Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Arrow - Mũi tên Xanh - Vietsub Season 4 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 21-10-2012 02:06:17 | Chỉ xem của tác giả
mong ep3 quá đi hí hí
thk  subteam nhiều a, ủng hộ các bạn nhiệt tình.
Một tuần mới có 1 tập, hixxxx
mong ngóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 21-10-2012 11:14:32 | Chỉ xem của tác giả
xiaoling308 gửi lúc 20-10-2012 16:20
anh nghĩ giống em đó, mấy nhân vật cứ kiểu đứng từ xa, nhìn kiểu xa xăm ý vị, soi ...

Ông bạn thân đó chắc kẻ gian rồi
Hôm anh 6 múi bị bắt cóc, đoạn choảng nhau ổng bạn thân đó mở mắt ra thấy hết rồi mà
Ổng chưa tiết lộ chẳng qua là đang "thăm dò" í, xem anh 6 múi đang tính làm chuyện j
Mấy người có "dã tâm" í, khi biết được một cái j "to tát" thường chơi bài án binh bất động nhằm xem thông tin mình có được giá trị đến đâu, còn mấy người xấu bình thường thì sẽ "hô hoán" lên ngay mà k cần chờ.
Có thể giả thuyết rằng, gia đình anh 6 múi, (gồm ba vs mẹ anh í đó mà) có thể là làm việc cho 1 tổ chức nào đó, mà trùm sò là "ông boss dấu mặt" mấy cái tên trong sổ tay có thể là "đồng bọn", tổ chức này chuyên làm ăn phí pháp chẳng hạn, do hối hận vs những j mình làm nên trước khi chết ông bố dặn dò con trai thực hiện kế hoạch "thanh trừng"....cho nên bà mẹ anh í bắt cóc con trai nhằm thăm dò bố anh í trước khi chết có để lộ cơ mật k....bla bla
Cho nên, phe xấu có thể là: bà mẹ, ông bố dượng cao to đen hôi :D, anh bạn thân, ông boss dấu mặt
Phe tốt: anh 6 múi (of course), chị cá tính, ông bố chị í (maybe)
còn cô em anh 6 múi thì còn là ẩn số, chưa biết phe nào :))
cuối ep2 gợi mở thêm được một nút thắt là sự xuất hiện của sư phụ anh 6 múi cùng vs cả ông boss dấu mặt của tổ chức có cái dấu hiệu như trên cuốn sổ
Chậc, khán giả k muốn làm cứ muốn làm bạn đạo diễn cơ =)) chị lâu lâu tỏ vẻ nguy hiểm thế, té gấp k lại k đi đúng theo chiều hướng kịch bản mai mốt xem típ quê độ lắm =))
PS: à, đã lâu chị mí gặp cô :) hôm đám cưới Mèo đến giờ

Bình luận

=)))))))))) khổ thân em trai, ss chưa kịp đáp lời em chứ k phải em nhầm đâu, ss Jen cute hột me đây chứ k nhầm được đâu  Đăng lúc 21-10-2012 10:33 PM
quá chuẩn lun ss ơi ha ha ha ha, ss mới đổi ava nhỉ, e nhận ko ra lun :D  Đăng lúc 21-10-2012 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 21-10-2012 11:43:22 | Chỉ xem của tác giả
Định hok coi rồi nhưng mà kìm lòng hok nổi
Công nhận ảnh zừa đẹp trai zừa cơ bắp cuồn cuộn nữa
Hôm anh 6 múi bị bắt cóc, đoạn choảng nhau ổng bạn thân đó mở mắt ra thấy hết rồi mà
Ổng chưa tiết lộ chẳng qua là đang "thăm dò" í, xem anh 6 múi đang tính làm chuyện j
Mấy người có "dã tâm" í, khi biết được một cái j "to tát" thường chơi bài án binh bất động nhằm xem thông tin mình có được giá trị đến đâu, còn mấy người xấu bình thường thì sẽ "hô hoán" lên ngay mà k cần chờ.

Mình cũng nghĩ giống bạn!ông đó chắc là có mưu đồ j rồi!ông cũng nghi ngờ tại sao Ar lại tổ chức party ngay gần chỗ bị cướp đó chứ!zí lại cái đoạn mà cả 2 bị bắt cóc, cha đó tỉnh queo ah mà!cũng có thể nói là thấy gần hết sự việc mà còn giả vờ!

Bình luận

Quá dữ nha Jenny ;)) Khoái mí đoạn ảnh tập luyện ah!đẹp j đâu>:)  Đăng lúc 21-10-2012 06:07 PM
mấy đoạn anh í cởi đồ, còn stop ngắm cơ =)))))))))))  Đăng lúc 21-10-2012 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 21-10-2012 14:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Jenny8x gửi lúc 21-10-2012 11:14
Hôm anh 6 múi bị bắt cóc, đoạn choảng nhau ổng b ...

em ở ẩn chị ơi, em chỉ dạo quanh mỗi cái thớt The Voice ss3 với quanh quanh khu E này thôi
em cũng hem có time xem phim khác nên phải chọn phim mà coi :x
cái anh bạn thân có, nhìn mặt kiểu nhẵn nhụi bảnh bao trau chuốt đó là em đã dị ứng roài
nhìn thì có vẻ yếu yếu nhưng mà dã tâm lắm
tội nghiệp zai nhà, giừ cô đơn ế :((
em nghĩ ông bố chị xinh gái cũng là người tốt  ý, sau này nếu ông ý có biết ảnh là ai, thì chắc ổng cũng giấu giùm anh thôi
em chưa có time coi ep 2, nghe nói gay cấn lắm, dồi ôi, k biêt sư phụ của zai thì phải men lỳ cỡ nào
có như bợn Tặc Răng không ta =]]

Bình luận

Ối zời ơi em nhầm. Sao lại có 2 cái nick na ná nhau vậy thế. Jenny8x với Jenny.9x. Bó tay quá =))  Đăng lúc 21-10-2012 05:44 PM
Chị ơi. Jenny.9x hình như còn thua cả tuổi em nữa đấy =))))))  Đăng lúc 21-10-2012 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 21-10-2012 17:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Bớ làng nước ơi, phải nói là phim quá hay ý. Tớ cũng đã bội thực suốt 1 thời gian dài với 1 đống TV Series: The voice, X factor, Glee, Secret Circles, Once upon a time, The Grimms, Gates ... Thấy phim này mới ra được 2 tập nên định down để dành đến tập 10 mới xem.

Chả ngờ hôm nay mát giời lôi ra luôn xem thử thì lại bị anh Oliver hút mất hồn rồi T_T Có bạn nào biết chỗ nào có link xem online hoặc download bản chưa sub thì chỉ tới với. Tớ đội ơn. Không nhịn nổi nữa rồi, dễ hôm nay mất ngủ đấy >_< hu hu

Bình luận

Cả season cũng chỉ có 9 tập thôi, không có tập 10 đâu :))  Đăng lúc 21-10-2012 09:41 PM
Ờ, bên Mỹ còn chưa chiếu ep 3 đâu  Đăng lúc 21-10-2012 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 21-10-2012 17:38:47 | Chỉ xem của tác giả
xiaoling308 gửi lúc 21-10-2012 14:04
em ở ẩn chị ơi, em chỉ dạo quanh mỗi cái thớt The Voice ss3 với quanh quanh khu E này t ...

Ep này thấy gợi mở được nhiều điều đó, thấy cuối ep xuất hiện người mang đồ y chang anh nhà cầm cung tên nã anh í một phát nên chị đoán ảnh chắc là sư phụ của anh nhà rồi, đội cái mũ che mất mặt chị đâu có biết là già hay chẻ cơ mà người ta bận đồ kín mít chứ k mang khố như anh Tặc đâu =)) anh này đáng dân đảo xì tai phải "thoáng" thế chứ, ai dè, tuột mất cảm hứng í =)))))))
----------------------------------------------------------------------------------------------
Từ hôm em chuyển hộ khẩu qua nhà E k thấy em bên nhà C mấy
Chị cũng kết phim khu E mí cả làm biếng 8 nên có vào cũng chỉ toàn lượn qua đây down phim rồi té à
Thấy em nên mới nổi hứng 8 nhảm í với cả cũng mới xem xong ep 2 :)

Bình luận

ối xin lỗi, già rồi nhìn cái j cũng ảo @@  Đăng lúc 22-10-2012 11:05 AM
đính chính, e chuẩn girl ss ơi ha ha ha  Đăng lúc 22-10-2012 09:25 AM
phải ss bên nhà Bông ko nhỉ, hay e nhớ nhầm ha  Đăng lúc 21-10-2012 10:20 PM
Hê hê. Em nhầm hàng :))  Đăng lúc 21-10-2012 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 21-10-2012 17:52:54 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ mới down đc ep2, phim hay ^^,  mọi ng giữ seed giúp mềnh nhá, tks ạ, hi hi, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 21-10-2012 18:41:16 | Chỉ xem của tác giả
Preview EP 3 “Lone Gunmen.”

Video Credit: CWtelevision@Youtube

Bình luận

xin
càng ngày càng gay cấn  Đăng lúc 21-10-2012 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 21-10-2012 19:09:51 | Chỉ xem của tác giả
công nhận 1 điều: thể loại siêu anh hùng chẳng bao giờ cũ
phim có trai đẹp, cảnh quay đẹp, nội dung hấp dẫn, vậy mà sao mình không biết vậy ta?
giờ mới lò dò bước vào nhà, thấy ai cũng khen hết, phải down về nghiên cứu thôi
cám ơn các bạn đã làm sub, chúc 1 ngày vui vẻ và làm việc hết công suất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 21-10-2012 21:32:34 | Chỉ xem của tác giả
Đến tập 5 mới hé lộ dung nhan nhân vật bí ẩn ở cuối tập 2 đấy cả nhà.

Pic credit: comicbookmovie

Bình luận

vỡ mộng =)))))))))) giống Cái Bang quá =))))))))  Đăng lúc 21-10-2012 10:34 PM
Độc Cô Cầu Bại :))  Đăng lúc 21-10-2012 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách