Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Sói (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 30-11-2013 18:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa cảm ơn subteam nhà mình vô cùng luôn í, phim này mình đã đợi lâu lắm rồi nè! ^__^ cuối cùng cũng được xem rồi. Cuối tuần mà có the wolverine thì tuyệt vời khỏi nói luôn rồi. Mọi thứ lần này đều xoay quanh những chuyện xảy ra ở Nhật, cũng khá là thú vị nhỉ! Không biết diễn biến như thế nào nhưng với dàn diễn viên sao và nhất là phim do Kites chọn thì khỏi lo về khoản chất lượng rồi! Iu Kites lắm lắm! ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 30-11-2013 19:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Ầu cái phim này sâu hót lun, mỗi tội lúc phim ra mình hổng có thời gian đi xem!!!
Thực ra series về X-Man này mềnh cũng xem cái được cái mất nen hổng hiểu nội dung phim lắm, nhưng chắc phần riêng của người Sói này không liên quan nhiều đến mấy phần trước đâu nhỉ?? :D
ST làm phim này thank ST lắm lắm lun nha!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 30-11-2013 20:48:19 | Chỉ xem của tác giả
xem a người sói vẫn thích. Nhưng nội dung phim dễ đoán quá. Xem mới đầu phim đã đoán đc hết nội dung của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-11-2013 22:41:15 | Chỉ xem của tác giả
fishy.windy gửi lúc 30-11-2013 09:57
Hồi hè lưỡng lự mãi chả biết là có nên xem hay không. Con bạn thân cũ thì bảo: hay  ...

Vậy là càng có động lực để xem phim rồi. Bạn nói vậy làm mình nghĩ mà thấy phí vì đã không đi xem ở rạp đấy. Biết vầy cứ đánh liều đi xem bừa có phải đỡ tiếc không. Hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 30-11-2013 22:52:59 | Chỉ xem của tác giả
coi xong phim ... cảm nhận hay vãi , khuc uối hơi tiếc vì bộ móng đẹp vậy nhà h thành bộ sương
mà hình như đạo diễn của phim người sói vs  dị nhân ko khớp nhau về quá trình hình thành người sói thì phải mỗi người 1 cốt truyện. ng sói có từ hồi hiroshima ăn bom chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 1-12-2013 00:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Quá hay, quá hot, phim nào về X-man cũng tuyệt vời,kể cả những bản từ rất lâu rồi.
Wolverine thực tế đã vài trăm tuổi, và tập nào cũng liên quan ko ít thì nhiều đến các nhân vật nữ. :D
Nhưng mà tình yêu của anh với Jean đâu đã thực sự sâu sắc? thậm chí mình thấy còn kém nhiều so với người vợ đầu tiên của anh, vậy mà trong tập này tâm trí anh lúc nào cũng nghĩ tới Jean.
Phim lại có 1 cái kết mở, thật sự gây tò mò, không hiểu chuyện gì đã xảy ra nữa. Bởi những việc đã xảy ra là điều khó có thể. Nhưng bản thân phim đã là thể loại phim giả tưởng rồi. Ko hiểu đâu sẽ là lời giải đáp hợp lý cho chuyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 1-12-2013 10:11:24 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều.
mình thích nhất là xem phim của Hugh.
cơ mà anh ấy đóng hơi ít phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 1-12-2013 11:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn cuối phim Xavier , Logan và Magneto nói chuyện với nhau. Liệu có phải là X-Men sắp tới không nhỉ.
Phim hay. Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 1-12-2013 13:26:44 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói phần này làm ở Nhật Bản không biết thế nào
đợi chờ mãi kites cũng ra mong la phim hay
mỗi tuần trôi qua lại có 1 phim để xem HD thích gê!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 1-12-2013 14:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Đã cày xong phim, các bạn cho biết liệu có phần nữa không nhỉ? Đoạn cuối kiểu như là kết thúc rồi ấy.{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách