Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thứ 6 Ngày 13/ 13 Long Weekend - Acharanat Ariyaritwikol, Butsarin Yokpraipan ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 26-8-2013 21:01:48 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ, nào giờ toàn xem "thứ sáu ngày 13 của Mỹ" giờ phiên bản của Á rồi, lại là Thái Lan nữa chứ
download về chém thử xem, biết đâu lại hay hơn Mỹ thì sao ^^

nhìn mấy tấm hình chụp ở trên trông ghê ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-8-2013 19:55:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này nói cho cùng mình thấy không ghê gì mấy
chỉ phải khâm phục mấy con ma trong phim
ăn uống máu nên thông minh dữ
coi đến gần cuối phim thấy cây nến là mình nghi nghi rùi ai mà dè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-9-2013 20:30:57 | Chỉ xem của tác giả

hơ hơ, nào giờ toàn xem "thứ sáu ngày 13 của Mỹ" giờ phiên bản của Á rồi, lại là Thái Lan nữa chứ
download về chém thử xem, biết đâu lại hay hơn Mỹ thì sao ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
•Mia• -3 Vui lòng không copy bài viết của b.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-9-2013 10:37:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhiều chỗ thú vị quá, có nhiều tình tiết xảy ra bất ngờ không thể đoán trước được.
Trước giờ mình xem các phim ma hay kinh dị, thường hay đi theo một motip nhất định nào đó khá dễ đoán, đằng này 2 đoạn cây nến mình cũng hơi bị bất ngờ tí =))
Kết cấu phim ổn, ending hơi buồn tí nhưng thường phim ma vẫn vậy. Nam chính nữ chính đều đẹp :x Nam chính hình như là người mẫu thì phải :x
Cám ơn ST đã sub phim này nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-9-2013 23:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Rùng rợn tới phút cuối cùng. Nhưng cái chết của những nhân vật sắp xếp mập mờ quá ước gì có cái kết đẹp hơn cho 2 nhân vật chính. Bài học rút ra từ bộ phim này chắc có lẽ là: " Đừng nên đùa với quỷ'  {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 7-9-2013 13:25:11 | Chỉ xem của tác giả
download về chém thử xem, biết đâu lại hay hơn Mỹ thì sao ^^{:301:}

nhìn mấy tấm hình chụp ở trên trông ghê ghê gớm {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 11-9-2013 12:27:58 | Chỉ xem của tác giả
kinh nhat phim ma, moi lan xem xong deu bi am anh, trong phim nay cu ghe ghe nhung thoi cu xem ̉̉̉̉{:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 13-9-2013 01:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác 12h thứ 6 ngày 13 bật phim này ngồi coi 1 mình... So tuyệttttttttttttttttttttttttttttt :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 13-9-2013 21:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình là đứa nhát gan thế mà chả có khi nào bỏ lỡ bộ phim nào kinh dị của Thái do kites làm {:184:} Chắc là do sợ quá nhưng vẫn tò mò muốn xem {:184:}{:184:}
Bộ này đúng là tội nghiệp anh Thoongsook {:139:} cơ mà nói ra thì kỳ lúc ảnh bình thường mình thấy không đẹp bằng lúc ảnh đê tiện khi làm ma {:184:}{:184:} nhìn đểu đểu mà đẹp trai chết người. Thấy chị Nam cũng tội, chỉ cũng không làm gì sai, toàn là đám bạn hứng lên nhốt Thoongsook nên mới ra chuyện thế này, mà kết cục cuối cùng cũng rất tội họ {:139:} Mà coi khúc cuối mới biết là nguyên đoạn giữa tình tiết con ma làm cho chị Nam tưởng tượng Nói ra bộ phim này rất đáng để xem ~^^
Cám ơn St đã làm bộ phim này ~^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 15-9-2013 11:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim này, cảm giác rất ư là khó tả...Sao mọi người lại chết hết???Lý do đơn giản là họ đã đùa giỡn với tính mạng của người khác cũng như cả tính mạng của bản thân. Đầu tiên, bỗng dưng các bạn nổi hứng mạo hiểm đến hòn đảo có truyền thuyết kinh dị. Thứ hai, các bạn trêu đùa người khác một cách quá đáng...Hãy tưởng tượng nếu như bạn bị nhốt vào một nơi đầy truyền thuyết về ma ám, lại còn tối tăm, sợ hãi, nài nỉ van xin mãi mà không được buông tha, bạn sẽ như thế nào???Thậm chí người ta còn quên mất đi tìm đồ cứu bạn khi cửa bị khóa...Bạn sợ hãi, bạn cô đơn, bạn tuyệt vọng, bạn sẽ như thế nào???Mình cảm thấy các bạn trong phim phải trả cái giá thật đắt khi trêu đùa tính mạng của bạn mình. Mình nghĩ cái giá đó là đáng, gieo nhân nào gặt quả ấy. Có điều, một vài nhân vật vô can cũng bị liên lụy thì hơi tội. Mình không nói tới trường hợp ma trong phim nhé, mà xem phim xong lại suy ngẫm thế này...Đôi khi hận thù làm mờ mắt người ta, trong công cuộc trả thù kẻ thủ ác thì vô hình chung sẽ kéo theo rất nhiều người vô tội và đôi khi đứng giữa sự sống với cái chết, bản chất thật của con người đó mới bộc lộ...Nói tóm lại, theo mình, bộ phim rất ok, có gì đó để suy ngẫm về cuộc đời...Cảm ơn subteam đã mang đến một bộ phim hay^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách