Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] The Flash - Tia Chớp | Vietsub Season 2 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 13-11-2015 08:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Subteam nhanh thiệt, vừa có tập mới là mình đã có ngay. Khâm phục các bạn đã luôn mang đến cho anh em những thước phim hay thế này. The Flash 2 càng lúc càng hay, không biết rồi nhân vật Zoom sẽ đối đầu với Flash như thế nào, mỗi tập cứ xuất hiện một chút làm mình cứ tò mò, rồi không biết Dr.Well ở Earth 2 có tâm địa giống như Earth 1 không, cứ lâu lâu thấy dòm dòm bí hiểm như là biết cái gì đó rồi mà cứ giả bộ...

Thanks subteam again. Nice weekend.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 16-11-2015 09:51:27 | Chỉ xem của tác giả
Boss năm nay là zoom mới xuất hiện nhưng có vẻ ngầu và lực hơn RF năm ngoái. Màn thể hiện sức mạnh của zoom cho đến lúc này là vô cùng ấn tượng trừ việc phi logic là mạnh thế k ra mặt từ đầu mà ném mấy đứa kia từ E2 sang lgi cho mệt
Dr. Wells vẫn là nhân tố hút khách cho phần này. Năm ngoái là 1 Eobard Thawne trong lốt HW với những toan tính thủ đoạn ấn tượng năm nay là 1 HW với nhiều bí ẩn và là 1 ông bố làm mọi thứ để cứu con gái và vẫn là nút thắt cho mọi chuyện. Thành công của series TF cho đến lúc này có công rât lớn của Tom cavanagh. K ngoa khi nói rằng TF đang là series siêu anh hùng ăn khách và thành công nhât hiện nay được chăm chút kĩ lưỡng hơn cả Arrow mà .
Cảm ơn ST vì luôn đem lại những sản phẩm chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 17-11-2015 09:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với a này từ Glee cơ, anh Sebastian evil- minded, xong đẹp trai hát hay <3 Xong a ý xuất hiện trong Arrow càngggg thích hơnnn èo ơi siêu não tốt bụng rồi kiểu trẻ con đáng yêu vch <3 Anw, cảm ơn sub team nhaaa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 18-11-2015 14:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Ep2 SS1 die rồi kites up lại hộ mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 18-11-2015 21:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Zoom hơi bá đạo. Flash Liệt rồi thì chạy nỗi gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 19-11-2015 16:31:43 | Chỉ xem của tác giả
thích lắm lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 19-11-2015 20:47:10 | Chỉ xem của tác giả
ZOOM bá đạo thiệt sức mạnh quả thật ghê gớm
coi tập 6 với tập 7 thấy Zoom đánh cho Flash không thấy đường về luôn( tỉnh dậy là phải ngồi xe lăn thảm quá)
chỉ mong chờ Flash phải úp sức mạnh lên thì mới đọ được thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 20-11-2015 10:51:45 | Chỉ xem của tác giả
đang down hóng từ bửa giờ... phim hay với nhân vật zoom đình đám xuất hiện cha Wells chắc ko tốt lành gì đâu... cái mặt vẫn rất gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 20-11-2015 20:08:58 | Chỉ xem của tác giả
Gần đây không thấy Iris Tây gây ra vụ gì mới nhỉ? Nhân vật  này mình thấy chán nhất từ Season 1 tới giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 20-11-2015 22:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi xong ep 7, cám ơn subteam nhiều.
Hết tập trước còn đang lo Barry bị liệt, qua tập mới mừng ghê luôn.
Cơ mà cuối tập là hình ảnh mở của Grodd, có khi nào sau này lại quay về và được buff siêu mạnh nữa không??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách