Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Olympus has fallen - Nhà Trắng Thất Thủ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 20-7-2013 20:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Phải lòng anh Rich Yune từ Fast Furious nhưng mà không đi xem phim này ở rạp được. Đợi chờ mòn mõi cuối cùng giờ đã có phim để xem rồi {:440:} Iu subteam lắm lắm :XXX {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 23-7-2013 15:27:53 | Chỉ xem của tác giả
Đi ra rạp có thấy phim này nhưng không xem.
Chả biết có hay hay không nhưng thấy có dính dáng đến Nhà Trắng, tức là dính đến chính trị nên không xem ^^
Giờ Kites có sub rồi thì down về xem sao :D
Thanks subteam! :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 23-7-2013 23:14:44 | Chỉ xem của tác giả
mới xem fim này nên có tí nhận xét. qua fim mới biết nhìn Nhà Trắng như thế mà ko hề đơn giản tí nào.nhân vật chính đánh đấm quá tuyệt.còn thủ lĩnh Mr.Kang gì gì đó của bọn khủng bố nói chung là cũng mưu mô đoạn cho cả bầy con tin bịt mặt ăn mặc giống nhau ra trực thăng để nổ tung hết nhưng khoản đánh đấm hơi chán,dễ xơi quá,chắc ko còn time nên xử thế dù sao công nhận bảo vệ người đứng đầu 1 nước ko hề dễ,nhiều khi phải đưa ra quyết định sáng suốt ko thì tạch.thế mới bảo nước Mỹ ko đơn giản,toàn mấy người đô vật đánh người như bao cát,vũ khí tối tân thế kia,thực sự là cường quốc mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 24-7-2013 09:29:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này ở rạp rồi, tiện thể thấy Kites nên download về với comment góp vui luôn ^^
Nhân vật chính tuyệt đối là số 1, từ ngài tổng thống đẹp trai , đến vệ sĩ đẹp trai, đến đứa bé thông minh :)
Biệt đội Mr.Kang cũng siêu giỏi, kế hoạch công phu chi tiết, hacker chuyên nghiệp, tổ chức quân đội chuyên nghiệp
Xem phim thì ấn tượng mấy pha hành động nhất, còn thấy buồn lòng nhất là cảnh cờ Mỹ trên nhà trắng bị hạ xuống
--
Hết cảm nhận =)). Tk subteam đã cố gắng hết mình cho bọn mình có phim để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-7-2013 09:48:27 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 4-7-2013 12:29
Thông báo link die tại đây!

Cái phim này hơi bị hoành tráng
nhìn cái poster đã thấy máu lưa đến khi xem phim còn thấy ác chiến hơn
Công nhận phim mỹ làm mấy cái vụ cháy nổ này kinh điển thật
mình là mình thích cái phim này, thích nhất pà thư ký của tổng thống ^^ quá ư là gan lì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 25-7-2013 17:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang down torrent mà tốc độ chậm như rùa có 500kb/s, {:430:} ko biết có bác nào đã down xong film {:408:} có lòng tốt giữ seed giùm mình với, chứ thế này down cả tiếng đồng hồ mới xong  {:152:}
P/s hay do mạng nhỉ {:135:}

Bình luận

500kb/s là tốc độ ước mơ của mình đấy bạn ạ  Đăng lúc 28-7-2013 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-7-2013 09:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói đây là một trong số ít phim mà mình xem ko có cảm giác buồn ngủ, nói là hay thì cũng ko hẳn nhưng mình thích mạch phim kiểu này, ko lê tha lê thê, hành động dồn dập :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-7-2013 22:05:52 | Chỉ xem của tác giả
bit fim lâu rồi mà h mới coi, phim quá đã, chắc do lâu rồi ko coi phim hành động như vậy
Mình rất thích nhân vật Morgan Freeman từ hồi phim Shawshank redemption á, nhưng trong film này, ông đóng hơi nhạt..
coi hồi hộp mún chết, mặc dù cảnh đánh nhau ko thực sự nổi bật.
Phim liên quan tới chính trị thì hết sảy rồi
:)). thanks subteam suuuuuuuuu much :x :X :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-7-2013 21:27:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đứa bạn xem rạp bảo hay lém mà chưa cóa dịp xem, giờ đã thấy trên kites nhà mình rùi
Chưa xem nên hem biết phải bình luận thế nào nữa nhưng nhìn dàn diễn viên chắc cũng hứu hẹn :)
Thank subteam nhiều <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 31-7-2013 22:42:28 | Chỉ xem của tác giả
down từ lúc kites mới up, nhưng hôm nay mới có thời gian xem, phải nói là rất hay, có nội dung chứ không đơn thuần là kỹ xảo, các bạn không nên bỏ qua bộ phim này. Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách