Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014 - 2015] Scandal | Season 4 Completed | Vietsub Season 5 E09 Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-3-2015 22:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi, khi nào có Ep14 vậy
Mình đợi mòn mỏi từ tuần trước tới h, tuần trước bận nên quên coi. Tuần này ngày mai lại ra tập mới rồi, sợ coi k hiểu :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 13-3-2015 16:59:48 | Chỉ xem của tác giả

Chắc lâu không ra serie mới nên E-Zone ra liền 2 bộ, 1 kinh dị, 1 về y khoa  Nhìn cái poster đã thấy kích thích rồi, xem trailer xong thì chỉ muốn xem ngay thôi. Trước giờ phim kinh dị Mĩ toàn xem phim 1 tập, lần đầu tiên thấy 1 serie kinh dị. Hi vọng nội dung phim sẽ hay ho, hấp dẫn tí vì từ hồi xem Conjuring với Insidious đến giờ chưa được xem phim kinh dị nào hay cả
Cám ơn subteam, mong phim xuất xưởng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 14-3-2015 21:48:25 | Chỉ xem của tác giả
troi oi hy quuaaa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-3-2015 12:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Scandal - SS4 - E14

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

cám ơn subteam nhìuuuuu :x  Đăng lúc 17-3-2015 02:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 17-3-2015 12:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Scandal - SS4 - E15

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

cám ơn subteam nhìuuuuu :x  Đăng lúc 17-3-2015 02:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 17-3-2015 14:44:51 | Chỉ xem của tác giả
lúc thấy ep 14 lâu có qá nghĩ thể nào subteam cũng sẽ chơi tung 2 ep lên lun , k ngờ là thật

mà cũng hay là vừa xem xong ep 13 , bi giờ đợi tải xong là xem típ thôi

nàng Olivia cúi cùng cũng được cứu rồi , k ngờ người cứu lại là Stephen luôn í O_O Scandal luôn đem tới đủ thứ bất ngờ nhĩ ..

cảnh cúi ep 13 đối với Olitzer thì rất là đau lòng .. mặc dù biết nàng Olivia tâm trạng vẫn chưa ổn định , nhưng hành xử với Fitz như vậy thì thật k chịu được >"< Fitz cũng chỉ mún cứu nàng í thôi thế mà lại bị như thế này .. Fitz quyết định chiến tranh cũng là bất đắc dĩ thôi .. Haizz BK tính cho thuyền Olitz chìm lun hay sao đó T_T

Khuôn mặt Fitz lúc Olivia ném chiếc nhẫn nhìn đau lòng qá Haizz rồi tương lai Olitz sẽ ra sao đây ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-3-2015 21:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Ngốk♥ gửi lúc 17-3-2015 02:44 PM
lúc thấy ep 14 lâu có qá nghĩ thể nào subteam cũng sẽ chơi tung 2 ep lên lun , k ngờ l ...

Thực ra mình thấy BK viết rất hay, nút thắt nút mở cũng hợp lý
Giải thích vì sao Olivia ném chiếc nhẫn, cả một quốc gia mà Fitz dám đem ra để quyết định mù quáng vì tình yêu ngang trái của anh là đủ biết mức độ bá đạo của Tổng thống rồi. Olivia từ chối la điều đương nhiên tai thời điêm này , mình thấy hoàn toàn phù hợp.
Nói thật mình cũng chết mê chết mệt giọng nói của Fiz, sexy dễ sợ, nói thiệt là mình chỉ mong  2 người này về làm một couple thôi, hu hu má ơi phim Mỹ nó quay cảnh nóng sao mà nghệ thuật dễ sợ, không trần trui,

CHo mình hỏi bao lâu mới chiếu 1 tập để biết mà hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-3-2015 12:57:58 | Chỉ xem của tác giả
jenny.lf gửi lúc 21-3-2015 09:40 PM
Thực ra mình thấy BK viết rất hay, nút thắt nút mở cũng hợp lý
Giải thích vì sao Ol ...

hihi biết thế nhưng từ chối hay đuổi đi là được rồi , đằng này ném chiếc nhẫn luôn nên thấy hơi đau lòng ..

Tổng thống cũng là người bình thường như bao người khác thôi nên cũng chả trách Fitz được

về giọng nói của Fitz thì khỏi nói rồi , sexy kinh khủng mình cũng mún 2 người mau quay về lắm , xem 2 người như thế này đau lòng chết đi được í T_T

Phim chiếu 1 tuần 1 tập nha bạn , chiếu vào mỗi sáng thứ 6 ( là tối thứ 5 bên Mỹ ) đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 23-3-2015 18:54:27 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi nghe nhiều người bảo Scandal hay ghê lắm, subteam cho mình hỏi có dự định làm lại từ ss1 k chớ mần dô xem liền ss4 thì k hiểu j cả mà trên mạng thì cũng chẳng có chỗ nào làm sub mấy ss đầu
hy vọng subteam làm từ từ những ss đầu cho những bạn như mình theo dõi chung luôn với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 24-3-2015 21:26:36 | Chỉ xem của tác giả
haiterry gửi lúc 23-3-2015 06:54 PM
trời ơi nghe nhiều người bảo Scandal hay ghê lắm, subteam cho mình hỏi có dự định làm ...

Bạn yên tâm là có nhé. Còn chính xác là bao giờ thì chưa dám nói chính xác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách