Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Now You See Me - Phi Vụ Thế Kỷ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 12-9-2013 16:53:46 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phim này rồi, nhưng vẫn chờ bản HD của kites kéo về xem. Chắc là trước khi đi xem nghe mọi người khen nhiều quá, nên đến lúc tận mắt xem rồi thì thấy không hay như mong đợi ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-9-2013 17:09:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim siu hay coi ngoài rạp mà h vẫn hóng chờ HD down về xem hehe
Phải nói là nội dung và kỹ xảo khiến ng xem cực kì phấn khích lun á, xem rồi sẽ có ng mún đi học ảo thuật cho xem =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 12-9-2013 17:19:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này thật đáng đồng tiền bát gạo {:399:}
xem phim này ngoài rạp, màn hình to đùng nên mấy màn ảo thuật trông ảo dã man {:431:}
ngày trước xem TSN xong mê anh Jessie luôn {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 12-9-2013 18:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Em chờ hoài iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii cuối cùng cũng đã đợi được, chân thành cảm ơn subteam :x lúc xem ngoài rạp cảm thấy rất phấn khích nên cứ mong kites làm để em có thể xem cùng cả gia đình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 12-9-2013 19:12:17 | Chỉ xem của tác giả
yay yay yay
Cuối cùng thì giờ phút này cũng đã đến 3jog3 Lúc trước đợi không được lên mấy trang kia xem mà đau cả mắt, ù cả tai, xem xong chả hểu gì >_<
Tks subteam nhiều nhóa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 12-9-2013 19:24:01 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mình mới xem một bộ phim Mỹ đúng kiểu đầy bất ngờ, cuốn hút từ đầu đến cuối như thế này{:440:} phim này tuyệt hay luôn ấy. Giới thiệu cho người nào là người đấy đều khen hay. Hình như anh ảo thuật gia có tính gia trưởng đóng trong phim The social network hay sao ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 12-9-2013 19:24:25 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên đẹp , nội dung phim hay, mình lại khoái mấy màn ảo thuật nữa chứ
oh yeah , tks subteam nhiều lắm , nghe từ dịch chuyển tức thời mún coi nó như thế nào ,lol
có vẻ hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 12-9-2013 19:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm mọi người ơi. Phim gây cấn và hồi hộp từ đầu đến cuối, nhiều tình tiết gây cấn. Mạch phim logic và khá nhanh. Coi đến cuối phim mà còn  chưa hết bất ngờ, không ngờ người đứng đằng sau lại là nhân vật ko thể nghĩ tới vì anh ấy diễn quá đỉnh. Tóm lại phim hay, diễn xuất các diễn viên tuyệt với, rất đáng coi =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 12-9-2013 19:47:37 | Chỉ xem của tác giả
Tính đợi Kites làm xong rồi xem, nhưng nghe thiên hạ bàn tán xôn xao quá nên kéo torrent xem trước rồi.
Mình cảm thấy phim hay, lôi cuốn, hấp dẫn từ đầu đến cuối. Tuy nhiên, một số người cho rằng phim ko hay và vô lý. Còn mình thì thấy điều vô lý duy nhất là nhân vật quá thông minh mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-9-2013 20:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Lại thêm 1 phim đình đám nữa được vietsub by kites rồi :x

Mình vẫn thích coi sub của kites nhất dù là ra có chậm hơn mấy trang xem online khác

Nhưng cho mình thắc mắc tại sao resolution lại bị chỉnh lại 1280 X 5xx vậy ?

Chuẩn của HD là 1280 X 720 mà ? Mình thường down về rồi cắm vào tivi xem cho sướng nhưng cái resolution dạo gần đây của kites bỏ vào tivi nhà mình không full màn hình :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách