Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)/ 最美的时光/ Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh, Giả Nãi Lượng [Vietsub Ep 47 End]

[Lấy địa chỉ]
941#
Đăng lúc 18-10-2014 22:07:01 | Chỉ xem của tác giả
Vì thích Chung ca nên mình mới xem phim này
Nhưng xem xong thì chết luôn cả Trương Quân Ninh, thích luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

942#
Đăng lúc 2-12-2014 12:27:50 | Chỉ xem của tác giả
Chung Hán Lương đóng vai Lục Lệ Thành thì quá tuyệt rồi. anh có khí chất của các nam thần trong tiểu thuyết ngôn tình, lại còn rất đẹp trainữa. Trương Quân Ninh cũng xinh xắn, đáng yêu, nhưng không biết diễn xuất thế nào. Mình mong chờ được xem thêm một bộ phim hay sau Bộ bộ kinh tâm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

943#
Đăng lúc 7-12-2014 04:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích theo số đông, nhưng xem phim từ phong thái đến ánh mắt, cử chỉ của chung ca khiến mình thích Lục Lệ Thành hơn, với cả những tình huống gặp mặt của Tô Mạn với Lục Lệ Thành vui vẻ, hài hước và nhiều hơn nữa. Nên mình chỉ xem phần kết của LLT, mong chờ bên nhau trọn đời của Chung ca với Yên tỷ sẽ hay như phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

944#
Đăng lúc 23-12-2014 11:33:44 | Chỉ xem của tác giả

TD không xứng chút nào hết, chỉ biết nhận tình cảm của TM. LLT mới đáng thương quá, yêu TM vậy mà. TD con người đó hình như không có chính kiến thì phải, mình yêu ai cũng không biết, cứ ỡm ờ, vậy mà còn đòi đi tranh giành vs LLT, không xứng không hay mà còn thấy ghét nữa. Truyện của ĐH không có HE lần nào hết sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

945#
Đăng lúc 30-12-2014 10:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Đã nghe tiếng bộ phim này lâu rồi mà chưa có thời gian xem vì phim dài quá, hức hức

Lần này hạ quyết tâm down về tết xem

Chờ đợi đếm ngược thời gian để xem Bên nhau trọn đời của Chung ca nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

946#
Đăng lúc 17-1-2015 15:24:02 | Chỉ xem của tác giả
Đang coi đến tập 33, vậy là TM và TD chính thức yêu nhau, nhưng nghe mọi người nói sao TD lại là người yêu của Liên Sương, ko tài nào hiểu nổi. Mà công nhận Gia Nãi Lượng đẹp trai thật, nhìn thẳng, nhìn nghiêng, nhìn xéo, kiểu gì cũng thấy đẹp.
Thanks ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

947#
Đăng lúc 17-1-2015 23:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem Chung Hán Lương đóng xong Lục Lệ Thành xong, khoái nhân vật Lục Lệ Thành hơn Tống Dực. Anh ấy có thể là bầu trời để che chở người con gái mình yêu dù biết chắc chắn rằng người anh ấy yêu trong lòng đã có người khác. Cái cách ấy khiến người ngoài cảm thấy hối tiếc. Một Lục Lệ Thành bước ra từ trong truyện, quá hoàn hảo đến từng chi tiết. ^^
Kết anh Chung Hán Lương đóng phim chuyển thể ngôn tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

948#
Đăng lúc 18-1-2015 16:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Hâm mộ Chung Hán Lương từ khi xem phim Không Kịp Nói Yêu Em, nên các bô fim của CHL mình đều tìm xem. Công nhận CHL diễn rất chân thực, có hồn. Vai LLT trong fim này cũng vậy, thể hiện rõ sự lạnh lùng nhưng lại yêu rất mãnh liệt. CHL xứng đáng là soái ca thể loại truyện ngôn tình chuyển thể.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

949#
Đăng lúc 19-1-2015 23:02:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dài wa hen. Gần 50 tập lận
Phim hay ko zậy mọi người,
Cảm ơn subteam nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

950#
Đăng lúc 21-1-2015 21:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn down bộ này về xem wa. Mà mạng dạo này super cùi >"<. Download torrent ko biết còn seed ko ^^. Nữ chính nhìn cũng đáng yêu wa hen Phim này đến gần 50 tập lận hả Down về xem Tết luôn. Thix anh Chung rồi đó nhen
Càm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách