Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thor: Thế Giới Bóng Tối (Vietsub FullHD - HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 10-2-2014 20:16:39 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi!~ đặt gạch hóng =p~
mọi người cứ hóng Loki chứ mình là mình mong đôi tình nhân kia được đoàn tụ từ phần 1 cái kết dở dang quá à trên poster Jane mặc đồ như kia chắc phần này cũng tham gia chiến đấu rồi
thanks subteam :-x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 10-2-2014 20:32:12 | Chỉ xem của tác giả
cái nì mềnh xem lâu ròi nhưng vẫn lót dép ngồi hóng, chờ mong bản đẹp vietsub của kites để dành cho con cháu nó xem )) k biết bao h có thor 3 chớ thor 2 với lão già loki lên làm vua thì đúng là trời mới biết thế giới thế nào
thanks subteam nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 10-2-2014 20:34:35 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao coi phim này lại kết Loki anh í có chút gì đó gọi là ranh ma, biến chất do bi kịch bản thân và đôi lúc rất mắc cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-2-2014 20:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Bài được huyenvit_309 sửa lúc  10-2-2014 08:39 PM

Tình tiết gay cấn kèm với kỹ xảo tuyệt vời, mặc dù diễn biến và nhịp phim nhanh hơn phần 1 nhưng so với độ hoành tráng thì chắc chắn là hơn rồi.
Nữ chính là diễn viên mình thích từ lâu, từ thời "Thiên Nga Đen" . Đã xem ngoài rạp, giờ vẫn hóng sub để được xem lại lần nữa. Đặt gạch chờ sub team cho ra lò thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 10-2-2014 20:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Yeah~ cuối cùng cũng đã chờ dc tới ngày này :'( Mình đi coi rạp rầu, mà vẫn còn ham hố down về làm của :">
Cảnh phim dàn dựng hoành tráng, coi sướng kinh dị! Mình là mình thuộc hội những người mê mệt chị loki á ~ thành ra coi tới cảnh có chị là mình cười banh mỏ, chả hiểu lun :v
Thor 2 doanh thu cũng thuộc dạng khủng, đúng là phim bom tấn, coi đi coi lại kiểu gì cũng ko tiếc :3
Lót dép hóp link HD nhé!! Cảm ơn Subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 10-2-2014 20:45:50 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim. Coi phần 1 rồi, chờ đợi phần 2 là hạnh phúc. Happy New Year! Chúc kites một năm mới an lành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-2-2014 20:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất cảm ơn các ban trong subteam làm việc nhiệt tình, luôn tạo cảm hứng mới trong forum English film. Chất lượng phim rất tốt và bản dich rất tuyệt. Chúc các bạn năm mới thành công và hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-2-2014 21:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Em thề là em lót dép ngồi hóng ở thread này chỉ với một mong muốn được ngắm chú Loki thần thánh.

Hồi mới xem trailer thôi, cái trailer mà có đoạn Thor tìm đến nhà giam của Loki để nhờ giúp đỡ gì gì đấy, em là em chết đứ đừ rồi. Tóc Lo tuồn dài óng ả với nụ cười trap ơi là trap, buông ra một câu "When do we start?", làm tình yêu với phim hành động của em trỗi dậy.

Nói chung là em xem Thor chỉ vì Loki êu vấu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-2-2014 21:42:36 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhiệt tình!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-2-2014 21:43:45 | Chỉ xem của tác giả
ăn tết xong ra thấy chữ HD coming soon sung sướng quá đi ak  quăng cục gạch ngồi hóng phim của ST thui ak
coi trailer đã muốn coi phim ngay roài mà chỉ đợi sub của ST thoai ak
tâm hồn hủ nữ coi phim chỉ hóng Thor vs Loki thoai ak

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách