Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Star Trek Into Darkness - Chìm trong bóng tối (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 17-10-2013 18:42:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá! Mình thấy phần 2 hay và ấn tượng hơn phần 1. Nội dung phim cũng có chiều sâu hơn. Lúc trước xem phần 1 thật sự không ấn tượng mấy và thấy diễn viên cũng bình thường. Có thể vì lúc đó còn nhỏ chưa cảm hết được phim và diễn xuất của diễn viên. Xem phần 2 lại rất thích diễn viên, đặc biệt là Kirk và Spock. Mắt Kirk có hồn thật. Khan cũng rất ấn tượng. Nói chung là một bộ phim đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 18-10-2013 19:11:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá. Công nhận không phải thể loại mình thích lắm, nhưng phải nói là phim hay. Thích Zoe từ lâu coi phim thấy cô ấy xinh và quyến rủ thiệt đó này tuy cô ấy không phải nhân vật chính. Phần này hay hơn phần trước, theo mình cảm nhận là vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 21-10-2013 09:12:57 | Chỉ xem của tác giả
đã coi rạp rồi mà vẫn rất hóng phim này ạ :3
cảm ơn ST nhiều <3
vừa có Chris Pine vừa có Bennedict Cumberbatch thì sao lại không hay được cơ chứ \m/\m/\m/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 24-10-2013 05:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá chất và mới lạ. tuy nhiên không ấn tượng sâu sắc là mấy, chắc tại xem mấy suất phẩm bom tấn khác của anh Cruise riết cái yêu cầu cao quá! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 24-10-2013 18:51:33 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim này là một trong những phim hay nhất của năm 2013...thật sự rất đáng đồng tiền bát gạo để đi xem rạp.
Nội dung hay,kịch tính công thêm kỹ xảo đẹp. Nói chung là chả chê vào đâu đc ấy...trên iMDB chấm 8 điểm là cũng hỉu rồi {:180:} Giờ vào đây để kéo ủng hộ sub team nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 29-10-2013 20:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim này cũng hay, mặc dù có nhiều phân đoạn nội dung chưa ổn lắm. Vài hạt sạn đó làm cho phim kém hấp dẫn hẳn, hơi phí :(
Không bik sau này người ngoài hành tinh có đến Trái đất sống nhiều như vậy ko nhỉ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 31-10-2013 16:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Vì hơi bận rộn nên giờ mới có thời gian xem phim, down về rồi quên mất tiêu. Hiii. Phim hay quá, kĩ xảo cũng tuyệt vời, không gian bao la, rực rỡ, được tái hiện thật chân thực trong bộ phim. Con người luôn ước mơ chinh phục những hành tinh mới, nhưng hi vọng sẽ như bộ phim, tuyệt đối không can thiệp gì tới những người dân bản địa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 21-11-2013 14:56:00 | Chỉ xem của tác giả
mình it khi xem các thể loại phim khoa học viễn tưởng, nhưng đây là phim mình thật sự thấy hay sau Avartar

kĩ xảo hoành tráng, đặc biệt là rất rất thích đôi mắt xanh của thuyền trường

một bộ phim rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 27-11-2013 23:52:38 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất là Khan. Mà có lẽ vì ngay từ đầu mong chờ đã là Khan. Và không thất vọng.
Nếu chỉ tiếp tục nói về vị thuyền trường cùng hạm đội khủng của anh thì nhàm. Nhưng nhân vật Khan thật sự là điểm nhấn bất ngờ, không cần xoay quanh mà cũng đã đủ thay chuyển cục diện vấn đề. Diễn xuất quá đạt, bí ẩn về nhân vật gây bất ngờ, khiến người xem hài lòng và thích thú. Phim này xem giải trí thì đúng nghĩa là đỉnh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 28-11-2013 09:19:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xem thể loại khoa học viễn tưởng. Công nhận phim xem rất đã mắt. Đúng là Khan là nhân vật điểm của phim. Diễn xuất hay, lúc cần cảm thông đã gây đc lòng trắc ẩn, mà ác thì cũng ít ghê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách