Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tiệm mì hạnh phúc/ 幸福的面条/ Yoon Si Yoon, Lý Phi Nhi, Trương Tuấn Ninh [Vietsub Ep 40 End]

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 10-11-2013 19:23:15 | Chỉ xem của tác giả
vậy là hết phim rồi
Hơi hụt hẫng 1 chút vì kết phim tình tiết hơi nhanh và thiếu sâu sắc, tuy là viên mãn nhưng mình cứ cảm thấy nó hời hợt thế nào ý =.=
Dù sao thì phim cũng có cốt truyện hay và diễn viên đẹp, hy vọng oppa Yoon Shi Yoon sẽ có những vai diễn hay hơn và đa dạng hơn trong tương lai
Cảm ơn subteam vì bộ phim :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 11-11-2013 10:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Híc, Mình chỉ thích một kết thúc có hậu và sâu sắc một chút. Một chút hụt hẫng vì cách mở nút thắt hơi cạn và đơn giản .{:265:}.. quá dễ đoán trước làm mình không mấy ấn tượng với cái kết. Cốt truyện ban đầu hay là thế, nhưng hình như kéo càng dài càng thiếu lôi cuốn. Nhưng nhìn chung phim ổn. {:263:}

Cám ơn sub team nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 11-11-2013 12:42:48 | Chỉ xem của tác giả
cái kết tuy tiết tấu nhanh nhưng loãng tuy là kết có hậu nhưng lại không để lại ấn tượng nhiều {:172:} những tình tiết tha thứ và thay đổi một con người quá dễ dàng và không mấy sâu sắc. Vì người ta thường nói giang sơn dễ đổi bản tính khó dời, đặc biệt là cái ông Fuj gì gì đó, chỉ như vậy mà quay đầu làm người tốt liền thấy khó và hơi vô lý
cơ mà nhìn mấy bát mỳ ngon thấy thèm quá {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 12-11-2013 15:34:56 | Chỉ xem của tác giả
yoon si yoon đóng phim hay quá phim nào cũng hay hết, bấn từ hồi High Kick á :3
thanks subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 12-11-2013 21:28:11 | Chỉ xem của tác giả
:) lại a yoon shi yoon kìa :)) có vẻ a rất thích đóg mấy phim về mì hjhj nhưg đc cái a rất đẹp, đóg phim nào cũg thích hết á :) iu wá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 14-11-2013 10:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim có hay không mọi người ơi ? bây giờ mình mới có thời gian để xem ^^
Thấy có yoon shi yoon là mê tít rồi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 14-11-2013 11:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng ra đủ bộ , đã load về và xem . Thật hạnh phúc khi kết thúc có hậu cho SooChan , và những gì tốt đẹp nhất cho các nhân vật trong phim , cái gì họ cần nhất đều đã đạt được ^.^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 14-11-2013 14:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Yoon Si Yoon đóng hết bánh mỳ lại quay sang mỳ sợi thế này =)))
Có khi vài hôm nữa lại thấy ảnh đóng bánh bao. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 15-11-2013 09:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc phim mỹ mãn nhưng nhạt quá, phim hợp tác giữa Hàn và Tàu khựa nên chắc cái kết được tới chừng đó -_-!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 15-11-2013 10:55:28 | Chỉ xem của tác giả

Hic, em chờ subteam làm hết bộ này mới thưởng thức. Chứ nói thiệt em sợ cái cảnh coi xong rồi chờ đợi lắm rồi, nôn nóng lắm lắm.
Mà ta nói ngày nào cũng vô ngó ngó hết á, nhưng sao mãi chả thấy chữ EP 40 Completed Buồn chút xíu
.Nhung h đã thấy rồi mứng quá .Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách