Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thor: Thế Giới Bóng Tối (Vietsub FullHD - HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 3-3-2014 09:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Đã down và đã xem.
Phần này không để lại cho mình nhiều cảm xúc.
Phần này diễn xuất của Loki có lẽ là nổi bật nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 3-3-2014 12:07:27 | Chỉ xem của tác giả
Thor 2 lần này cho 1 lời khen là hay hơn phần 1, đã tính là không đi coi đó, nhưng cũng may là có xem
Loki thiên thần ác quỷ của lòng tui, sao lại thích Loki chứ...
Tom Hiddleston diễn tuyệt quá trời, iu Loki iu Tom
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 5-3-2014 16:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhận xét sơ bộ về các nhân vật như sau ( ý kiến cá nhân thôi nhé ) :
1. nhân vật vui nhất: Loki
2. nhân vật thông minh nhất: Loki
3. Nhân vật gian nhất: Loki
4. Nhân vật mình thích nhất: Loki
5. Nhân vật trâu nhất: Thor (bị đập như con mà vẫn khỏe như trâu)
6. Nhân vật mạnh nhất: Jane (tát Loki, Thor bôm bốp, chửi luôn cả Odin mà ko ai dám làm gì)
7. nhân vật tội nhất: mẹ Thor ;(
8: nhân vật tội thứ 2: cây búa (nếu cây búa được coi là nhân vật, bay từ trái đất đến thế giới khác tìm chủ, bay nửa đường chủ nó về trái đất nó phải bay vòng lại, bay gần tới tay chủ thì bạn chủ lại đến thế giới khác, nó lại phải bay đi tìm )
9. Nhân vật bựa nhất: bạn tiến sĩ Erik (thời gian bạn ấy mặc quần nhiều hơn thời gian ko mặc )
10. Nhân vật cùi bắp nhất phim: tên Makelick thì phải, trùm cuối, nhưng bị đập như con, vợ odin đập cho lăn lê bò toài, khúc cuối có sức mạnh mà vẫn bị ăn đập, chỉ có mỗi cái trò phun phun mà làm hoài
11. Có ai coi đoạn after credit thứ 2 ko?? nghe nói có 2 đoạn mà mới xem được 1 đoạn đã phải về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 5-3-2014 21:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem cũng đc.
Nội dung cũng không có gì xuất sắc lắm nhg ít ra so với nhiều phim bom tấn đánh nhau nhạt nhẽo khác của Hollywood mình còn kiên nhẫn ngồi xem phim này tới cùng.
Anyway, sub team đã vất vả nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 9-3-2014 15:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Lại có Thỏ để xem
Em nhớ đợt thỏ 1 em cứ buồn cười tên này mãi
Nhắn tin k rõ, làm em cứ tưởng đi xem phim hoạt hình cơ!!
Yêu Loki dã man con ngan ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 9-3-2014 20:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Sự xuất hiện của Thor trong trận chiến rất là ngoạn mục, đến cùng với tia chớp và nhanh như cây búa của anh. Trong avenger, Thor có vẻ không lợi hại lắm nhưng phim này thì là nhân vật mạnh nhất.
Những cảnh đánh nhau trong phim rất hoành tráng và ngoạn mục, dường như đan xen giữa thần thoại và chiến tranh giữa các vì sao.
Phim có những giây phút đau thương như khi mẹ của Thor chết, ngay cả Loki cũng đau khổ và trong phim cũng có những chi tiết hài hước như lúc Loki giả làm Captain America.
Mình xem tin tức thấy nói phần này đề cập đến chuyện tay ba giữa Sif-Thor-Jane mà xem phim không thấy nhắc tới. Và kết thúc phim Loki lại được tự do đúng là quỷ quyệt thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 10-3-2014 09:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn là phim thể loại siêu anh hùng của Mĩ nhưng sao mình thấy cả vai chính diện lẫn phản diện quá cùi bắp, Thỏ thì bị dập tơi tả, bị Loki (cố ý) chém phát đứt tay trong khi Loki có thể tạo ảo ảnh, còn vai phản diện thì khỏi nói, Thỏ mẹ dập cho nát bét
Khúc cuối Loki có thể tái tạo tay cho Thỏ, trong khi đó Thỏ anh lại dễ dàng tin Loki chết đơn giản như vậy => thực sự là Thỏ có vấn đề về nhận thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 10-3-2014 16:07:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi!!! hóng phim này cực kì luôn!
không có xiền đi xem rạp nhưng may là đủ xiền down trên Kitesvn về xem. hehe.
Cảm ơn các bạn làm sub film này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 11-3-2014 11:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Ta đã xem.
Phim hay, kĩ xảo tuyệt đẹp. Thích nhân vật Loki nhất. Đoạn bị đâm bởi cây giáo ta biết Loki không có chết đâu. Nhân vật Loki thông minh xảo quyệt như vậy mà bị chết một cách lãng nhách như thế thật không cam lòng. Nhưng mà vẫn không hiểu phần cuối lắm, mặc dù Loki dùng ảo ảnh của vua Odin nhưng mà tại sao lại ngồi dược trên ngai vàng cơ chứ? Loki nói cảm ơn Thor là cảm ơn về việc đã nói tốt anh ý trước mặt vua Odin hay là cảm ơn việc Thor không ham chức quyền nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 12-3-2014 19:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Phần này kém hấp dẫn hơn phần 1 có lẽ là vì mình có thể đoán trước được một số nội dung của phim
Cơ mà rất may là đã có Loki giúp mình theo dõi hết phim
Trùi ui người đâu mà có đôi mắt hút hồn đến như vậy chứ từ ngay lần đầu tiên nhìn thấy mình đã chết ngay rùi
Ôi làm thế nào để xem hết những phim của TH đóng bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách