Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Croods - Cuộc phiêu lưu của nhà Crood (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 21-9-2013 19:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Da xem, phim nay rat hay va y nghia..., no giup minh hieu them tinh yeu thuong gia dinh va suy nghi huong toi ngay mai,k nen cham chap ma hay bat dau tu bay gio

Bình luận

may tinh cua to bi loi chua cai dc unikey va vietkey nen moi ng thong cam nhe :)  Đăng lúc 23-9-2013 09:36 PM
Viết = TV có dấu nhé  Đăng lúc 21-9-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-9-2013 20:52:30 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng về phim là mang đậm tính giải trí
Cứ nghe tiếng Nicholas Cage lồng tiếng thì biết ngay là thể loại phim giải trí rồi
Thông điệp cũng hơi có nhàm một chút, "Hãy là chính mình", đã được khai thác triệt để ở nhiều phim trước
Những đoạn gỡ nút thắt trong phim cũng không quá đặc sắc và khá dễ đoán
Nếu nói thích thì mình chỉ thích đồ họa và những hình ảnh cuối phim thôi
...
Nói chung là có một sự thất vọng không nhẹ sau khi xem trailer
và giọng anh Ryan Reynolds không thể ngửi được

Bình luận

nói đúng hơn là bị bão hòa trong dòng phim gia đình kiểu này r  Đăng lúc 22-9-2013 08:23 PM
ặc ặc, bạn này khó tính quá. Phim hoạt hình thì để giải trí mà. Chỉ cần làm mình cười là mình thấy hay rồi :))  Đăng lúc 21-9-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 21-9-2013 23:28:17 | Chỉ xem của tác giả
lần trước rạp chiếu phim này  mà bận không đi xem được, giờ thì cũng có thể ngồi nhà mà cười thả ga rồi {:290:}{:290:}{:290:}
phim hoạt hình thì mục đích giải trí là chính, lại là thể loại phiêu lưu thì còn hấp dẫn hơn nữa, nhưng nội dung phim cũng đề cao tình cảm gia đình nữa, rất hay
đồ họa hình ảnh đẹp lắm
cảm ơn st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 22-9-2013 00:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá tuyệt, coi cười đau cả bụng,
mấy con vật cũng dễ thương quá
cám ơn sub team nhiều{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-9-2013 00:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Với những gì đã đem tới trong 98 phút, The Croods là một bộ phim hoạt hình mà có lẽ sẽ nhiều khán giả muốn xem lại lần hai hoặc nhiều hơn. Phim đem tới một mở màn hoành tráng cho hoạt hình năm nay và nhiều khả năng, tác phẩm này cũng sẽ nằm trong danh sách đề cử cho “Phim hoạt hình hay nhất” của Oscar năm tới.
nhưng xem ở rạp thì lại có thuyết minh tiếng việt nhỉ/ hihi Vẫn vào hóng hớt sub trên kites đều đều hú hú hú{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 22-9-2013 00:44:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này giải trí tốt thật, mà hài nhất mấy phát minh của ông bố, nhất là đoạn chụp ảnh, chụp hỏng còn phải chụp lại nữa chứ =))
gia đình phiêu lưu, chia cách rồi cuối cùng đc đoàn tụ. 1 cái kết đẹp
thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 22-9-2013 07:52:01 | Chỉ xem của tác giả
đợi mãi mới có bản HD để xem, phải nói phim hình ảnh đẹp dã man, mấy con thú ngộ ngộ nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 22-9-2013 08:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình ah, mình thích rồi đấy
Mới đăng ký mà đã đủ điểm để download phim ở khu vực này rồi á, hix hay quá, kéo bộ này về xem thôi
Chắc là hay lắm, có ảnh Case lồng tiếng mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 22-9-2013 09:04:02 | Chỉ xem của tác giả
hế hế {:294:} hóng phim nầy từ hồi ở ngoài rạp cơ mà không có thời gian đi xem {:295:}
thấy Kites có là down về luôn :3 xem xong mà đau hết cả bụng vì cười nhiều quá {:303:} nhất là đoạn..."bố ơi con không có não" của thằng anh =
Xem xong thấy ngộ ra bao nhiêu ) không ngờ thời đấy lại có lắm thứ để tận dụng như đồ dùng ngày nay đến thế ) Lại còn các con thú lai lung tung cả lên nữa chớ ) Rùa lai chim :3 mèo lai báo cá sấu lai chó cừu lai đà điểu
mềnh là mềnh cũng muốn có một con cá sấu lai chó :3 con đấy yêu dã man :3
Điểm trừ của mềnh là...bạn nữ chính...to con quá ) không hợp bạn nam chính mấy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 22-9-2013 10:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm lại mới có hoạt hình để xem, kiểu gì cũng thích, cho dù chưa xem xong đã biết nó sẽ thế nào. Xem mà, ngắm là chủ yếu. Thời đại này là thời nào ấy nhỉ, có mấy cái con chả biết là cái giống gì, bọn này chắc là giống mới đây mà, cái con mèo ngũ sắc ấy lúc đầu thì oánh nhau điên cuồng với nhà Croods lúc sau lại sợ chết khiếp ôm nhau với ông bố. HÔ hô, dễ thương kinh khủng, lại còn chó cá sấu nữa chứ, mình chắc kiếm một ẻm đem về nuôi mất. Chưa kể đến Khỉ thắt lưng, cá voi đất... ôi chao nhiều chả nhớ hết, chắc ấn tượng mấy con này còn hơn là nhân vật trong phim.
Thank cả nhà. Em thích hoạt hình lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách