Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tiệm mì hạnh phúc/ 幸福的面条/ Yoon Si Yoon, Lý Phi Nhi, Trương Tuấn Ninh [Vietsub Ep 40 End]

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 1-11-2013 15:34:57 | Chỉ xem của tác giả
coi phim thích anh Yoon Shi Yoon dễ thương quá đi {:176:}
nhưng mà không ưa nổi Trương Kiện, vừa vừa phải phải thôi, thủ đoạn thì cũng vừa thôi chứ
mà thiệt tình là sao vai của anh Yoon cũng tốt quá đáng, mắc gì Trương Kiện nói gì là làm đó, chả dám phản kháng, ức chế {:154:}
Thanks sub team nhìu lắm ạ {:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 1-11-2013 21:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Yoon Si Yoon, hoàng tử của lòng em {:414:} Dễ thương quá trời mỗi tội là lỗ hổng tính toán {:399:}
Trương Tuấn Kiện cũng đẹp trai, đóng cũng được, khuôn mặt biểu cảm phết. Mỗi tội không thích diễn viên nữ lăm. Thanks ST nhiều

Bình luận

Ghé nhà yoon chơi đi b ^^ http://kites.vn/thread/-yoon-si-yoon-king-of-baking-king-of-rating--6570-324-1.html  Đăng lúc 2-11-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 1-11-2013 22:01:47 | Chỉ xem của tác giả
hự...hự..@@
Sao phim này na ná Vua bánh mì vậy @@...Thích yoon shi yoon (dễ thương) lắm, cơ mà anh ấy lại nhận đóng phim này thì một màu quá ... hic hic .>.<''
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 1-11-2013 22:56:58 | Chỉ xem của tác giả
T làm lại phim này thì quá tuyệt luôn
Phim hay diễn viên đóng đạt. Thích bé bân bân ghê nhìn dễ thương, đáng yêu.
Phim có rất nhiều đoạn cảm động.
Nhớ lúc đoạn Quang hi bảo em không cần gọi rách cổ họng chỉ cần gọi Nhậm Quang Hi là được
Nhớ cả lúc Bân Bân bảo rằng thật ra bố mình không phải bố ngoài hành tinh, thiết bị liên lạc là mẹ làm từ chiếc đài cũ.
Đôi khi huyết thống thật kì diệu nó làm cho cha con gần nhau, gia đình đoàn tụ
Điều mình thích ở phim này là nữ phụ nữ quá tốt và lương thiện không ích kỉ giống như trong truyện
TKs ST làm phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 2-11-2013 00:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Em chỉ muốn nói 1 câu thôi, là đội ơn subteam nhiêu nhiều nhiều, nhiều ơi là nhiều lun á

Và em cũng xin lỗi vì k vào đây còm nhìu được, làm vk mà hư quá à

Rất mong các bạn sẽ thích phim này giống mình và cũng iu yoon như mình, hí hí

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 2-11-2013 11:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Yoon Si Yoonnnn <3
hí hí, tự nhiên cười như con dở người =))
chẳng hiểu sao thích nụ cười của bạn này lắm lắm lắm lắm lắm <3
Cảm ơn Sub team nhiều thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 2-11-2013 13:25:46 | Chỉ xem của tác giả

Ôi Bạn Soo Chan thì hiền quá. Xem thấy bực ghê ấy.SooChan đã hy sinh cả tình yêu của bản thân để giúp Linh Linh với Trương Kiện đến với nhau
Hx. không biết đến khi nào Soo Chan mới có thể có được tình cảm của Linh Linh đây?
Mong kết thúc có hậu, k thì buồn bã chết mất.

Bình luận

kết thúc là HE đó bạn sẽ thấy đc cảnh đám cưới của SOo Chan và Linh Linh  Đăng lúc 2-11-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 2-11-2013 21:23:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá xem đến tập 12 mà bận quá không xem tiếp được ... bây giờ đã đến tập 34 rồi.không biết khi nào mới có thời gian xem lại  không biết kết cục ra sao ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 3-11-2013 19:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Ui, hai tập ra lò một lượt. Thanks Subteam nhiều lắm lắm .
Nhưng thú thật mình không hiểu nổi Soo Chan nghĩ gì khi biết được sự thật mình là đứa con đứa cháu duy của tiệm mỳ Hàng Châu, lâu nay bị mẹ con Trương Kiện gạt để chiếm đoạt gia sản, vậy mà khi bố đến nhìn vẫn không chịu nhận . Chổ này hỉu được chít liền nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 3-11-2013 20:44:27 | Chỉ xem của tác giả

ủng hộ subteam làm phim nhé mấy bửa nay đang hóng fim này was trời đg sợ ko ai làm
lót dép ngồi hóng fim của yoon thui trong fim này cute vô đối luôn
ơ mà subteam ơi nghe nói fim này 35 ep mà hay chắc là mình nhầm vậy thôi kệ có hóng là đc rùi
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách