Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pretty Little Liars [Season 5 - Vietsub E25 END]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 24-10-2011 11:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Emmy gửi lúc 24-10-2011 11:44
Oài! Tớ vừa mới mần xog Ep 13 nhưng k hiểu gì ráo. =.=''
Hôm bữa có qa Face của Emily ...

mà bạn có để ý đoạn cuối tập 12 ko? sao khi "A" gặp bác sĩ tâm lý xong í, cô phục vụ nói "chào cô gái có đôi mắt đẹp", cứ thắc mắc hoài cái đoạn đó. mình có nghe nói là trong truyện thì "A" là Mona =.= nhưng cái đoạn "A" mát xa cho Emily thì Mona đang ở cùng Hanna mà...hic...loạn hết cả lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 24-10-2011 15:15:16 | Chỉ xem của tác giả
hienthom gửi lúc 24-10-2011 11:56
mà bạn có để ý đoạn cuối tập 12 ko? sao khi "A" gặp bác sĩ tâm lý xong í, cô phụ ...

Có. Nghe xog bà đó nói người có đôi mắt đẹp là quay sang kím mấy mợ có đôi mắt đẹp liền.
Mà film này có 1 lần trong S1, mọi người nhắc đến Ali là người có đôi mắt đẹp đó. Ngoài ra thì tớ chỉ thấy 1 là Aria, 2 là Maya có đôi mắt đẹp thôi chứ những người còn lại. Thấy bình thường.
Nhiều khi xem film này thấy hơi qá lố. Vì có ai mà siêu nhiên như thế đâu.
Cái gì cũng biết tất tần tật, kể cả những việc chưa ai biết. =.=''
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 24-10-2011 17:59:34 | Chỉ xem của tác giả
sắp có tập 13 xem rồi
hồi hộp quá đi mất                                                   
xem trailer rất gây cấn đây
ngóng...........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 24-10-2011 20:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Emmy gửi lúc 24-10-2011 15:15
Có. Nghe xog bà đó nói người có đôi mắt đẹp là quay sang kím mấy mợ có đôi mắ ...

tớ cũng thấy vậy
nhiều khi tớ còn nghĩ A là 1 trong 4 ng` cơ
vì có nhiều chuyện rõ ràng chỉ thể là 4 ng` bít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 24-10-2011 20:22:13 | Chỉ xem của tác giả
adachia gửi lúc 24-10-2011 20:14

tớ cũng thấy vậy
nhiều khi tớ còn nghĩ A là 1 trong 4 ng` cơ

Ừ! Tớ cũng nghĩ như cậu. Tớ thì thấy trong 4 người thì chỉ có Spencer và Emily + Hanna là luôn bị nguy hiểm đến tính mạng. Còn đối với Aria thì đơn thuần chỉ là việc đe dọa về mối quan hệ vs Mr.Fizt thôi chứ chưa thấy có gì đả động cả.
Nhưng ko phải vì thế mà Aria lại bị tình nghi. Vì nhiều khi gặp chuyện thì cũng có mặt Aria ở đó, vậy thì cũng k có khả năng là Aria đc.
Ôi! Loạn ... >.<
Xem xog Ep 13 rồi mới thấy. Ali trùm sò toàn vắt mũi 4 nàng này ko hà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 24-10-2011 21:44:01 | Chỉ xem của tác giả
ui, có thêm chữ "on Tuesday" rùi kìa mọi người
mai lại tiếp tục lượn lờ qua topic này nữa thui =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 24-10-2011 23:45:53 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui còn 20 phút nữa là đến Tuesday kìa :)) Nếu là Mona thật thì thật sự cô ấy như năng lực siêu nhiên vậy, nhắn tin luôn đúng lúc mọi người vừa nhìn thấy j đó,luôn đi trc 1 bước và còn nhiều lúc khác nữa. càng ngày xem càng hồi hộp vậy mà nhà đài bên đó chiếu cứ nhát gừng vậy :(

Bình luận

sáng mai nha, do EC bận chưa bỏ seed được chứ phim xong lâu rùi ấy :D  Đăng lúc 24-10-2011 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 24-10-2011 23:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong tập 13 mình có một số suy nghĩ sau =))
1. Có ai để ý cái chi tiết chị em sinh đôi ko =))
Theo mình nghĩ thì Ali ko phải tự dưng mà lại kể cả chuyện đó được
Trong truyện là Ali có chị em sinh đôi nhưng bị tách biệt một thì ở nhà, một ở trại tâm thần và trong một lần Ali ở trại tâm thần bị đánh tráo. Và mình nghĩ rằng Ali chơi vs 4 đứa là Ali ở trại tâm thần. Cái chi tiết đôi mắt đẹp, mọi người khen Ali có đôi mắt đẹp, vậy rất có thể Ali bị đánh tráo quay lại trả thù
2. Khả năng A là một trong bốn đứa là ko thể vì chả có lý do gì mà phải làm như thế cả
3. Mona rất có khả năng là đồng phạm, nhiều lúc mình chả hiểu làm thế nào mà A có mạng tình báo ngon lành thế, theo sát 4 đứa đến từng chi tiêt luôn =))
4. A đã xuất hiện trước khi Ali chết vậy phải có lý do gì mà A trêu đùa bạn của Ali khi mà mục tiêu cũ của A là Ali đã die rồi =))
Tóm lại là càng xem càng hồi hộp :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 25-10-2011 09:12:21 | Chỉ xem của tác giả
durami gửi lúc 24-10-2011 23:52
Sau khi xem xong tập 13 mình có một số suy nghĩ sau =))
1. Có ai để ý cái chi tiết chị  ...

Hey! Nghe bạn này nói thì bây giờ mới sực nhớ là bạn nói hoàn toàn có lí ... :))
Tớ chưa đọc truyện hay nghe ngta nói về truyện này bao giờ nên ko biết là Ali có chị em sinh đôi.
Nếu như đúng theo cốt truyện thì có lẽ film này được giãy bày rõ ràng rồi.
Cái chi tiết bạn nói là người bị bệnh tâm thần thì có lẽ có liên quan đến Dr.Sul là đúng rồi. Nhưng nếu như nói đây là 2 chị em sinh đôi, đánh tráo nhau có mục đích bởi 1 trong 2 người mà bây h người còn lại thoát ra được để về trả thù người kia thì ... nghe đáng sợ lắm.
Bởi thứ nhất, đã là chị em sinh đôi mà đối xử như thế này thì ... =.=''
Thứ 2 là trong tập 13 bạn có thấy đúng là A muốn giết Ali. Chính xác là như thế. Thì bọn Jenna + Grarrite + Jason + Ian sao lại sợ về bí mật cái chết của Ali bị lộ.
Cái chi tiết bạn nói Ali bị tâm thần mới chính là người chơi vs 4 cô này, thì tớ thực sự ko xác định được thời gian mà Ali bình thường chơi vs 4 nàng này. Bởi lẽ nếu Ali bị tâm thần thế chỗ Ali bình thường thì 4 nàng này phải biết chứ. Và tại sao Ali bị tâm thần lại biết hết tất cả mọi bí mật của Ali và 4 cô này (ko lẽ Ali bình thường lại tâm sự với một kẻ bị tâm thần hay sao). Suy đi nghĩ lại thì cũng ko phải là ko có khả năng này.
Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ... nhức đầu quá. Loạn cả lên thật.
Tức qá! Phải đến 2012 mới biết được kết cục.
Nghĩ đến mà nản lòng.
Vì mong đợi những điều trong Ep 13 hơn như thế này. Xem xog bản Eng cũng k hiểu tại sao lại là "The First Secrect" ... =.=''
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 25-10-2011 10:18:30 | Chỉ xem của tác giả
Pretty Little Liars S02E13 KST.NET.VN

Chúc các bạn xem phim vui vẻ

Bình luận

Thank subteam nhìu lắm !!!! Iu các bạn vô cùng , mong ep 13 từ lúc xem promo cơ !!!  Đăng lúc 25-10-2011 02:28 PM
cám ơn bác nhiều lắm lắm :x  Đăng lúc 25-10-2011 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách