Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 17-9-2011 18:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Hehe có hàng rồi nhanh hơn mình nghĩ quá nhiều
Dạo này mạng chậm, torrent chỉ được 200kb/s chán ghê...
Phát hiện ra Klaus cũng đẹp phết ;P Nina càng ngày càng xinh và quyến rũ...Steven thì càng cơ càng babi

Bình luận

Á!!!! áo bạn ấy kìa J kìa!!! ss này nhìn bạn J lớn quá! Ngày càng đẹp thế nhờ! Các nhân vật khác cũng đẹp tàn bạo!!! Phim tuyển!!!  Đăng lúc 17-9-2011 08:40 PM
Klaus tạm gọi là hợp nhãn, ko quyến rũ, tóm lại ko có sức cuốn hút sét đánh :D  Đăng lúc 17-9-2011 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 17-9-2011 18:24:33 | Chỉ xem của tác giả
ui, nhanh thật đấy, đã có sub tập 1 rồi
mình vẫn còn đang bon chen phần 2
phần 3 mới bắt đầu chiếu đúng k ta, thế thì mình lại tiếp tục cuộc hành trình chờ trông mong đợi nữa rùi, hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 17-9-2011 18:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Đã ai coi xong ep 1 chưa? Sao hôm thấy thảo luận zì hết zị

Mền là mên coi bản Eng từ tối qua cơ nhưng mà 1 là ko hỉu kỹ 2 là thấy mọi ng giữ vững tinh thần chờ sub nên ko dám ba hoa

H thì coi xong bản Việt rùi nên zô đây ba hoa tí

Sau bao nhiu tháng chờ đợi cúi cũng cũng coi đc phim, khát phim dữ dội luôn, nhưng coi xong ep 1 ko những ko hết khát mà còn khát dữ dội, hồi hộp hơn.
Coi xong ep1 thấy thỏa mãng cũng nhìu mà đau lòng cug ko ít
- Thỏa mãng zì cúp bồ Vam Sói đã có tiến triển [tiến triển vượt bậc luôn], hy vọng qua các ep sau sẽ nhìu cảnh rồ men hơn nữa keke...;P
- Đau lòng zì cúp bồ mình iu nhứt lại phải xa rời nhau, ko đc 1 cảnh chung nữa chứ :Q. Hix xem mà đau lòng thay cho E, sau bao nhiu ngày chờ đợi mỏi mòn, ko tin tức, lo sợ S bị K giết, đễn BD cũng ko vui. Hix, mới 18 tủi mà cha mẹ nuôi mất rồi đến cha, mẹ ruột mất, rồi cô cũng mất luôn, h Alaric lại bỏ đi nữa, bắt đầu tuổi 18 mà sao thấy nặng nề quá, lúc cần 1 chỗ dựa, 1 chút san sẻ lại chẳng còn an bên cạnh. E chắc mún khóc nhìu lắm nhưng h trên vai E quá nhìu trách nhiệm, nếu E mà gục thì mọi thứ đổ vỡ mất. Thương cho S, coi bao nhiu spoiler, làm tưởng S mất hết tính ng,ko còn chút tình zì cho E nhưng cúi cùng mới nhận ra tất cả những zì S làm là cố đẩy mọi ng mình thương yêu ra xa để họ ko bị nguy hiểm. Tưởng chừng S mạnh mẽ, cay nghiệt nhưng cúi cùng thì nhìn S lúc điện cho E, S vẫn "người" lắm.....tin tưởng vào cúp bồ thần thánh của mình SE mãi mãi no1 trog lòng mình

- Hy vọng mí bác biên kịch sớm cho cúp bồ iu quý của mình sớm tái ngộ, ko thì chịu ko nổi đâu

còn khúc cúi, sao mà bà LockWood bít mà bắn C ko bít, lo ghê gớm, hy vọng T tỉnh dậy cứu, ko thì nguy hiểm lắm....hix hix ko bít ai báo đây

ahhh, mong chờ tuần sau quá đi

Bình luận

mình cũng ủng hộ ý kiến của bạn. SE là hợp nhất  Đăng lúc 18-9-2011 12:03 AM
ko bit bà ấy bắt C để làm gì nhỉ trong khi bà ấy cũng bit T là người sói mà k nó chi. chỉ khổ thân cho S khi nhìn cảnh a ấy khóc mà thương anh ấy qua  Đăng lúc 17-9-2011 10:38 PM
Đồng ý với bạn lắm nhé!!!  Đăng lúc 17-9-2011 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 17-9-2011 19:41:36 | Chỉ xem của tác giả
mình coi vừa xong thì lại có việc nên dzọt lẹ chả kịp comment gì cả :'(

Mở đầu phần mới mà sao thấy tòan là máu-máu và máu...đau lòng gớm...

Stef tàn sát....tất sát kiểu đó nhưng thực sự theo mình nghĩ ko phải "tắt nút cảm xúc" như Damon nghĩ, mà là anh ấy làm vì bổn phận, vì trách nhiệm, anh ấy chưa "tắt nút cảm xúc" mà phải chịu đựng nó, nhưng đối với Vampire thì điều đó đc nhân lên gấp nhiều lần, Stef đáng thương vô cùng :'(

Damon phần này biểu lộ tình cảm hơi bị nhiều, đâm ra phần lạnh lùng hơi bị tụt lại nên có vẻ Damon đang mất dần phong cách ở phần 1 và 2 ;P;P

Jer nhìn thấy bóng ma của người cũ, đặc biệt chỉ 2 bóng ma, mà 2 bóng ma đều là người yêu cũ, nếu như Jer nhìn thấy tất cả các bóng ma đã chết là con người hoặc Vampire thì còn kết luận đc cậu này đang có khả năng đặc biệt, còn Jer chỉ thấy 2 Vampire là người quan trọng với cậu nhưng những Vampire khác thì không.......cuối cùng ko thể kết luận đc chuyện gì đang xảy ra

Cuối phim bà mẹ của Tyler bắn Caroline mấy phát ức chế quá, có lẽ nào Matt mách lẻo hoặc cảnh sát trưởng hại con gái:@

Tks ST nhiều nhé, phim vừa ra mà ST đã up ngay sau đó là ST rất nhiệt huyết luôn Tấm lòng ST sẽ đc mọi người cảm kích

Bình luận

chắc là thế, thấy D ko còn cuốn hút cho lắm :D  Đăng lúc 17-9-2011 09:47 PM
qua bao thời gian thì anh ý phải thay đổi chứ :)) mí lị Stefan lại đang mứt tích nên D phải bảo vệ E mà :">  Đăng lúc 17-9-2011 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 17-9-2011 19:54:42 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaa! quá sung sướng, quá cảm động, tay chân cứ lọan lên không biết làm sao đây, không biết phải nói như thế nào về sự bấn lọan điên cuồng của mình trong giờ phút này, thế là bao nhiêu ngày mòn mõi đơi chờ đâm ra tự kỉ vì tương tư Damon yêu vấu của mình cuối cùng thì đã được gặp rồi, cuối cùng đã được ngắm nụ cười made in D của anh rồi, xúc động quá (rút khăn tay chấm chấm... vắt ra cả chậu nước ...) Chân thành cám ơn ST thật nhiều nhiều nhiều lắm! ước gì có thể gặp ST thế nào cũng phải ôm thật chặc kiss vài chục cái mới được.:$

Bình luận

hạnh phúc cả nhà, nhể :D  Đăng lúc 17-9-2011 09:48 PM
chúc mừng đã quay trở lại với TVD XD tớ cũng rất vui vì chờ được đến tháng 9  Đăng lúc 17-9-2011 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 17-9-2011 20:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Ko thích Stefan cho lắm...nhưng phải nói cảnh đt của Ste với Ele thật sự rất hay...cảnh đó khiến mình cảm thấy bùn thay cho cp này mặc dù mình thích Del hơn...
lúc nhìn Ste khóc mình cũng hơi cay cay...thấy Ste đứng 1 mình trong bóng đêm, lại thêm dòng chữ caller unknown ...thật sự rất cảm động...

Bình luận

it's caller unknown :p  Đăng lúc 18-9-2011 02:12 AM
ngày hôm nay bận quá nên chưa có xem T^T  Đăng lúc 17-9-2011 11:43 PM
Mình cũng vậy thích Delena nhưng nhìn Stefan cảnh cuối muốn khóc cho anh ấy quá T___T  Đăng lúc 17-9-2011 09:59 PM
anh ý còn giữ nút tình cảm mà, đau lòng lắm đấy :(  Đăng lúc 17-9-2011 09:49 PM
Stefan là người tình cảm mà ;_; xa người mềnh yêu và xa bạn bè, làm điều xấu thì anh đau khổ là đúng rùi ;_;  Đăng lúc 17-9-2011 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 17-9-2011 20:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhuhuhuhuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Phim hay quá đi mất! lại phải đợi 1 tuần nữa mới đc xem tập tiếp theo!!!
Tập này đc cái cảnh Ty với Car thật là so hot... nhưng mà lại bị quả mẹ cua Ty bắn Car, bực thế..
Bị thương Ste đoạn gọi điện thoại cuối cùng, xót xa hết cả lòng....
Đúng là phần 3 này đầu tư và nội dung quá hấp dẫn, kịch tính.... hóng khủng khiếp!!! :$:$:$

Bình luận

Phim này đảm bảo phát triển chiều cao đấy :)) :))  Đăng lúc 17-9-2011 10:02 PM
hy vọng đến ss3 là chấm hết lun, chờ hòai mỏi mệt quá  Đăng lúc 17-9-2011 09:49 PM
TVD qua mỗi phần đều hay ^^  Đăng lúc 17-9-2011 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 17-9-2011 21:03:22 | Chỉ xem của tác giả
haiyenlyl gửi lúc 5-9-2011 22:03
Tem tem tem hai phim mềnh iu thik nhất. Ôi Damon và Katherine, sao mềnh cứ thik vai phản diệ ...

mình cũng thjk Damon hơn Stefan.hok bjk sao lại thjk vai phản diện nua.Nhìn Damon có sức hút hơn Stefan:loveliness:

Bình luận

SS1 và 2 thì D lạnh lùng hơn... còn ở ss3 này t thấy D có vẻ bộc lộ tình cảm nhiều hơn thì phải!!  Đăng lúc 17-9-2011 09:40 PM
Viết TV có dấu bạn nhé :).  Đăng lúc 17-9-2011 09:37 PM
vì Damon thực sự rất cuốn hút :)) sexy, thú vị :))  Đăng lúc 17-9-2011 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 17-9-2011 21:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là rất tình hình thưa các đồng chí. Hiện tại mình chưa down được tí nào. Mặc dù đã cắm máy từ 4h chiều nay nhưng đến giờ vẫn 0%. Đã thử test qua các chương trình khác nhau (BitTorrent, XTorrent, UTorrent) nhưng đều vô ích. Có đ/c nào bị như mình không nhể. Hy vọng ST sớm đưa lên MF để thoả mãn những người gặp trục trặc giống mình.

Bình luận

mọi người vẫn chưa xong sao mình xong từ chiều rồi mà vẫn giữ seed cho mọi người đó cố lên sau bao lâu chờ đợi mà  Đăng lúc 17-9-2011 10:39 PM
mình cũng đang down,đúng là seed nhiều nhưng tốc độ chỉ tầm 70 là max r :(  Đăng lúc 17-9-2011 10:13 PM
cố chờ thôi! t cắm máy từ lúc có đến gần 8h mới xong! cao nhất chỉ đc 90kb/s thôi! mong đêm torrent sẽ nhanh hơn!!  Đăng lúc 17-9-2011 09:41 PM
Tình hình của em thì khác các bác ạ. Các server đều timeout hết. Hay do em ko ở VN nên bị vậy nhỉ?  Đăng lúc 17-9-2011 09:34 PM
mình vẫn down được, khoảng 200kb/s  Đăng lúc 17-9-2011 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 17-9-2011 23:01:51 | Chỉ xem của tác giả
Choy` oy, chờ đợi bao lâu nay, h đc xem òi. Mà phải đợi 1 tuần nữa. haizzzzz
Phần này mới tập đầu là kịch tính òi, mí cái cảnh máu me cũng đc đầu tư wa' chừng. Thix wa' ah....
Tội nghiệp St wa'..... :'(:'(....... mới khúc đầu thấy St giết ng, giận ghê gúm..... nhưng đoạn cuối lúc gọi đt, thấy tội nghiệp wa' chừng :'(:'(:'(

Bình luận

lúc đầu thấy chờ 1 tuần lâu nhưng từ khi xem VD thì mình thấy chờ như thế này là rất bt. Mình nhớ có tập còn phải chờ hơn 1 tháng mới có cơ  Đăng lúc 18-9-2011 12:11 AM
dạo này tớ toàn luyện phim tuần 1 tập nên quen cảnh chờ đợi rồi :)) chịu khó chút nàng ạ :))  Đăng lúc 17-9-2011 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách