Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] The Flash - Tia Chớp | Vietsub Season 2 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 2-11-2014 13:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 4 thấy Feli đi thăm Barry thấy vui ghê. 2 bạn này đúng là hợp nhau thật nhưng lại ko yêu nhau họ chỉ coi nhau như bạn bè thân thiết thôi.
Feli nói họ là 2 nửa hoàn hảo dành cho nhau nhưng mỗi người lại nghĩ tới người khác.
Dù sao cũng muốn họ hạnh phúc mình thích Feli nên tập 4 bên này hay hơn bên Arrow rùi hj

Bình luận

đúng, anh Oli là chuẩn men, còn Barry là hợp rơ lắm, sắp lại là hợp rồi :3  Đăng lúc 2-11-2014 09:59 PM
Fe bên này cute dã man thật sự muốn 2 người í thành đôi dã man luôn í  Đăng lúc 2-11-2014 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 3-11-2014 17:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi buồn chẳng biết làm gì nên vào đây comt góp vui sẵn xây nhà luôn :3

Mình hơi bị thích cái khả năng của Barry, ngoài đời mà có mấy loại siêu năng lực này thì còn gì bằng nữa

Theo mình thấy thì Arrow là giới hạn duy nhất mà một siêu anh hùng bình thường có thể đạt tới còn Flash mới gọi là siêu nặng lực thật sự vì cơ bản Arrow ở ngoài có thể có nhưng Flash thì chắc không đâu :3

Dạo twitter, tumblr thấy người ta ship Barry/Iris cũng có nhưng toàn là mới, còn ship Barry/Caitlin toàn là bên Olicity kéo qua.

Mình nghĩ SnowBarry chính là Olicity ver.2 2 anh đều là siêu anh hùng, còn 2 nàng thì đều nằm trong đội, người giỏi máy móc, người giỏi nghiên cứu xứng lắm chứ bộ.Fans bên đó nói cứ đà này thì biên kịch cũng phải bẻ lái cho SnowBarry giống như Olicity thôi, giờ là nữ phụ lên ngôi, nữ chính chả là gì sất

Nói chung là mình đổ rầm rầm ngay scene đầu tiên của Barry với Caitlin ^^

p.s: nói nhiều quá cũng mệt, thôi hóng sub nghen, cơ mà subteam cứ làm từ từ, không cần gấp, dù thiếu kiên nhẫn đến đâu thì khán giả cũng sẽ đợi cho được

Bình luận

một phần cũng do Ronnie còn sống, mình thì chưa đọc comic nên ko biết gì hết :D  Đăng lúc 4-11-2014 06:38 PM
với cả đó giờ toàn ship good/bad ko, bên đó xu hướng toàn ngược nhau nên ko đc cũng phải thành được, mình cũng không thích iris, chỉ giống bạn, yêu nhau nỗi gì   Đăng lúc 4-11-2014 06:37 PM
Felicity bđ đâu phải main nhưng do fans nên Laurel hoàn toàn bị bỏ quên, biên kịch phải bẻ lái qua luôn cho olicity, vì nó ảnh hưởng đến tỉ suất người xem  Đăng lúc 4-11-2014 06:36 PM
là phản diện á hả? mình cũng thấy vậy nhưng ship SnowBarry nhiều quá, mới mấy chap đâu, mình thấy Flash có xu hướng giống Arrow  Đăng lúc 4-11-2014 06:35 PM
Snow sau này thành Killer Frost, villian chính của truyện nên cp này trong phim khả năng ít lắm, cp chính là Barry/Iris cơ, mặc dù mình ko thích Iris trong phim cho lắm.  Đăng lúc 4-11-2014 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 3-11-2014 18:30:33 | Chỉ xem của tác giả
ChuppyMiu_95 gửi lúc 3-11-2014 05:34 PM
Ngồi buồn chẳng biết làm gì nên vào đây comt góp vui sẵn xây nhà luôn :3

Mình hơi  ...

Arrow có vẻ giống Batman hơn, còn flash giống mấy anh hùng trong x men hơn, đều bị đột biến phóng xạ ( phim này giống mấy thằng trong one piece nhất )
Ko biết nhận định mình đúng ko chứ có vẻ như hãng này copy mỗi nơi 1 ít , mặc dù cũng có nét riêng

Bình luận

thì phim siêu anh hùng đa số đều vậy, chỉ khác cái nhân vật và cốt truyện thôi :3  Đăng lúc 3-11-2014 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 5-11-2014 19:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cái Bạn Chợp này cứ ốm yếu sao ý, mà có khi bạn ý yếu thiệt, chỉ đc cái tốc độ
)
Phim này na ná mấy thể loại supper natural nên nhiều chi tiết xạo xạo, cái kiểu tình cảm - tình bạn trng phim này nó cũng gượng gượng nữa.
Câu thoại mình hay nge nhất trong mấy phim thể loại supper hero là : Con đường của một anh hùng là cô độc.
Dự ảnh có khi FA dài dài, FA 5,6 season gì đó

Bình luận

siêu anh hùng đó giờ toàn xạo, ảo lòi mà :3  Đăng lúc 6-11-2014 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 5-11-2014 20:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập 2 thì thấy từ sau trở đi anh sẽ càng ngày càng phát triển. Một cột mốc trong sự nghiệp cứu đời của anh nhể...
Phim có nhiều đoạn tình cảm hay thật, lần đầu mình xem phim âu-mĩ mà thấy có dạng tình cảm này, cũng có thể do mình xem ít.
Mà coi phim cứ ước gì anh mập lên 1 chút chút, nhìm sao cú thấy...
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-11-2014 20:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Subteam cho ra bộ phim này.
Cảm giác xem 3 bộ của DC cùng 1 lúc thật là phê
Tuy hiện giờ mới thấy Arrow và Flash là có liên quan, không biết đến bao giờ đến batman và các nhân vật khác hòa chung vào mạng lưới DC nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-11-2014 22:26:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ơ.... ra tới tập 4 r ah... mới coi xong tập 1 mấy ngày mà bận wwa ko coi dc, ko ngờ ra nhanh thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 7-11-2014 20:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập đầu của phim mới đầu anh chàng Barry có siêu năng lực nhưng chưa xác định được mục đích sử dụng năng lực vào việc gì cho đến khi anh tìm tới Arrow( chắc sẽ có tập Arrow và Flash cùng nhau ròi ==> mong đợi)
Trở thành người nhanh nhất để cứu những người khác và tiêu diệt những kẽ có năng lực nhưng lại dùng vào việc xấu ==> đó là Flash
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 7-11-2014 23:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thấy diễn viên chính quen quen ! Hóa ra là xuất hiện bên ss2 Arow tiếc là ko thành đôi với cô nàng IT tóc vàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 7-11-2014 23:25:06 | Chỉ xem của tác giả
Tuần này flash ra chậm hơn cả arrow nhỉ @@. Hóng sắp đến tập flash và arrow sát cánh bên nhau .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách