Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Grandmaster/ Nhất Đại Tông Sư/ 一代宗师 - Lương Triều Vỹ, Chương Tử Di, S

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-4-2013 16:21:21 | Chỉ xem của tác giả

Nhìn dàn diễn viên thì quá hot rồi, thực lực cả. Lại có cả chị Song mà em yêu quý. Nhưng mà dạo này cứ thấy thiếu hứng thú với phim Trung quá. Tại xem một loạt phim Trung bom tấn là chỉ cảm giác như phim mỳ ăn liền, xem xong chẳng để lại ấn tượng nhiều làm mình nản quá.
Hi vọng phim này sẽ khác, làm sống dậy hứng thú của mình. ( Dạo này vì phim Trung yêu thích của mình nhạt dần nên tự dưng đổi món sang thích phim Nhật  nhưng mà phim Nhật ít quá )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-4-2013 16:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe có vẻ hay đây cái tên đã thấy gay cấn rồi :">
Dàn diễn viên lại toàn chất thôi. Ôi có Lương Triều Vỹ, Chương Tử Di, Song Hye Kyo.. thích quá {:156:}
Kéo về xem khẩn cấp thôi, thanks ST nhìu {:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-4-2013 19:27:10 | Chỉ xem của tác giả
ui hóng phim này lâu lắm rồi, Có chi Kyo, từ ngày xem phim Gió đông năm ấy, mình chết mê với cách diễn của chị. Hic, tiếc là phim này lại đóng vai phụ thôi. Nhưng mà vẫn hóng phim vì có dàn diễn viên đỉnh quá. Chương Tử Di và  Lương Triều Vỹ hai cái tên đình đám trong điện ảnh Trung quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-4-2013 19:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Dàn viễn viên quá đỉnh, thời gian quay cũng dài, có lẽ đây sẽ là siêu phẩm đáng để nghiền ngẫm.
Hic, đọc báo thì nghe Song Hye Kyo chỉ xuất hiện có vài phút trong phim. Chương Tử Di nói đóng xong phim này rút về ở ẩn luôn, sẽ không đóng phim võ thuật nữa :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-4-2013 19:57:11 | Chỉ xem của tác giả
myungwol gửi lúc 27-12-2012 11:01

Lương Triều Vỹ đóng phim này cực thích, lại có cả kết hợp của Song Hye Kyo.Quá hóng.:) Cám ơn Subteam nha. Bộ phim này gay cấn nhưng cũng rất hấp dẫn,tình tiết quá cuốn hút, dàn diễn viên hot ơi là hot. Thích quá đi à. Bộ phim hóng nhất từ đầu năm tới giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 17-4-2013 20:20:00 | Chỉ xem của tác giả
ú ù vui qué hồi chiếu rạp k đc đi xem bây giờ đc xem rồi hihi tưởng sub team k làm tại mãi k thấy ai ngờ hi hi  :((((((( ý cơ mà có lương triều vỹ  <3 thank subteam nhiều <3 yêu subteam lắm ý <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 17-4-2013 20:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn Vương Gia Vệ nổi tiếng là kỹ càng, đòi hỏi cao, tâm huyết và đặc biệt là đầu tư thời gian rất cẩn thận vào từng tác  phẩm của mình! Thế thì dàn cast sao không chất cho được!
ss Song chỉ xuất hiện có 6 phút nhưng chiếm mất của ss ấy mấy năm, cho thấy tác phẩm này ghê gớm thế nào!{:184:}
Có Lương Triều Vỹ , Chương Tử Di tham gia thì là đỉnh của đỉnh rùi{:413:}, thanks St vất vả quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 17-4-2013 21:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước có đọc 1 bài báo cho rằng sjs Song Hye Kyo đóng vai này là để học cách diễn xuất với Lương Triều Vỹ và đạo diễn Vương Gia Vệ(nghe đồn k biết đúng không) nhưng hổng ngờ sjs xuất hiện có vài phút (tiếc ghê)
Hi vọng bộ phim đáng để xem!
Cảm ơn S.T nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 17-4-2013 22:22:08 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu nghe giới thiệu không biết có hay không nữa.hi vọng là không làm mình thất vong.(p/s: mình là 1 fan ruột của phim về Diệp vấn ) thank sub team nhiều nha. hề hề :D @
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-4-2013 00:02:16 | Chỉ xem của tác giả
có anh Lương Triều Vỹ này, cả Chương Tử Di nữa :x toàn diễn viên mình thích :***** mà bây giờ phim trung quốc hay có thêm diễn viên hàn hợp tác nhỉ ? phải down về xem ngay mới đc :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách