Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Arrow - Mũi tên Xanh - Vietsub Season 4 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
1071#
Đăng lúc 17-5-2013 00:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hết ss01, kết thúc này cũng có thể coi là tạm ổn, cũng có thể kết thúc luôn phim ở ss01 này cũng được. Mình đang rất thắc mắc là không biết khi nào sẽ có ss02 và nội dung của ss02 sẽ nói về vấn đề gì nữa. Có lẽ nên tập trung vào quá trình sống trên đảo của Oliver :)
// Mình thấy ai cũng thích cặp Feli và Oliver... Nhưng mà mình lại thích cặp Laurel với Oliver hơn. Hy vọng 2 người đó sẽ đến được với nhau.

Bình luận

mình cũng thế, nói chung là O đến với ai cũng ổn cả  Đăng lúc 17-5-2013 01:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1072#
Đăng lúc 17-5-2013 02:51:01 | Chỉ xem của tác giả
bác nào mà thích feli thì đừng mong đến với olie,các bác không để ý là ngoài lauren ra thì cô nào đến với olie đều ra đi không hẹn ngày trở lại à.nên nếu mấy bác còn thích feli xuất hiện trên phim thì mong cô ấy yêu digle cũng được :))

Bình luận

Diggle đã có cô em dâu rồi mà! Không thể nảo Diggle với Felicity được rồi! :(  Đăng lúc 17-5-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1073#
Đăng lúc 17-5-2013 05:06:01 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc phần 1 mình thực sự ko thích cô em gái của Ollie, quá mức ích kỷ. Dẫu biết bà mẹ đã làm sai, nhưng bà ấy cũng nói lý do là chỉ vì sự an toàn của gia đinh của chính cô ta, chưa kể sau đó còn bị bắt vào tù, trong tình huống đấy là 1 đứa con thì việc cô ta nên làm là ở bên mẹ, chứ ko phải giận dỗi chạy đi tìm nguời yêu như thế
các tình tiết tập cuối hay thật, gay cấn từng phút. mặc dù thấy chết rồi nhưng cứ nghĩ nhỡ đâu phần 2, Tommy hoặc ông bố come back trả thù thì sao Lau sau cái chết của Tommy, ko biết còn muốn quay lại với Ollie ko nữa.

cuối cùng là mình lo nhất Fel, trời đất thấy bạn khóc nức, trần nhà thì rung bần bật, mà nếu ko nhầm thì khu căn cứ của Ollie nằm ngay trên khu Glade mà, hi vọng Fel ko bị sao

mong nhanh nhanh có phần 2 nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1074#
Đăng lúc 17-5-2013 05:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Arrow - SS1 - E23 - END

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +15 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 tks ST!!!
katty_cat + 10 end rùi, rate phát :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1075#
Đăng lúc 17-5-2013 07:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Feli không sao cả, vì có đến 2 máy tạo động đất ở 2 phía Đông, Tây của Glades và ông bố của Laurel đã tắt đc 1 cái bên phía Đông (hay là Tây gì đó, không nhớ nữa) mà khu căn cứ của Ollie ở bên phía không bị động đất nên chỉ bị dư chấn 1 chút thôi!!! Feli mà chết thì end phim đc rồi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1076#
Đăng lúc 17-5-2013 07:31:19 | Chỉ xem của tác giả
SS1 kết thúc thật sự quá bất ngờ, không ngờ Tommy lại...:( Sau tập này thì thật sự có cảm tình với Tommy và việc Tommy không trở thành villain phản ánh khá thực tế khi mà Ollie va Tommy lớn lên cùng nhau, bố của Ollie cũng đc Tommy xem như ng bố khi là ng đưa Tommy đi xem trận đấu bóng gì đó đầu tiên+làm 100% ng xem bất ngờ (điều tiên quyết trong 1 tv series)
Có một vài điều đọng lại + thất vọng sau tập 23 kịch tính này:
-diễn biến tâm lý của Laurel khai thác quá tệ (sau khi đc Ollie rồi ông bố kêu biến khỏi khu Glades đi thì uh uh rồi cứ nhây ở đó)
-khúc nc giữa Laurel và bố khá cảm động, chỉ có điều sau đó Laurel cũng chả làm theo, chắc muốn chết  theo bố.
-ấn tượng nhất là đoạn nc giữa Tommy và Malcolm (2 dv đóng quá đạt, đặc biệt là Malcolm).
-Diggle lúc đồng ý đi chiến đấu cùng Ollie tưởng hay ai dè mới đánh chút đã lăn, hơi nhanh và không đóng góp đc gì cho chiến thắng.
-không biết biên kịch sẽ khai thác Laurel thế nào để sau này cô trở thành siêu anh hùng Black Cannary - hiện tại thấy không thể.
-sẽ khai thác sao để Roy trở thành sidekick của Ollie và theo như comics thì Roy Harper hay Speady là Red Arrow sau này (khổ cái Speedy lại là nickname của Thea), không biết biên kịch làm sao để Roy mua lại bản quyền của Thea!

Bình luận

ơ, bạn đọc ở đâu ó? cho mình xin link đc ko :(  Đăng lúc 26-5-2013 02:53 PM
hả, Laurel là siêu anh hùng Black Cannary sao bạn????  Đăng lúc 18-5-2013 08:42 PM
uhm mình cũng đag tò mò k hiểu sao Laurel thành Chim hoàng yến đen như Comic được đây =)),mặt bà này hiền quá Mình nghĩ phim này có cả Speedy và Red Arow :))  Đăng lúc 17-5-2013 07:33 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1077#
Đăng lúc 17-5-2013 08:01:32 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi tập 23 mà háo hức vào đây xem comment của mọi người biết hết kết quả rồi.
Nhưng mà ko sao, chưa coi thì cũng chưa biến diễn biến thế nào. Kekekeke
Đang tải tập 23, ngóng chờ ss2, hy vọng dự án ss2 ST làm nhanh như ss1 này nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1078#
Đăng lúc 17-5-2013 10:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ghê...giải quyết hết season 1 nhanh, gọn và nhiều bất ngờ. Mình ủng hộ Felicity với Oliver, Feli tuyệt vời và giỏi nữa, không có Feli không biết Oliver xoay sở ra sao để hack máy tính nhỉ.
Tháng 10/2013 mới có season 2, ngồi chờ thôi các bạn. Cảm ơn subteam đã nhiệt tình cho bộ film này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1079#
Đăng lúc 17-5-2013 10:03:46 | Chỉ xem của tác giả
Thấy các bạn xem Eng sub vào bình luận một cách "bí hiểm" mà mình hóng từ hôm kia đến giờ. Sáng nay vào Kites thấy Ep 23 completed sướng rơn, hì hục download về, mạng ở công ty khỏe nên chẳng mấy đã xong. Cơ mà click vào file đã tải về thì... không xem được:((

Nhà mình có ai bị như mình không:((.

Mình vừa check lại, hình như tại soft xem phim bị lỗi:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1080#
Đăng lúc 17-5-2013 10:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Arrow, Nikita, The vampire diaries lần lượt ra đi thế này, biết hóng gì để xem đây :((. Các bro đang xem có bộ nào hay giới thiệu mình xem với trong khi đợi ss2 Arrow vậy :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách