Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Arrow - Mũi tên Xanh - Vietsub Season 4 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
2281#
Đăng lúc 23-4-2015 14:01:42 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim này chẳng giám coi hết, vì sợ cảm giác chờ đợi ra từng tập, huhu, cứ chờ hết 1 seasson rồi coi 1 lần cho sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2282#
Đăng lúc 28-4-2015 12:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Arrow - SS3 - E20

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2283#
Đăng lúc 28-4-2015 14:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Bữa thấy Arrow trên face post ảnh "Tonight" mà đợi mãi chưa thấy, hôm qua The Flash có sub rồi, làm tưởng nhìn nhầm.
Một ngày vô hóng không dưới chục lần, cuối cùng cũng thấy rồi. *tung hoa*
Lại sắp hết một ss. Theo từ những ngày đầu tiên, công nhận nhìn lại thấy kiên trì.
Phim hay ghê luôn, đến giờ Ollie mất luôn cái danh Arrow, tiếc ghê.
Nói chung là cám ơn đội ngũ subteam rất nhiều ạ ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2284#
Đăng lúc 28-4-2015 15:38:48 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhìu nhìu nè
tiếp là ship nhiệt tình Oliver với Felicity luôn nè
Cuối cùng là chúc gia đình anh Amell hạnh phúc ạ T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2285#
Đăng lúc 28-4-2015 22:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Lúc tưởng Roy chết, cứ tưởng Team Arrow giải tán luôn chứ. Bụp phát ảnh tái xuất. Toàn 'siêu nhơn' mà. Cuối phim Thea chết, hôm trước xem preview nên biết xong rồi ẻm ấy đc đem đến cái hồ trường sinh bất tử của Ra's để đc cứu. Chắc là ko đến nối là Oli thành 'không gia đình' đâu chứ nhỉ? Mà hóng mãi cái đoạn 'bed scense' của Olicity mừ vẫn lận mất tăm. Cuối tập 19, ánh mắt của Ray đúng là của 'nam thứ hoàn hảo trong mấy bộ phim Hàn, anh rất tốt nhưng em rất tiếc'. Biết cổ yêu ai rồi chứ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2286#
Đăng lúc 30-4-2015 19:14:10 | Chỉ xem của tác giả
thanks, phim này hay lắm, vợ mình thích xem nên down về.. cám ơn đã chia sẻ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2287#
Đăng lúc 1-5-2015 15:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Arrow - SS3 - E21

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2288#
Đăng lúc 1-5-2015 18:54:04 | Chỉ xem của tác giả
wow wow  wow cảm ơn vì sự làm việc vất vả, tốc độ làm việc siêu nhanh của subteam
phim đang đoạn hay Mr Queen thành Ra's rồi không biết đời ra sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2289#
Đăng lúc 2-5-2015 23:05:29 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix dù đã trở thành người kế thừa của quỷ dữ nhưng nhìn ánh mắt của Ollie tim vẫn đập nhanh *thình thịch* *quyện rụ quạ*
Càng lúc càng gay cấn, ko thể đoán trước được câu chuyện sẽ diễn biến thế nào, dự là season sau Ollie trở thành đối đầu với team arrow
Ngóng 2 tập cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2290#
Đăng lúc 3-5-2015 09:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Chắc sẽ có lời giải thích cho những hành động "biến chất" của Ollie trong tập 21 này! Rõ ràng anh ấy có tuyệt tình hạ sát bạn mình đâu, mặc dù nhìn qua thì có thể tưởng như thế. Nhưng để ý kỹ, khi nói về bạn mình, ánh mắt anh ấy khác; khi bắt cóc người nhà Dig, anh ấy chọn Lyla chứ không phải Sara; khi Feli ko cho Maseo chạm vào người, Ollie cũng ok; khi Ollie và Dig đối mặt, anh ấy mặc dù vung kiếm nhưng đâu có đâm; tự dưng bị chính em gái mình bắn cho 1 phát =_=! Haizzzz
Đoạn Ras bảo Ollie và Nyssa sẽ kết hôn, nhìn biểu cảm của Ollie rõ buồn cười
Nghe bảo 2 tập nữa là lại end ss này rồi! Sao nhanh vậy :'(! Lại phải hóng dài cổ nữa đi! Huhu
P/s: Ngoài đời Ollie rất yêu con gái ruột của mình nhé <3! Nhìn hai bố con khá giống nhau ! Hơi tiếc vì anh đã có vợ )))

Bình luận

Dịnh đăng mấy chữ mà vô thấy có người đăng dùm ;) hơi bị đồng cảm với bạn lun.lúc nghe kết hôn mặt ổng như kiểu uống nhầm thuốc chuột :D  Đăng lúc 3-5-2015 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách