Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Captain America: The Winter Soldier - Chiến Binh Mùa Đông - Vietsub HD + FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 7-9-2014 00:49:07 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là bom tấn của bom tấn luôn, cảnh quay đẹp, kỹ xảo hoành tráng, chuyện tình lãng mạn của hai con người đứng ở hai chiến tuyến *kekeke*, đây là một "chuyện tình mùa đông" tuyệt vời nhất từ trước đến giờ mình được xem.
Bị cuồng anh Cap từ phần một nên mình không thể bỏ qua phần hai, một mình, một bắp, một nước đi xem phim nhưng xem xong lại tiếc vì phim hết nhanh quá. Cám ơn subbing team đã sub phim này. Down về xem lại thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 7-9-2014 20:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim rất hay, rất có ý nghĩa. Ý nghĩa về tình bạn, về sự hy sinh vì chính nghĩa và hòa bình. Tình bạn giữa Đại úy Mỹ và chiến binh mùa đông. Đại úy khi nhận ra chiến binh là bạn mình dù biết người bạn ấy đã không còn như xưa vẫn ra sức cứu giúp bạn. Natasha không quảng ngại phơi bày quá khứ không tốt đẹp của mình, đồng thời còn hy sinh bản thân hoàn thành kế hoạch đã định trước. Cảm ơn sub-team vì đã mang đến một bộ phim rất tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 9-9-2014 22:51:33 | Chỉ xem của tác giả
a cap vẫn sáng ngời như ngày Avengers, cơ bắp cuồn cuộn nhưng ánh mắt hiền hòa trìu mến (
cả mình và em trai đều mê serie này cũng như iron man. marvel đã trở thành thương hiệu dòng bom tấn hành động :v
chị scar thì vẫn chết người như thế. và nhờ có chị mình mới biết đến khái niệm đỉnh cao quyến rũ mà vẫn đánh đấm như ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 11-9-2014 12:51:35 | Chỉ xem của tác giả
team ơi cho mình hỏi bên team ko up lên fshare hả? ở bên mình bị chặn down bằng torrent rồi, buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 16-9-2014 01:35:24 | Chỉ xem của tác giả
phần 2 kĩ xảo hoành tráng hơn phần 1, xem đã hết cả mắt không biết bao giờ có phần 3 :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 17-9-2014 09:43:40 | Chỉ xem của tác giả
hồi này mình bị ghiền Marvel. Tòan đúng thể lọai mình thích, từ kĩ xảo, hành động, tình tiết hấp dẫn, đôi khi hài hước
xem CA bị mê Cap với Black Widow mờ anh chị nỡ lòng nào không đến với nhau, trông đẹp đôi thế cơ mà. Từ A1 đến Cap 2 mối quan hệ đã thân thiết lên biết bao nhiêu
hóng Cap3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 17-9-2014 19:33:15 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 6-8-2014 12:14 AM
Thông báo link die tại đây!

yayyyyyy
cảm ơn sub teamm nhjuu nhaaa
chờ mãi phim này để coj với bồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 18-9-2014 15:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Đây được coi là bộ phim có nội dung người lớn nhất của Marvel về siêu anh hùng, tăm tối hơn Thor 2 rất nhiều, anh khiên Mỹ cũng mạnh mẽ hơn, biểu diễn sức mạnh cơ bắp nhiều hơn là quăng khiên vù vù và ỷ lại vào nó
Cảm giác bị phản bội, mất hết bạn bè, bị lợi dụng, phải chiến đấu chống lâi người bạn thân nhất từng vào sinh ra tử lúc xưa, đạt anh hùng Mỹ vào một tình thế hết sức khó khăn , mạo hiểm , liệu cái ác có chiến thắng, xem phim sẽ rõ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 20-9-2014 07:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và hâp dẫn. Mình đánh giá điểm phải 8.5/10. Đang hóng xem tiếp theo Marvel sẽ cho anh hùng nào xuất chiêu tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 20-9-2014 21:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Marvel làm bộ nào cũng kinh điển
ưf thì phim Mĩ, kĩ xảo nhiều, nội dung không quá sâu sắc nhưng mà xem vẫn cuốn hút.
CÁm ơn các bạn vì đẫ làm bộ nayf nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách