Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Croods - Cuộc phiêu lưu của nhà Crood (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-9-2013 23:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem ngoài rạp rồi giờ vào đây thấy có lại down về xem ^^
đây là 1 trong nhưng phim hoạt hình vui nhộn và hấp dẫn nhất mình từng xem hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-9-2013 23:42:13 | Chỉ xem của tác giả
há há, tớ cứ xem đi rồi lại xem lại mãi vẫn thấy bựa. Cái quả cả nhà bẫy được con chim, ông Guy ngồi khép nép một góc nhìn nhà Croods ăn ngấu nghiến, chú lại còn lấm lét lấy cái lá lên chấm chấm lau mồm chứ =). Khó đỡ quá đi mất thôi =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-9-2013 00:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dễ thương kinh khủng luôn này
Hồi chiếu rạp chưa kịp xem, giờ thấy Kites làm cái là phải down về xem luôn và ngay.
Trong phim thích nhất con bé con và bà già, cười đến mức muốn nổ cả cái bụng luôn
Mấy con thú cổ đại cũng buồn cười nữa, và cảnh thì đẹp thôi rồi, nhìn lóa cả mắt ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-9-2013 01:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim này cực, hình ảnh + âm thanh đỉnh và đầy sáng tạo, nội dung ý nghĩa nữa!
Mình thích nhân vật người bố, lúc nào cũng để nhiệm vụ bảo vệ cả gia đình làm mục tiêu sống của đời mình. Ngay cả khúc cuối phim, khi chính bản thân mình bị mắc kẹt và không chắc thoát thân được, chỉ cần nghe thấy tiếng tù thổi của người thân là người bố ấy lại tràn đầy năng lượng bởi một mục tiêu duy nhất là cứu người thân thoát khỏi nguy hiểm. Lúc coi đến đoạn ấy mình cảm động vô cùng!
Phim cũng nhắc đến một điểm là không phải mọi vật đều trông như vẻ bề ngoài, có những vật nhìn rất hiền lành đáng yêu như bầy chim và những bông hoa nhưng thực chất là những thứ nguy hiểm nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-9-2013 07:28:24 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng phim này mãi, hồi đó đi xem rạp 1 lần mà cứ muốn xem lại lần 2, thix phim này cực kỳ ^^ tks subteam nhiều lắm !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-9-2013 08:00:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhộn kinh, thích nhất là cái con thắt lưng của Guy ^^
Cảnh thì khỏi phải chê rồi, kết thúc phim nhưng mình vẫn thấy có cái gì đó tiếp tục. Mong là sẽ có phần 2.
Thanks subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-9-2013 08:08:06 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hoạt hình cực hay, cực nhộn
ủng hộ phim nhiệt tình nha {:408:}
hú hú {:262:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-9-2013 08:38:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã xem rạp một lần thấy rất buồn cười nhưng hôm nay nhờ kites nên có dịp xem lại lần nữa, nhờ đó mình xem được các chi tiết một cách kỹ hơn và mới thấy kịch bản quá xuất sắc, từng chi tiết nhỏ là đã đan xen các tình huống hài rồi.
Đầu phim giới thiệu vì sao gia đình Croods là gia đình còn lại duy nhất và lý giải nguyên nhân cái chết của các gia đình hàng xóm là thấy buồn cười rồi, thêm vào đó suốt quá trình phim cò rất nhiều tình huống gây cười như vẻ mặt ông bố hình như lúc nào cũng mong cho bà mẹ vợ chết, hay cái cách gia đình này đi săn giống như là chơi bóng bầu dục vậy (đây là bộ môn mà người Mỹ rất thích).
Nói chung là tác giả đã mô tả cuộc sống khó khăn của người tiền sử với cái nhìn hài hước, lạc quan. Tuy nhiên bộ phim cũng gửi gắm trong đó nhiều tình cảm và triết lý sống. Ông bố là đại diện cho những gì xưa cũ đã tồn tại lâu đời, Guy là những gì tiến bộ đổi mới và để có thể tồn tại con người phải dựa vào cả cái cũ và cái mới. Cám ơn subteam đã đem đến bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-9-2013 09:05:59 | Chỉ xem của tác giả
nghe phim này zui lắm nên hóng hóng phim này lâu rồi
Thanks sub team nhiều nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-9-2013 10:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Hehe. Coi phim mới bik loài người hình hành thành như thế nào! Thì ra pháo bông là từ bỏng ngô, hehe. Thích nhất là đoạn anh khỉ tay dài hô hấp nhân tạo, hài vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách