Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Olympus has fallen - Nhà Trắng Thất Thủ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-7-2013 09:16:15 | Chỉ xem của tác giả
hê hê :">>> Phim nầy mới tháng trước...hay tháng trước nữa gì đấy {:303:} vừa xem trailer xong Đến giờ lên Kites đã có rồi {:311:} {:311:} {:311:}
Bịị thích mấy cảnh hành động mờ trong phim này có cả tá {:303:} Lại thêm nội dung hay...diễn viên cũng đẹp nữa {:303:}
Thanks Kites cực cực nhiều {:290:} {:306:}
Giờ thì down thôi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-7-2013 10:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Wow, phim này cũng hay, mình thì không thích phim hành động lắm, nhưng cũng nghía về cho anh nhà xem, tranh thủ mình cùng xem chung, heheh. Đang hóng tiếp phim White House Down, phim này nghe đâu cũng hay lém, hihi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-7-2013 13:29:32 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 9-7-2013 06:57
Phim hành động giải trí tốt, dĩ nhiên không thể thiếu yếu tố *xạo* roài =))
Riêng  ...

thì thế ới là phim he he, mới đây còn sắp chếu "Giải cứu nhà trắng" ra rạp đây :)), không biết là có hay không. Phim này nhiều người chết quá nên cũng thấy thất vọng, cứ lao đầu vào đạn @@ =)).
nhưng dù sao thì phim cũng nói được tính nhân văn, sự mưu trí quả cảm chứ không như Bụi Đời CHợ Lớn :)) chả có cái nội dung gì, toàn chém giết he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-7-2013 16:02:08 | Chỉ xem của tác giả
Olympus has fallen naỳ không phải film blockbuster hoành tráng như film IRON Man or World War Z nhưng thật sự coi ngoài rạp quá hay, anh tổng thống lẫn anh đặc vụ đều đẹp trai mà hành động cũng hồi hộp. Đi coi lại 3 lần vẫn thấy hay, giờ mà mình down nưã là đủ 4 lần luôn. Công nhận Kites ra lò nhanh ghê, mới chiếu được mấy tháng là có ngay bản đẹp để xem rồi.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-7-2013 22:21:49 | Chỉ xem của tác giả
Subtearm làm việc chăm chỉ cả , được xem phim sớm sướng ghê
Phim xem rất kích tính nhưng thấy vụ toàn bộ vũ khí hạt nhân dễ dàng kích nổ dễ dàng vậy , số phận cả nước Mĩ mà lại mong manh dễ vỡ vậy sao = ='' .
Trước giờ thấy Mĩ lúc nào cũng bành chướng thế lực , chuyện gì cũng xen vào nhưng quả thật nếu ko ccó những nước đế quốc thế này cũng khó duy trì thế thăng bằng của thế giới _ _'  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 10-7-2013 10:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Hay dã man con ngan.
Đêm qua cày một phát đến 3h sáng.
Coi nhiệt tình mà ko có tua gì đâu nhé.
Chả uổng công mình khoái phim hành động, khủng bố. Tuyệt.
Tks sub team nhà E.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-7-2013 19:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mới chiếu ngoài rạp mà :3 sub team lẹ dữ . Phim hành động hay gì vậy ? Tựa đề nghe hoành tráng ghê á . Hồi kì bỏ tiền ra xem Word War Z rồi  cạn túi , không xem được phim này :3 cảm tạ
Kĩ thuật đúng là khỏi chê hình ảnh dựng đẹp quá đi ~ Có thể làm luôn After Earth được hum ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-7-2013 22:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Lần trước mình đang thi nên không ra rạp coi được. Phim quá hay luôn. Mình thích những phim tình tiết nó nhanh và không bị gián đoạn, củ chuối như các phim khác. Nếu được xem ở rạp thì thích lắm đây. Cám ơn ST nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-7-2013 12:44:41 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật phim này quá hoành tráng!!!!!
Phim này đúng mô típ mình thích luôn. Liên quan đến chính trị, khủng bố nhưng cũng không quá máu me :P
Phim này mình chỉ thấy hơi nhạt ở chỗ để cứu tổng thống, chú Banning buộc phải từ bỏ vc cứu đệ nhất phu nhân và sau đó bị sa thải nó hơi ngắn quá. Như kiểu là biên kịch cố tìm ra lý do để chú Banning bị đuổi xong hoàn toàn vứt phéng đi tập trung cho phần sau í. Nếu đã đan xem một chút kí ức cũ cho chú Banning rồi thì chi bằng đan xen thêm kí ức cho ngài tổng thống lúc nghe thấy tên Banning có phải hay hơn không.
Ngoài phần trên thì bộ phim này quả thật rất rất đáng để xem ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-7-2013 23:17:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong, chạy vào ngay comment cho nóng vì vẫn đang xúc động.

Nội dung khủng bố không mới nhưng tình tiết quân khủng bố chiếm hẳn nhà trắng làm căn cứ thì lần đầu mình được xem, điểm cộng là biết thêm khá nhiều về tòa nhà vĩ đại này.

Bối cảnh không rộng lớn, chỉ xoay quanh mấy khu gần nhà trắng nên chưa được mãn nhãn lắm nhưng mà hoạt cảnh thì khá ấn tượng. Đặc biệt là mấy dàn trực thăng, đúng phong cách Hollywood.

Diễn viên thì mình thấy quen nhưng không nhớ tên, đảm bảo manly đến ngỡ ngàng, Tổng thống gì mà trẻ quá.

Còn vài chi tiết nữa nhưng rất khó kể, chỉ có thể nói là hay nhất trong các phim hành động mình xem hè này.

Chi tiết ấn tượng nhất là khi cậu bé con Tổng thống được giải thoát, người xem thở phào cùng lúc với cái nhân vật trong phim.

1 điều đặc biệt là phim này anh nam chính hơi dã man, thẳng tay giết luôn tên phản bội, bật ngay lại mấy ông tướng lĩnh cấp cao và giết thằng khủng bố một cách abc khiến mình nổi da gà. Một điều ít thấy trong các phim ca ngợi anh hùng của Holly.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách