Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Sói (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-12-2013 14:28:52 | Chỉ xem của tác giả

Phim này xem cũng được.
Chán nhất là đoạn cuối Wolverine mất cặp vuốt Adamatium. Phí quá. Chắc về sau nhặt về gắn lại.
Chán nữa là Logan lại ấy ấy với con bé tên gì ấy nhỉ, cháu gái Yashida. Mất hình tượng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 1-12-2013 15:08:01 | Chỉ xem của tác giả
woaa..daebakkkk
mình coi phim The wolverine ở rạp 2 lần rồi nhưng bây h xem lại vẫn thấy phim cực hayyyyy
hoành tráng, kịch bản, nội dung hay khủng khiếp luônnnn
trong những phim của Marvel thì mình thích nhất là người sói và ironman
nhưng tính ra thì thích người sói hơn vì siêuuuuu cơ bắppp
thôi coi lại thêm lần nữa thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 1-12-2013 15:42:31 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, hay vãi chuối luôn. Hâm mộ nhất cái muscle của người sói, quá phê luôn, đang phấn đấu được như pác đấy.
Cám ơn subteam nhiều nhé, vì đợt rạp chiếu phim này bận quá không đi coi được. Giờ được ở nhà thưởng thức thật là sung sướng quá đê.
Thật sự chân thành cám ơn kites I love u so much.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-12-2013 16:16:11 | Chỉ xem của tác giả
Miss phim này hồi chiếu rạp vì đang học thi :((( Chỉ còn biết trông cậy vào subteam thật.
Phim hay tuyệt, thích nhất đoạn cuối. Bây giờ đầu óc còn lâng lâng hình ảnh anh người Sói :
Thank Kites nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-12-2013 20:17:27 | Chỉ xem của tác giả
1 câu 2 chữ "Quá tuyệt !!" ko hề phí thời gian hơn 2 tiếng ngồi cày phim chút nào

tuy diễn biến phim còn chưa mạch lạc cũng như ko nhiều những pha đánh đấm hoành tráng để lại ấn tượng mạnh mẽ trong lòng người xem, nhưng đối vs mình, thế là đã quá đủ rồi. Đủ cả về chất lượng và ý nghĩa mà bộ phim mang lại

Đặc biệt thích couple Logan - Mariko nhé, đúng môtip anh hùng cứu mĩ nhân rồi phát sinh tình cảm luôn *có điều mĩ nhân này ko hề yếu đuối mà phóng dao + đánh đấm hơi bị siêu à nha*

tks subteam đã mang sub đến cho mọi người ^^ tks subteam rất nhiều

Bình luận

mình cũng thix mariko lắm ý, chị đấy vào đời còn là veddet hàng đầu chât á, thảo nào cao thế :)  Đăng lúc 1-12-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-12-2013 20:49:57 | Chỉ xem của tác giả
1 phần X-men tuyệt vời! Tuy mạch phim và tình huống còn chưa mạch lạc nhưng những pha hành động thì tuyệt vời! Mình đã xem ngoài rạp rồi nhưng vẫn hóng sub của Kites để xem lại {:418:}.
thích nhất là đoạn cuối cùng {:438:}, tuy chưa hiểu sao bác giáo sư X vẫn còn sống nhăn nhưng mà thế mới thêm hồi hộp hóng phần tiếp theo chứ {:412:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-12-2013 21:12:05 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây đã xem ngoài rạp rồi nhưng vẫn muốn xem lại vì hành động hoành tráng quá chừng. Down về xem khúc cuối cùng hồi lâu chưa xem. Về mặt hình ảnh rất đẹp, nhưng mình vẫn cảm thấy hơi hụt về nội dung so với phần trước xem vẫn chưa đã. Mong chờ ra phần 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-12-2013 21:14:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác phần này không được như mấy phần trước. Nội dung cũng không kịch tính lắm.
Dù sao cũng cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-12-2013 22:16:50 | Chỉ xem của tác giả
hồi Wolverine chiếu rạp không đi xem được, tiếc ơi là tiếc, kiểu hóng mãi mà cuối cùng không đi được. rồi cũng quên bẵng đi. Hôm nay vào kites đã thấy có sub, có một sự đơ 1s nhè nhẹ. và sau đó là thốt lên: woa, có sub rồi ^^
cảm ơn sub team nhiều <3 phải download về xem đã, rồi vào nhận xét cảm ơn lần nữa chứ nhỉ? mong là film không flop cho với kì vọng của mình :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-12-2013 22:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình coi về series Wolverine này, lý do là có Hugh Jackman ạ *thật xấu hổ*
Diễn xuất của chú ấy cực kì hay luôn, từ Những người khốn khổ cho đến Wolverine, chú đều có 1 nét diễn rất riêng và thu hút !!
Xem mà cứ lo không biết Logan có lấy lại được sức mạnh hay không, với đối phó với bà rắn độc kia như thế nào, lỡ đâu mất luôn sức mạnh thì phải làm sao đây >"<
May là kẻ gian tà đều bị diệt hết
Vậy là sẽ có phần tiếp theo rồi, yay !!
Cám ơn ST, phim rất rất hay luôn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách