Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
4531#
Đăng lúc 13-5-2015 09:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, season mới Nina Dobrev không đóng nữa hả các bác? Thế là Elena cũng đi vào dĩ vãng luôn rồi ạ? Hay là có diễn viên mới thay thế? Là 1 trong 3 nhân vật chính, bây giờ Elena không còn nữa thì phim sẽ phát triển theo hướng nào đây. MÌnh bị thích Elena rồi. Hic.

Bình luận

wow, lần đầu tiên thấy 1 phim mà không có nữ chính  Đăng lúc 18-5-2015 02:54 PM
đúng rồi đó bạn , Nina ko đóng phần 7 nữa . nhân vật elena thế nào thì pải đợi ep 22 sẽ rõ . nghe bảo season 7 sẽ tập trung về anh em nhà salvatore í ..  Đăng lúc 17-5-2015 01:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4532#
Đăng lúc 14-5-2015 14:18:34 | Chỉ xem của tác giả
The Vampire Diaries - SS6 - E20

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4533#
Đăng lúc 16-5-2015 22:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Oimeoi...khúc cuối EP20 Kai chuẩn bị trở lại, ko biết là tốt hay xấu xa hơn đây...viễn cảnh 6 con ma cà rồng phù thuỷ thật kinh hoàng :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4534#
Đăng lúc 17-5-2015 14:59:05 | Chỉ xem của tác giả
The Vampire Diaries - SS6 - E21

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4535#
Đăng lúc 18-5-2015 08:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Hình như SS6 này đến Ep 22 là hết rồi thì phải.
Hôm qua mình tò mò xem raw, cái kết thật tội cho Damon nhưng tính ra thì cũng hợp lý cho Nina khi không tham gia vào SS7 nữa.
Ngay từ đầu thì mạch bộ phim chỉ xoay quanh nhân vật của Nina, không biết SS7 tiếp theo sẽ thế nào nữa.
Mạch phim down luôn hay sẽ có những nội dung mới hơn nhỉ :-(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4536#
Đăng lúc 18-5-2015 10:44:12 | Chỉ xem của tác giả
k có Nina coi như bộ film đã mất gần hết mạch rồi còn đâu!!! Nhân vật Elena đc xây dựng như chủ chốt mà lại k có Nina chắc Elena cũng k còn nữa luôn. Khổ thân Damon! Cuối cùng vẫn k đc ở bên ng yêu Dù ss7 ntn thì với mình film coi như đã chấm dứt tại ss6 r Dù chưa xem raw mà nghe mng nói mình thấy nản quá. Ep 21 cô bác sĩ bị đâm 3 nhát vào bụng thì con chết là cái chắc, k biết có giữ đc mạng k nữa, khổ thân ông chú kia quá 2 ng yêu trc đều chết cả 2. Mà chs thấy ông chú vs cô bs đẹp đôi lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4537#
Đăng lúc 18-5-2015 12:04:36 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng hết mùa 6... nhưng đã phải chia tay Elena... không biết nhân vật trung tâm không còn nữa thì sức hấp dẫn của bộ phim của bị giảm không nữa... chứ bản thân mình thì bớt hào hứng ngóng mùa 7 rồi... (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4538#
Đăng lúc 18-5-2015 13:54:46 | Chỉ xem của tác giả
Kai ác thật rồi...Season sau sẽ là cuộc chiến chống lại lũ ác ôn kia. OMG!...Không biết các ma cà rồng nguyên thuỷ đang ở đâu rồi nhỉ, Klaus mất tăm luôn nơi nào rồi :v, Tyler season chắc chắn sẽ trở lại là người sói :v. Nghĩ đến đây thôi cảm giác phần sau đầy hưng phấn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4539#
Đăng lúc 18-5-2015 14:57:54 | Chỉ xem của tác giả
mình mới coi tập 20, nhưng có thấy spoiler trên mạng, kết thúc ss6 dự là Elena bị ngủ thiên thu sao đó
Chị na rời khỏi dàn cast chính quả là gây hoang mang cho biên kịch, giờ thì chỉ còn hai anh Damon và Stephan, làm mình liên tưởng đến thể loại đam mỹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4540#
Đăng lúc 18-5-2015 17:29:05 | Chỉ xem của tác giả
tui ko hiểu , phim mà nữ dv chủ chốt xin lui thì tui nên coi ai ?! (nhất là tui thích nina, tui cũng ko muốn ai thay thế nina đóng vai E ) .. tui càng ko muốn chấp nhận nếu D-B thành đôi đâu :'( .. sao TVD ko kết thúc luôn ở ss6 này bằng cái happy ending đi nhỉ . :'( kết bằng cái wedding của D-E, A-R, S-C là đẹp quá rồi sao đày đọa D vầy .. chưa có cái kết ss nào là đc vui vẻ cả . toàn thấy tang thương chết chóc , chia lìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách