Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Captain America: The Winter Soldier - Chiến Binh Mùa Đông - Vietsub HD + FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 23-8-2014 14:37:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay Không uổng công hóng :3
Coi rồi mà vẫn muốn coi lại
Tks subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 23-8-2014 23:04:03 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem phim nhưng phim ko hay bằng những phần trước, giữa phim mình cảm thất rất buồn ngủ, dù sao cũng cảm ơn subteam rất nhiều

Bình luận

ối, phim này được xếp hạng cao nhất trong tất cả các phim Marvel đó, trên cả The Avengers luôn  Đăng lúc 27-8-2014 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 24-8-2014 13:02:54 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay  cảm ơn bạn ! nếu có điều kiện thì tìm thêm thể loại này cho mọi người xem với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 25-8-2014 22:55:18 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem phim tới lúc bắn nhau chí chóe, bị hư hình!
Ức chế! Đã biết bản thân ghiền phim này nên load FHD về xem!
Ai dè xem tới nữa tập phim hư hình! Bây giờ đang load lại ...
LOAD...
Lúc trước có xem seri phim về siêu anh hùng cách đây mấy tháng xem tới ep mười mấy thì phải!
Load về gần hết phần 1 của phim. Hình như là 16 tập thì lap bị virus format ổ cứng. Ức chế vô cùng!
Phải chi subteam làm trọn bộ thì hay biết mấy! ^^!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 25-8-2014 23:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy nhiều bạn khen phim này lắm nên lúc xem xong có tí buồn nhẹ. Phim xem được nhưng thực sự cũng bình thường- cảm nhận của riêng mình- tại phim này mình phải xem thành 2 hôm, hôm đầu xem gần hết rồi nhưng thấy chán chán nên thôi Dự là phần sau thể nào cũng có mặt anh Lính Đông- không nhiều thì ít. Trong phim mình kết nhất bộ giáp bay được của anh da đen.

Bình luận

Mỗi người một sở thích mà bạn :))  Đăng lúc 28-8-2014 08:43 AM
không phải bộ giáp mà chỉ là cái cánh thôi, còn phim thì nó được đánh giá là cao nhất trong tất cả các phim Marvel đó  Đăng lúc 27-8-2014 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 27-8-2014 01:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này diễn viên đóng rất hay và đep nhưng mình khong biết làm sao down về được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 27-8-2014 19:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Woa. Woa. Ngày này cuối cùng đã đến. Không bõ công chờ mòn mỏi.
Cuộc đời mới tươi đẹp làm sao. Chờ download thôi.
Cảm ơn subteam nhé *ôm hôm nồng nhiệt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 28-8-2014 00:10:23 | Chỉ xem của tác giả
đợi mãi rồi cũng có.. đợi chờ là hạnh phúc ôi thoi.
cuối cùng cũng chờ tới gày rước nàng về dinh rùi công nhận diễn viên đóng thay cho black windown đẹp dã man con ngan lun... nhìn mê ly thật... .. nhất là phân cảnh mặc đồ bó da, nhìn mông má ôi thôi tui r ngắm nàng tí nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 28-8-2014 00:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hành động bom tấn của hè đây, mình đang đợi amazing spiderman down để xem, trong khi chờ thì chắc phải xử phim này trước. Torrent hơi chậm, có lẻ ít người seed, phim hay mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 30-8-2014 00:46:23 | Chỉ xem của tác giả
subteam làm việc chăm chỉ thật, một thời gian không vào là bao nhiêu phim mới ra lò.
Mình hóng phim này lâu r, hồi chiếu rạp bận thực tập nên không xem được tiếc quá.
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách