Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)/ 最美的时光/ Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh, Giả Nãi Lượng [Vietsub Ep 47 End]

[Lấy địa chỉ]
951#
Đăng lúc 25-1-2015 13:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong Bên nhau trọn đời giờ phải tích cực đào lại các phim khác của Chung ca nữa
Trái tim thiếu nữ xao xuyến ko thôi haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

952#
Đăng lúc 26-1-2015 12:45:49 | Chỉ xem của tác giả
kimtaena gửi lúc 25-1-2015 01:05 PM
Xem xong Bên nhau trọn đời giờ phải tích cực đào lại các phim khác của Chung ca nữa
T ...

Xem Không Kịp nói yêu em đi bạn. Nhân vật của anh CHung cũng kool lắm. Mình đang xem nè ^^. Super đẹp trai, lại oai hùng nữa. Mê mẫn luôn.  .  Nhưng mà  xem cũng thấy thương thương cho couple trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

953#
Đăng lúc 28-1-2015 19:26:35 | Chỉ xem của tác giả
Làm ơn đi, có ai giờ mới down phim này hoặc còn có ai đã down thì giữ seed cho mình với
Tớ đang rất rất mún down trọn bộ phim của Chung Hán Lương

Bình luận

bạn down bằng mega í, mình down nhanh lắm :) phim cũ rồi nên down bằng torrent cả ngày chả được !%  Đăng lúc 30-1-2015 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

954#
Đăng lúc 31-1-2015 00:15:53 | Chỉ xem của tác giả
may wá, LLT của mình đã có HE rùi *nỉm cười hạnh phúc*
mãn nguyện lắm rồi mọi ng ạ chứ đomọc truyện ngược wá, ức chế lắm >.<
xin cám ơn!

Bình luận

Hì, nếu bạn có link PN 2 của nhà kites mình ở youtube or đâu đó thì cho mình với nha ;)  Đăng lúc 2-2-2015 12:30 AM
Phim này mình chưa coi bản kites chỉ coi của zing thôi, coi xong mới bít nhà kites mình :(  Đăng lúc 2-2-2015 12:24 AM
Hihi nhưng mình muốn coi bản nhà kites mình sub. Coi online nhiều bản quá nên loạn.  Đăng lúc 2-2-2015 12:13 AM
Mình chỉ cii online thui b, ngoại truyện 2 chỉ có 45' hay là b xoi onl luôn cho nhanh  Đăng lúc 2-2-2015 12:11 AM
Bạn ui chỉ mình chỗ có link down phiên ngoại 2 HE cho LLT với plz  Đăng lúc 1-2-2015 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

955#
Đăng lúc 1-2-2015 23:43:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ thấy link down đến tập 47.
Còn 2 phiên ngoại thì chẳng thấy link đâu huhu.
Bạn nào chỉ cho mình chỗ có link down phiên ngoại 2 HE cho Lục Lệ Thành với. Cảm ơn nhìu nha.

Bình luận

Nhưng sao tập 47 xem cứ giựt giựt thế ạ? Có ai bị như em ko???  Đăng lúc 2-2-2015 09:40 PM
Ah hóa ra ST đã làm phiên ngoại 2 liền với tập 47 luôn hí hí. Thế là ko có PN 1 ạ? Em chả có nhu cầu xem PN1. Cảm ơn ST rất nhiều.  Đăng lúc 2-2-2015 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

956#
Đăng lúc 2-2-2015 02:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình ghét Tống Dực lắm luôn, từ đầu phim là đã ghét kiểu đàn ông như vậy rồi chứ đừng nói là về khúc sau
Thích kiểu yêu của Lục Lệ Thành - vừa đủ thánh thiện vừa đủ ích kỷ
Còn nữ chính thì thích kiểu nói là làm, tính cách thẳng thắn của chị ý thôi, chứ chị ý phi thực tế quá, yêu đơn phương 1 người 10 năm trời, đến nỗi người ta thích kiểu người như thế nào cũng cố gắng trở thành mà người ta có người yêu cũng không biết, người yêu người ta chết cũng không biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

957#
Đăng lúc 18-2-2015 18:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Có phải là subteam làm Ngoại truyện 2 nối zối tập 46 luôn để kết thúc HE zới LLT  pk?
HE của Chung ca ^^. Mình thix Lục Lệ Thành hơn bạn Tống Dực. Xem LLT khóc mà đau hết cả lòng. Oa. Thoai ko xem Ngoại truyện 1 nữa, xem như ko biết . Chung ca nhìn đáng yêu waa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

958#
Đăng lúc 18-2-2015 18:27:12 | Chỉ xem của tác giả
PanhOrca gửi lúc 2-2-2015 02:21 AM
Mình ghét Tống Dực lắm luôn, từ đầu phim là đã ghét kiểu đàn ông như vậy rồi ch ...

Xem cái kết ông Tống dực HE còn LLT thì khóc vì cái câu " Có duyên ko phận" mà mình đau hết cả lòng..

Cảm ơn các bạn subteam vì đã hoàn thành bộ phim, hơn nữa là làm sub HE với LLT luôn (bỏ cái Ngoại truyện 1 nhảm nhí)
Cảm ơn các bạn nhiều la81m ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

959#
Đăng lúc 21-2-2015 16:22:19 | Chỉ xem của tác giả
Luyện xong rồi. Mình chẳng thấy cái Ngoại truyên 1 hợp lý chỗ nào. Ngoại truyện 2 thì có hơi cắt xén tè le nhưng mà Hợp lý hơn. Có bạn sẽ thắc mắc là TM yêu TD như zậy sao bg lại chuyển sang yêu LLT, mình thấy cũng Hợp lý mà, Những gì TD đã làm (bỏ TM, yêu HLS chỉ vì bù đắp j j đó) chẳng hợp lý và tốt đẹp gì, chỉ Làm HẠI 2 người con gái mà thôi.
Khúc mà TD và TM nói chuyện, TM cũng đã thất vọng với TD rồi, cộng thêm những gì LLT đã làm. Yêu LLT là quá hợp lý và xứng đáng.
Nói về diễn xuất :
TQN : tròn vai, khá xinh, hoạt bát và diễn những lúc buồn nhiều cảm xúc.
GNL : mặt cứng đơ @@, vui buồn gì cũng có 1 khuôn
CHL : hem đẹp trai bằng BNTD và KKNYE nhưng mà cũng đập trai lắm ràu ^^, diễn tròn vai, tính cách nv rất hay, a diễn lúc zui lúc buồn cảm xúc rất thật.
100% vote cho Thiếu Soái và TM ^______________^
Ah quên, khá là thix nv Helen : lặng thầm và luôn giúp đỡ cho boss Thiếu soái, yêu nhưng ko bao giờ nói ra. Nếu có boss đập chai, oai phong lẫm liệt zay chắc m cũng yêu từ mấy kiếp
SAo bữa g xem phim chuyển thể toàn phim buồn. Hix.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

960#
Đăng lúc 4-3-2015 14:38:44 | Chỉ xem của tác giả
4 tháng nữa thi ĐH rồi nhưng quê quá giờ mới đọc xog bộ truyền này
chẳng kìm được lòng
đành xem vợi ~~ căn bản muốn xem cái con Mục Mã Nhân của Lục ca ca nó hình dáng ra sao ???
cơ mà chả biết trog fim có phải Mục Mã Nhân k v cả nhà  ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách