Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Sói (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-11-2013 22:03:48 | Chỉ xem của tác giả
theo mình thấy phần này ko hay cho lắm, đc cái hành động kĩ xảo rất là căng , cả diễn viên thì miễn chê mà kết phim này lại mở màn cho phần khác hay sao ý, có đại ca đầu trọc và cái ông điều khiển kim loại ý
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-11-2013 00:11:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phần này mình thấy tệ. Không thể so sánh với serie X-Men được. Nội dung vòng vo không đặc sắc. Phải cố gắng mình mới xem hết được phim, ngáp xái cả mồm :3 . Anw, chỉ là ý kiến cá nhân thôi ^^. Cảm ơn subteam nhiều lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-11-2013 00:25:00 | Chỉ xem của tác giả
nguyenpoirot gửi lúc 30-11-2013 00:11
Phần này mình thấy tệ. Không thể so sánh với serie X-Men được. Nội dung vòng vo không ...

mình lại thấy phim hấp dẫn mà, tuy điểm IMDB có 6.9 thôi, thua xa Thor2 nhưng mình lại thấy Wolverine mãn nhãn hơn. Kết thúc cũng hợp lí chứ ko bị vội vàng quá.
Coi xong thấy tiếc quá trời vì lúc trước ko đi rạp :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-11-2013 09:57:05 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hè lưỡng lự mãi chả biết là có nên xem hay không. Con bạn thân cũ thì bảo: hay lắm, hay hơn Iron Man nhiều... Thằng bạn thân thì bảo: cũng bình thường thôi. Tụi nó ý kiến trái chiều đâm ra làm mình lưỡng lự k biết nên xem hay không. Xong rồi mãi mới quyết định: đợi kites sub rồi down về xem.
Thấy bảo phim khủng lắm không xem chắc tiếc đứt ruột ah~
Cảm ơn subteam nhiều

Bình luận

Yên tâm. Phim hay lắm nha bạn :p  Đăng lúc 30-11-2013 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 30-11-2013 10:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Các phần trước của phim thì ko thích lắm nhưng đợt xem phần này ở rạp chết đứ đừ vì nội dung cũng như kỹ xảo. Phim mang lại nhìu bất ngờ lắm...
Giờ down nghiền ngẫm lại thoai.

Thanks ST nhìu nhìu nha. {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-11-2013 10:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thích diễn viên nữ ghê - Hii cười xinh phết - Xem ở rạp rồi nhưng vẫn mò vào down về xem lại - Tất nhiên là ủng hộ cho cả chú người Sói nữa - Thank subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-11-2013 11:39:03 | Chỉ xem của tác giả
phim này phần 1,2 3,4 hay  mềnh tải về cày trong 2 đêm, phần 2013 ko hay bằng >"<
Đến cuối phim thực sự k thể ngờ đc luôn =)) ai fan của x-men đều thích khúc cuối phim, magneto và giáo sư x lại hợp tác với nhau^^ nên nán lạ xem đến cùng nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-11-2013 11:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cũng được.
Chán nhất là đoạn cuối Wolverine mất cặp vuốt Adamatium. Phí quá. Chắc về sau nhặt về gắn lại.
Chán nữa là Logan lại ấy ấy với con bé tên gì ấy nhỉ, cháu gái Yashida. Mất hình tượng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-11-2013 12:47:50 | Chỉ xem của tác giả
à hàng về hàng về <333
cũng may ghê, mới vô là thấy ngay trên đầu của forum rồi {:290:}
Thích ghê luônnn x
Tại lần trước chiếu ngoài rạp chẳng có dịp đi coi, thế là đành bỏ qua bấm bụng chờ HD về vậy :'(
Có nghe mấy người đi coi về bảo hay, nên cũng mong chờ, bây giờ có các bạn làm sub cho rồi, tuyệt quá đi
Cảm ơn subteam nhà mình nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-11-2013 14:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Aaaa, hàng khủng cuối cùng cũng đã xuất hiện trên Kites  hóng mãi cái này, hồi ra ngoài rạp ko đi xem được. Thank Kites nhiều.
Khoái nhất cái anh Hugh Jackman, đóng phim nào cũng hay (kể cả thể loại nhạc kịch tâm lý như Những Người Khốn Khổ). Còn phim này thì hành động mãn nhãn không chê vào đâu được. Đặt 1 vé hóng phim nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách