Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tiệm mì hạnh phúc/ 幸福的面条/ Yoon Si Yoon, Lý Phi Nhi, Trương Tuấn Ninh [Vietsub Ep 40 End]

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 4-11-2013 13:28:59 | Chỉ xem của tác giả
Ui, lại có thêm tập mới.
Đúng là Subteam nhanh thật. Thanks so much .
Còn ba tập nữa thôi nhưng ông tổng giám đốc bị hôn mê như thế này còn Soo Chan thì cứ giữ kín bí mật chả chịu nói ra mọi chuyện coi chừng để mẹ con bà Nhuận Mỹ phá tan tiệm mỳ Hàng Châu mất thui . Lúc đó có ân hận cũng muộn roài .
Nói thật càng xem mình càng không hiểu đầu óc Soo Chan làm bằng gì, biết bố ruột của mình bị người ta hại nằm mê man không biết sống chết thế nào mà vẫn cứ bao che: Trương Kiện chỉ có mỗi người mẹ còn chả nhẽ Soo Chan có đến hai người bố  (nên mất bố này còn bố kia ) ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 4-11-2013 15:15:35 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah! hôm qua quên vào hóng hôm nay đã có thêm 3 tập luôn, phải kéo về coi gấp mới được :D
không biết khi nào Soo Chan mới chịu nhận cha đây :'(
cám ơn subteam nhiều nhiều! :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 4-11-2013 18:42:28 | Chỉ xem của tác giả
còn có 3 tập nữa thôi là kết thúc rồi mà sao tình tiết vẫn còn lằng xờ nhằng thế này cơ chứ???? Giờ thêm quả Trương Lâm hôn mê bất tỉnh, liệu đến lúc tỉnh dậy có thêm hội chứng mất trí nhớ nữa không đây??? Mà ông Vương Kim Bảo đâu rồi, bộ định để mẹ con Ngô Nhuận Mỹ phá nát cái tiệm mỳ Hàng Châu này ra rồi mới xuất hiện hay sao đây???????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
Đăng lúc 5-11-2013 05:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Coi tới đây là mình nóng với tính của chàng SO chan ngồ  nghệch nếu là mình chắc mình gọi cảnh sát vào cuộc rồi mét hết với ông nội ,cho mẹ con bà ta hết đời,trương kiện nghe lời mẹ đã làm bao nhiêu chuyện với  SC..
Nếu là phim hàn thì bà NMỹ  sẽ giết luôn ông TLâm dể chiêm đoạt gia tài vì bà ấy  và  TK là vợ con hợp pháp của ông tanhưng còn có 3 tâp nữa là hết phim nên  ông TLam sẽ tỉnh lại,mọi chuyện đâu vào đấy.
Trong tập 37 theo tình tiết NG đỉnh với  QH chắc là tới luôn,TK sẽ trớt quớt  cả tình lẫn tiền...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
Đăng lúc 5-11-2013 14:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Trương Lâm ban đầu đâu có xấu xa, anh chỉ hiếu thắng chút thôi, nhưng dần dần cái tôi của anh lớn dần, lớn đến  nỗi nó che khuất dân phần tốt của a... Khi lỡ giúp đỡ mẹ mình che giấu tội lỗi là bước đầu anh phóng lao, mà người ta thường nói, đâm lao thì phải theo lao... Trương Kiện không cách nào thoát ra được tội lỗi đó mà ngày càng đi sâu vào, càng ngày càng xấu xa đi... Vẫn luôn mong 1 ngày Trương Kiện tìm lại cái phần tốt đẹp của mình, quay đầu là bờ mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 5-11-2013 20:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Yoon Shi Yoon đáng yêu quá đi mất!
Bộ phim nhiều tình tiết rắc rối nhưng vẫn hút người xem!
Cảm ơn Subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 7-11-2013 07:24:08 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST đã cho ra gần hết bộ phimhôm nay đã có 2 tập mình chờ tập cuối nữa xem luôn ,để coi Trương  Kiện có hối hận vì vô tình cùng mẹ mình ăn cắp cuộc đời của SC không ? anh ta đã nghe lời mẹ tham lam thừa kế trong khi đó SC là ngườì  luôn nghỉ cho người khác và xem nhẹ vật chất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 7-11-2013 16:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là phim đi đến kết thúc roài .
Thanks Subteam nhiều .
Tuy phim có nhiều tình tiết phi logic và các diễn viên diễn xuất cũng ngượng ngập quá nhưng cốt truyện hay nên vẫn giữ được khán giả - chí ít là mình - đu đến cuối cùng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 8-11-2013 15:17:15 | Chỉ xem của tác giả
oe lên full rồi, down zìa chuẩn bị cày thui, hi vọng sẽ có happy ending cho vui cả làng
Yoon đóng phim này thiệt là cute qá đi, nói chung là thích anh từ phim The Flower Boys nextdoor nên phim có mặt anh là hóng à, chúc anh sẽ có những dự án hay trong tương lai nữa nhé :x
Cảm ơn subteam đã vất vả làm việc nhá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 9-11-2013 07:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong và có cảm giác không thỏa mãn. Những tập cuối tình tiết lạc lõng và không có liên kết. Sự việc kết thúc cũng không đâu vs đâu cả. Như việc đấu với Fujiwara, trong khi chuỗi cửa hàng của Fujiwara là làm bằng máy mà thi lại là làm mỳ bằng tay thì thực sự không hợp lý chút nào. Rồi cách kết thúc cũng quá đơn giản. Chỉ 1 bát mỳ của Đằng Nguyên Hạo mà chủ tịch Fujiwara đã thay đổi.

Nói chung là kết thúc chưa thực sự lôi cuốn mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách