không chừng chừ bấm vào để download tự hỏi liệu movie vs drama có gì giống và khác nhau không...cũng có chút tò mò
Cảm ơn subteam rất nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-2-2015 20:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Thấy ai ai cũng khen hay
Khen chú Vu đẹp trai.
Nói chung là hay, đẹp trai là phải down về xem và ngắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 6-2-2015 00:03:38 | Chỉ xem của tác giả
không quan tâm nội dung lắm, chỉ nhìn thấy có a Bành Vu Yến là mình phải xông pha vào ngay )) nam thần của lòng tôi he he hi vọng bộ phim sẽ không làm mình thất vọng, thấy găn mác bài hay nên chắc sẽ không tệ

Bình luận

nhiều người chung suy nghĩ ghê :))  Đăng lúc 7-2-2015 07:01 PM
giống mềnh =)))))  Đăng lúc 6-2-2015 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-2-2015 11:19:54 | Chỉ xem của tác giả
xem bản movie thấy đỡ khó chịu Phương Hồi hơn bản truyền hình.
t thích nữ cường, t ghét con gái cam chịu, hay thu mình, nên t ghét Phương Hồi. tự làm tự chịu mà thôi, dù hoàn cảnh đưa đẩy thế nào cũng ko thích con gái như thế, ko chỉ khổ mình mà còn khổ người xung quanh. bản truyền hình đã làm t ghét PH nhiều thêm. may mà bản movie thì PH dẽ chịu hơn nhiều.

klq nhưng mà thích Trịnh Khải => thích Triệu Diệp

Bình luận

Xem bản movie đúng là Phương Hồi khá hơn nhiều  Đăng lúc 10-2-2015 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-2-2015 21:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ là C-zone đã có phim này rồi, mong ngóng phim đã lâu.
Bộ truyện làm mình vương vấn không thôi. Mong được nhìn thấy nhân vật trong truyện sống động trên phim.
Hai diễn viên bản điện ảnh đều kỳ cựu rồi , mong rằng sẽ được nhìn thấy một Trần Tầm và Phương Hồi giống như nguyên tác.
Cám ơn Subteam nhiều, luôn ra mắt những bộ phim vô cùng hot.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 7-2-2015 12:41:53 | Chỉ xem của tác giả
xem phim xong bị kết đoạn Thẩm hiểu đường đánh guitar hát dưới đường hầm. Giọng chị này hay thật ^^
qua mò mẫm tìm được bài chị hát là Don't break my heart. Nhưng ko phải bản chị hát. kb m.n ở đây có ai biết ko chỉ mình với. Thích giọng chị này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 7-2-2015 18:58:17 | Chỉ xem của tác giả
ko hiểu sao vừa xem vừa khóc, chắc là do đồng cảm với bộ phim
xem xong thấy hiện thực đúng là ko như chúng ta vẫn thường mơ mộng
cơ mà thấy ai cũng chê PH bản truyền hình, riêng mình thì thấy nv PH đúng là quá cam chịu, cơ mà bạn ấy đóng cái vẻ cam chịu hiền lành đạt chớ bộ, cá nhân mình vẫn thích PH bản truyền hình hơn movie này
túm lại là phim hay, có lẽ những ai đã trải qua cái tuổi trẻ nhiệt huyết như vậy, khi xem phim này đều có thể cảm nhận đc, như đang nói về chính mình vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 7-2-2015 19:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Tên bộ phim rất phù hợp với nội dung của phim, kể về những năm tháng tuổi trẻ của một nhóm bạn từ thời trung học đến khi làm sinh viên và lúc ra trường.
Trong đó xoay quanh mối tình của Phương Hồi và Trần Tâm. Những tưởng mối tình đầu sẽ bền vững nhưng theo tháng năm và vì sự vội vã, bốc đồng của tuổi trẻ mà không được bền vững. Đặc biệt là Phương Hồi mình thấy sau khi chia tay Trần Tâm cô đã có những quyết định bồng bột sai lầm.
Trong phim cũng có những chi tiết vui nhộn như khi Trần Tâm nhai lộn kẹo cao su hay trong đám cưới của Triệu Diệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 7-2-2015 21:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem chưa cho e hỏi? bản này có khác gì bản truyền hình không vậy?
trước xem bản truyền hình ghét Trần tầm vãi, không biết sang đây có khác gì không nhưng vẫn muốn xem vì BVY, mong là sẽ có thay đổi...hiuhiu. Thương Kiều nhiên đến cuối cùng k có được PH. lại nữa bà PH cũng không phải đậu vừa rang, một phút lầm lỡ màôi, cả phim được mỗi Gia mạt của mình đáng yêu quá điii

Bình luận

khác nhiều nha bạn.. xem thử đi, 2 bộ 2 cảm xúc khác nhau ^_^  Đăng lúc 8-2-2015 01:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-2-2015 08:59:41 | Chỉ xem của tác giả
đã từng xem bản truyền hình rồi,x em xong có chút tiếc nuối nhưng bản thân lại thấy rất thật, cuộc sống mà những điều tốt đẹp k thể tồn tại mãi mãi, thời gian trôi qua sẽ làm con người thay đổi, rồi khi trưởng thành ta nhìn nhận lại biết cái gì đã bỏ lỡ, Phương Hồi yếu đuối, mình k thích kiểu con gái vậy nhưng lại rất thật k hoàn hảo như các nhân vật nữ chính trong truyện ngôn tình khác, vì quá yếu đuối nên chịu nhiều tổn thương, k bênh vực PH nhưng đó vốn là tính cách của PH, chả thế mà làm người ta cảm thấy tiếc nuối, xem phim thích nhân vật Kiểu Nhiên cứ như kiểu đàn ông nhút nhát nhưng lại rất chân thật trong chuyện tình cảm, thích cặp đôi oan gia nữa, nói chung là cảm nhận về bản drama, giờ down bản diện ảnh của Bành Vu Yến coi thử xem thế nào, cũng trông đợi nhiều ở anh lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách