Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tiệm mì hạnh phúc/ 幸福的面条/ Yoon Si Yoon, Lý Phi Nhi, Trương Tuấn Ninh [Vietsub Ep 40 End]

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 15-12-2013 19:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Trong film chì có mỗi cảnh hôn dưới nước của Soo Chan và Linh Linh ah
Đáng lẽ phần cuối film lúc 2 nhân vật làm đám cưới thì kết thúc bằng một nụ hôn say đắm,chẳng phải viên mãn và lãng mạn wa đi sao,thấy hơi tiếc nhỉ.
Nhưng film đang iu và cho mình nhìu bài học quý lắm
thanks subteam

Bình luận

à cái đoạn đó mình biết hehe mình tưởng đó chỉ là hô hấp nhân tạo thôi và 2 bạn ấy còn cảnh kiss khác hahaha. Cảm ơn bạn.  Đăng lúc 28-12-2013 02:24 PM
Mình hk nhớ rõ tập mấy,nhưng lúc Linh Linh quăng cái huy chương của Soo Chan xuống nước ak,khoảng chừng tập 33,34 trở đi ak  Đăng lúc 28-12-2013 11:22 AM
Cảnh dưới nước là trong tập nào vậy bạn, bạn chỉ cho mình với, sao mình xem hết bộ phim mà không thấy, chắc mình ngủ gục giữa chừng >.<. Cảm ơn bạn :)   Đăng lúc 28-12-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 5-1-2014 14:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là Yoon Shin Yoon đi diễn cái này chắc chỉ để mở rộng nối  giao tình, mà anh lại biết tiếng Trung nữa nên cũng dễ diễn. Chứ cứ diễn đi diễn lại cùng vai này thì chán lắm. Nhưng kết thúc rất là dễ thương cho cặp chính…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 5-1-2014 17:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm
Đợt trước đã xem đến tập 32 rồi nhưng bận quá chưa có thời gian xem tiếp. Hôm nay mới có thời gian vào xem lại đã thấy sub xong hết rồi.
Chắc hôm nay sẽ down nốt mấy tập cuối về rồi xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 6-1-2014 19:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Cho hỏi bộ này hình như bị cắt đi nhiều đoạn phải ko ???? mình thấy mỗi tập đều bị cắt mất nhiều khúc

Bình luận

Bạn thấy cắt chỗ nào? Theo tớ biết thì k phải bị cắt đâu, có thể do thời lượng mỗi tập phim này hơi ngắn  Đăng lúc 17-2-2014 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 6-1-2014 20:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập cuối của phim ak, Si Yoon đong vai này trông cứ tưng tửng nha, mặt nhiều lúc đần thối, vốn tiếng trung của bạn ý khá tốt, đóng cặp với Phi Nhi cũng rất ăn ý. Thế là HE cho hai bạn rồi. Thanks subteam nhiều ak
p/s: bạn Trương Kiện cũng hảo đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 2-3-2014 04:08:16 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem 3 tập đầu, ấn tượng đầu tiên là khá bực bội với cái kiểu anh chàng HQ miệng nói tiếng Hàn nhưng phát ra toàn âm TQ, không biết các bạn thấy sao chứ mình không thích cái kiểu này lắm, không nói được tiếng TQ thì làm ơn đừng đóng phim TQ, cái kiểu khẩu hình miệng ra một đường, tiếng ra một nẻo làm mình rất khó chịu khi xem phim (có cùng cảm giác khi xem phim lồng tiếng). Diễn xuất của dàn diễn viên thì cũng ok, không có gì nổi bật nhưng cũng chưa thấy có gì để chê. Kịch bản theo cảm nhận sau 3 tập đầu thì cũng tương đối ổn. Nhưng đang xem xét là có xem hết phim không khi mà cứ đến đoạn anh bạn HQ nói là mình lại thấy khó chịu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 2-3-2014 07:11:33 | Chỉ xem của tác giả
Bfilm**tiệm mì hạnh phúc**Trug Quốc Yoon Si Yoon đóng mình coi rồi rất hay và hài hễ có Si Yoon đóg trong bất cứ bfilm nào là đều thấy chuẩn có nụ cười biết nói đẹp zai
mà ah chàng này tính tình rất hiền/hòa nhã với mọi người rất là hiếm có 1 anh chàng nào như Si Yoon:-:Merci bạn nhiều==  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 23-3-2014 01:49:12 | Chỉ xem của tác giả
tìm mãi mới thấy thread phim, cứ mò mãi bên K-Zone mà ko thấy đâu chứ
phim này công nhận có nội dung na ná Vua bánh mỳ, nhưng vì hợp tác với TQ nên cũng có nhiều điều mới mẻ hơn trong diễn xuất của Shi Yoon
Không liên quan lắm nhưng mà Trương Kiện đẹp zai thế, đẹp zai hơn Soo Chan rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 25-3-2014 12:54:54 | Chỉ xem của tác giả
giờ mình mới bắt đầu xem phim này nhưng chắc không vượt qua đc cái bóng VUA BÁNH MÌ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 26-4-2014 10:07:49 | Chỉ xem của tác giả
dạo này nhiều sao Hàn qua bên Trung đóng phim quá .Xì tai đóng phim khác nhau nên nhiều khúc thấy nó kỳ kỳ . Mới xem tập 5 thui thấy cũng OK. yoon shi yoon cũng có duyên vs MÌ ghê, trước đóng vua bánh mì, nay đóng thêm tiệm mí hạnh phúc , mốt mở tiệm mì nữa là đủ bộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách