Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Croods - Cuộc phiêu lưu của nhà Crood (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 22-9-2013 10:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mấy đứa bạn đi xem rạp về khen hay lắm. Không xem thì sẽ tiếc hùi hụi. Lúc đó lại gặp trúng đợt thi. Cuối cùng lúc định đi xem thì hết chiếu mất.
Kites đã ra phim rồi.Vui quá. Chờ mãi bữa giờ. Thanks subteam thiệt nhiềuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 22-9-2013 10:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim này.nói chung là ấn tượng với cốt phim.vừa hài hước,hành động.tình cảm mà còn mang nhiều ý nghĩa cho người xem
Luôn đi tới và hướng tới tương lai hạnh phúc,dám đấu tranh để và sống với lý tưởng của mìnhđể sống tốt hơn chứ không phải chỉ thu mình trong vở ốc
Thank ST nhà mình đã mang tới bộ phim hay như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 22-9-2013 11:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong thấy nội dung phim cũng gọi làm tạm được, cốt truyện kiểu như này cũng không mới mẻ cho lắm.
ấn tượng ở phim là kĩ xảo rồi mấy cái con vật to lớn, có sự đột phá.
Phim truyền tải được nhiều ý nghĩa, khám phá thế giới mới không phải hoàn toàn là không tốt như lời ông bố nói. Và cuối cùng ông bố cũng bỏ được định kiến của mình.
Có điều mình không hiểu anh Guy đó là người ở đâu mà tinh thông nhiều thứ vậy, bởi người tối cổ chắc ai cũng như nhau chứ nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-9-2013 11:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam, cuối cùng em cũng được cảm ơn subteam rùi hì hì {:290:}{:290:}
Em chưa xem nên chỉ vào cảm ơn thôi nha, cực kỳ nghiện phim hoạt hình nhà E-zone, long lanh, thú vị, đầy tính nhân văn, toẹt vời {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-9-2013 12:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này yêu kinh khủng. Các nhân vật được vẽ rất hài hước. Thích nhất là đoạn intro cả nhả toàn chui vào hang Thấy sự gắn kết của gia đình trong một tập thể. Phim hay sub team ạ! {:440:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 22-9-2013 13:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình này hay và dễ thương ghê!
Gia đình phải luôn nương tựa nhau, mọi người sai thì phải nhận, và học cách sửa đổi để trưởng thành hơn.
Gia đình luôn là số 1.
Cám ơn subteam nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 22-9-2013 15:28:45 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn sub team rất nhiều. Mình rất thích phim hoạt hình này. Cuối cùng cũng có thể down về để có thể xem lại rồi lại cười vật vã luôn, không thể không cười từ đầu đến cuối phim. Ấn tượng nhất là bà mẹ và bộ đồ mà bà mẹ mặc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 22-9-2013 15:29:22 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim rất ý nghĩa  và cẩm động về gia đình
tuy tạo hình là người cổ đại, ko có đc đẹp lắm, nhưng phong cảnh và màu sắc trong phim thì miễn chê, quá đẹp
mình thích ông bố, một người bố hết lòng vì gia đình,
1 bộ phim thật tuyệt cho "hậu rằm trung thu"
cảm ơn các b về bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 22-9-2013 18:22:20 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 17-9-2013 00:12
Thông báo link die tại đây!

Cảm ơn subteam nhiều nhiều!!! Mừng rớt nước mắt, coi onl ùi nhưng vẫn mún load zìa làm của riêng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-9-2013 18:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, vui nhộn và rất ý nghĩa, cực thích hợp để xem cùng gia đình (tình cảm gia đình được đề cao quá ấy chứ). Thanks subteam nhiều, mong những Pj mới từ các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách