Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] 10 năm yêu em/ 相爱十年/ Đặng Siêu, Đổng Khiết, Cao Hổ, Vương Đại Trị | Vietsub E32 ~> E34 SD/HD

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 14-3-2013 00:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Trailer:

Xem xong thấy giống Mật Ngọt quá. Đặng Siêu vẫn vào vai một học sinh lông bông, hay đánh nhau. Phim cũng có chút giống Chàng tỷ phú tìm vợ (Chuyện tình của Vương Lão Ngũ) khi anh này trở nên giàu có và ép nữ chính ở bên mình.

Thêm nữa là không biết thực hư ra sao nhưng đoạn chị bồ bảo có con với anh làm mình ko thể chấp nhận nổi Tiêu Nhiên. Vẫn yêu vợ như thế mà lại có con bên ngoài được {:430:}

Hóng phim quá {:398:}

Đại ca Siêu ơi em chờ em đợi {:410:}

Bình luận

mừng quá...hy vọng khi nào phim chiếu kites sẽ làm sub phim này, phim TQ diễn lại những năm 80, 90 thì hay và sâu sắc lắm...  Đăng lúc 11-7-2013 10:48 PM
Mình chờ đợi phim này lâu lắm rồi, thích mật ngọt, thích chúng ta là anh em của Đặng Siêu, thích cả Đổng Khiết trong chúng ta là anh em nữa...giờ 2 người tái hợp   Đăng lúc 11-7-2013 10:47 PM
uh e ah, Siêu đóng đảm bảo hay :D Mà phim này có cả ss Khiết mà ss cũng thích nữa nên càng hóng ^^  Đăng lúc 27-3-2013 08:38 PM
ss cũng thích a Siêu ạ, e cũng hóng phim này  Đăng lúc 25-3-2013 03:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-5-2013 12:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình một chân trong nhà lót dép ngồi hóng nhe ^^
Vốn thích chị Đổng Khiết từ lâu rồi,thời gian qua cũng không có nhiều thời gian xem phim của chị nên thấy có phim mới thì nhảy vào luôn
Phim này lại là phim chuyển thể nữa,nhưng mà quyển này mình chưa nghe qua,sẽ đi search sau
Mà đọc phần nội dung xong thì thấy là SE à{:448:}
Mới đầu phim mà nam chính đã chết rồi thì còn tâm trạng đâu mà xem hết phần phim còn lại về quá khứ của 3 người nữa chứ {:432:}
Cám ơn bạn emperor63 đã update chăm chỉ nhé {:443:}
Hi vọng là có chuyển biến chứ mình thà 2 người ko đến với nhau hoặc OE chứ ko mún nam chính chết đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-10-2013 12:17:20 | Chỉ xem của tác giả
CẢ nhà choa e hỏi k biết phim nè bao giờ chiếu với cả là k biết bao giờ thì có sub nhỉ, hóng qá cơ híc híc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-10-2013 20:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Đặng Siêu và Đổng Khiết thuộc trường phái thực lực, câu chuyện lại nghiêm túc, và có vẻ là buồn bã, SE.
Lâu rồi không thấy một bộ phim lấy bối cảnh cũ như thế này. Hóng phim nhưng lại sợ buồn quá :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-6-2014 12:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi nhà mình có định là sub phim này không ạ?
Vì nghe nói sau khi chiếu thì rating phim rất ổn, luôn đứng thứ nhất, thứ hai, lại được khán giả vô cùng yêu thích
Nội dung cũng hay, nhìn bối cảnh đã thích rồi
Lại là Đặng Siêu và Khiết tỉ
Đóng tình cảm như thế thì còn gì bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-9-2014 17:28:19 | Chỉ xem của tác giả
10 Năm Yêu Em - E01 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-9-2014 20:19:17 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thì có vẻ phim này cũng từ thời đại hoc đến sau khi ra đời lập nghiệp
tìm không được bản truyện nên cũng k biết thế nào
diễn viên thì có vẻ ổn, toàn là tầng lớp gạo cội cả rồi
chỉ sợ cái nội dung xem xong tức anh ách thì khổ
tuy rằng biết nạn phá thai ở TQ rất nhiều nhưng mà vẫn ghét xem phim gặp phải mâys cảnh cẩu huyết này
nam nhân dám làm thì phải dám chịu trách nhiệm chứ, xem phim Bạn cùng bàn rồi lại đến phim này đều có cảnh phá thai ... ghét cực kì, mong rằng phim này đừng quá ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-9-2014 20:55:08 | Chỉ xem của tác giả
thấy phim này có Đặng Siêu cùng Đổng khiết đóng thì nhảy hố dù chưa đọc truyện này như thế nào
thấy nội dung cũng thú vị,
bất ngờ là xem phần giới thiệu lại thấy nam chính chết luôn một phát là sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-9-2014 01:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Yêu subteam quá đi ạ ^^
Em chờ bên nhà mình vì em biết nếu phim đã lên thread đỏ thì sub sẽ nhanh nhanh sớm sớm thuiii
Huhu lần nào làm khảo sát bên nhà C-Drama em cũng đề cử sub phim này vì tuy buồn nhưn g lại quá hay ấy ạ
Bây giờ thì thỏa nguyện rồi
Em yêu subteam quá
Lại có phim để hónggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-9-2014 11:52:26 | Chỉ xem của tác giả

Thấy thớt để trống lâu ơi là lâu, tưởng là không ai nhớ đến nữa
Ai ngờ ST lại không kèn không trống mà tung hàng, làm các mems cũng choáng váng hết cả
Chắc chắn xem trailer phim này thì ko ai là không nghĩ đến 'mật ngọt" của vk ck anh chị Siêu -Lệ
Cũng là thời kì đổi mới đầy biến động "đêm nằm nghe tiểu Đặng, ngày làm nghe bác Đặng".
Đến cả chi tiết sắp có cảnh hót của cặp đôi nam nữ chính thì bị dân phòng bắt về cũng giống "mật ngọt" nữa

Nhưng mình nghĩ đấy chỉ là bề nổi, "mật ngọt" đi sâu vào tình yêu, những trắc trở ngăn cách giữa 2 ng do gia đình tạo ra là chủ yếu. Còn phim này có vẻ nói nhiều về đời sống kinh tế đã ảnh hưởng đến những người thanh niên trong thời kì đổi mới nhiều hơn.
Siêu ca thì diễn xuất luôn rất tốt, còn Đổng Khiết thì lúc nào cũng xinh đẹp thuần khiết như hạt sương sớm buổi sáng, kết hợp với kiểu nữa chính nữa tà nóng bỏng của Siêu ca rất hợp.
Truyện mở đầu bằng cái chết của nam chính, hi vọng phim sẽ khác.
Cảm ơn các bạn Czone đã quyết định làm phim này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách