Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Người Đàn Ông Thép (Vietsub FullD - HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 27-3-2014 22:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Quả thực mình không phải là 1 fan của Super Man. Nhưng phài công nhận Man of steel lần này đã làm mình có cái nhìn khác. Nó không giống các bộ phim trước ma mình đã từng xem. Man of steel lần này từ diễn viển cốt truyện kỹ xảo mọi thứ trong bộ phim lần này đều làm mình rất. Super man nhìn rất la cứng va chất. Kỹ xảo bay lượn xem mà sướng hết cả mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 1-4-2014 15:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Kĩ xão phim này phải gọi là siêu siêu đĩnh luôn. Xem mấy cảnh chiến đấu quánh nhau mà cứ há mồm thán phục mấy nhà làm phim.
Xưa nay quen nhìn Superman mặc quần lót đỏ bên ngoài, nay nhìn anh này không quen tí nào
Nhưng nói chung là phim đáng xem nếu bạn nào thích xem phim bom tấn. Tuy nhiên, phim cũng có vài hạt sạ; như cảnh cuối nhân vật nữ tự nhiên ở đâu xuất hiện làm mình vô cùng khó hiểu dù anh man bay vèo vèo từ chổ này tời chỗ nọ liên tục, còn khúc chiến đấu thì đường phố sáng choang, xe chạy bình thường như không có gì xảy ra
Dù sao mình cũng yêu sub team kinh khủng. Sub vô cùng chất lượng. Hi vọng sb mạnh khỏe để cho ra những sản phẩm tốt nhất, như phim này nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 4-4-2014 20:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Tìm mãi mới thấy Film này vừa nhẹ lại chất lượng hình ảnh toẹt vời, yêu anh Super Man quá đi mất cám ơn subteam nha :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 8-4-2014 23:57:29 | Chỉ xem của tác giả
iu iu iu quá cơ.
mỗi ngày vào thấy 1 niềm vui.
nhìn nhân vật chính men ly quá cơ.
lại có bản fullhd nữa cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 9-4-2014 18:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bảo phim siêu nhân này kỹ xảo, và một vài thứ hơn hẳn nhưng theo đánh giá chung thì vẫn ko hay lắm là sao nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 19-4-2014 15:25:56 | Chỉ xem của tác giả
A, thế ra đây là một version khác của Super Man đây mà Phim này mới quay sau này nên kỷ thuật và diễn xuất hay hơn những phim đã quay từ trước. Tuy nhiên, hồi nhỏ, lần đầu tiên xem Super Man do Christopher Reeve đóng, mê quá nên giờ xem các version khác không thấy thích bằng dù rằng bây giờ xem lại thấy tức cười nhưng cảm giác của ngày xưa vẫn còn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 20-4-2014 13:33:15 | Chỉ xem của tác giả
Ớ, anh này trong thị trấn Smallville mà, phải không nhỉ :o
Xem thử phim điện ảnh với phim truyền hình khác nhau như nào nào
Tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 23-4-2014 16:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao hồi phim mới ra rạp nhiều bạn cứ chê phim thế này thế nọ chứ bản thân mình thì thích phim này hơn. Kỹ xảo đỉnh khỏi nói nhưng nội dung mình thấy rất logic. Ít ra thì anh Clark Kent cũng chủ động làm gì đó để cứu trái đất chứ không hẳn là chờ có chuyện rồi mới nhảy ra cứu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 15-12-2014 22:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Thích xem phim về UFO :">!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 19-1-2015 19:15:29 | Chỉ xem của tác giả
Siêu nhân đã trở lại lợi hại gấp nhiều lần . Xem phim này hay hơn siêu nhân ngày xưa bao nhiêu nhờ hiệu ứng rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách