Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)/ 最美的时光/ Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh, Giả Nãi Lượng [Vietsub Ep 47 End]

[Lấy địa chỉ]
931#
Đăng lúc 19-8-2014 10:55:41 | Chỉ xem của tác giả
Tomomi gửi lúc 15-8-2014 08:02 PM
Hỏi ngu tí, download ở đâu vậy, link khu vực la sharing die rồi, mình lâu k vào thật sự ...

http://kitesvn.com/thread/-2013- ... ed--421684-1-1.html

down ở đây đó bạn

nhưng mà link down này die hết rồi

hôm bữa mình down về xong dùng toren mà đợi cả ngày nó ra đc 1 tập

nên bạn nên youtube mà xem còn không vào mấy trang fim ol đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 21-8-2014 06:18:35 | Chỉ xem của tác giả
xem hết cả bộ phim khiến mình thật không hiểu nổi tại sao lại làm hai kết thúc phim làm chi nữa. rõ ràng anh tống dực chẳng yêu thật lòng gì cả. mình thấy tình yêu của anh lục lệ thành nó mới cảm động làm sao. tình yêu của anh tống dực cứ mù quáng, ko hiểu rõ lý lẽ con tim, làm đau lòng người khác. tình yêu của anh lục lệ thành mới chân thành và đơn giản làm sao. mình là mình toàn tâm vote cho anh lục lệ thành!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 21-8-2014 06:41:41 | Chỉ xem của tác giả
ah hic, quên mất, đây chỉ là ý kiến của mình thôi. các bạn nào là fan của anh tống dực thì đừng la mình nhé. hic. mình chỉ là muốn nói lên cảm xúc của mình thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 25-8-2014 11:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Lục Lệ Thành hơn Tống Dực, dù nhìn Tống Dực rất điển trai, anh toát lên vẻ đẹp trong sáng, thuần khiết, baby, phúc hậu, hic, thiệt là đẹp á, nhưng không hiểu sao vẫn thích anh Lục, dù tính anh Lục hơi thô lỗ, nóng nảy..hihi. Mới coi mấy tập đầu thôi nhưng vui quá. Nghĩ mà tội Tô Mạn, từ bỏ tất cả vì 1 hình bóng ấy, lúc mà Lục Lệ Thành biết bí mật của cô chắc anh sẽ...thương cô nhiều hơn. Hy vọng happy end cho anh Lục.

Bình luận

Yêu Chung ca từ vai Lục Lệ Thành , đắm đuối với Chung ca từ vai Tứ Thiếu trong Ko Kịp Nói iu em .  Đăng lúc 28-8-2014 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 29-8-2014 15:46:14 | Chỉ xem của tác giả

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 29-8-2014 15:47:57 | Chỉ xem của tác giả

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 31-8-2014 23:23:44 | Chỉ xem của tác giả
coi xong mà hận gì đâu. đạo diễn làm 2 cái kết thấy kì cục quá. nguyên 1 bộ phim thấy LLT đã phải hi sinh như thế nào, Tô Mạn đau khổ ra sao. cuối cùng làm thành cái kết 2 ng đến với nhau. thực là hận muốn ói máu. coi bộ này thấy Chung ca bị ngược tâm thê thảm, thấy đau lòng quá TT~TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 4-9-2014 16:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim gợi mình nhớ tới các tác phẩm của Nguyễn Huy Thiệp, bạn đọc được chọn cho mình kết quả mà mình mong muốn.
Thích cả hai cặp đôi trong bộ phim này, chị ấy bên ai cũng đẹp đôi cả nhưng mình rất thích chị ấy thành đôi với Chung Hán Lương vì mối tính đầu ấy theo cô gái đó quá lâu, lâu đến mức thành thói quen và nó không còn điều kiện xúc tác nữa. Tình yêu sẽ dừng lại khi phản ứng hóa học giữa hai người ngừng diễn ra, có thể vì không còn chất xúc tác cũng có thể vì môi trường thay đổi...

Bình luận

Chời . Thích câu nói về tình iu của bạn quá . Rất hay  Đăng lúc 13-9-2014 01:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 10-9-2014 14:16:01 | Chỉ xem của tác giả
cho t xin link down phim các bạn ơi
t không tìm thấy link torrent ở đâu cả
huhuhu
Nghe đồn bộ phim này hay quá mà hình như hơi dài tập cũng ngại xem
Cơ mà bạn nào biết link down film ở đâu t xin cảm ơn ạ

Bình luận

http://kitesvn.com/thread/-2013-thoi-gian-dep-nhat-bi-mat-bi-thoi-gian-vui-lap-chung-han-luong-truong-quan-ninh-gia-nai-luong-vietsub-e47-end-hd-revised--421684-1-1.html đây nhé  Đăng lúc 14-9-2014 10:59 AM
Bạn vào youtube gõ Thời gian đẹp nhất Chung hán lương là ra thôi mà .  Đăng lúc 13-9-2014 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

940#
Đăng lúc 19-9-2014 10:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy việc Alex yêu Liên Sương trong khi vừa chấp nhận tình cảm của Tô Mạn, giống như trong Bộ Bộ Kinh Tình vậy. Coi gần hết phim rồi, mà bỗng dưng thấy thương Alex, về những gì anh đang chịu đựng. Mong hết phim là một kết hoàn mỹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách