Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KonMeoMap87
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Ngoại Cảm / The Second Sight - Nawat Kulratanarat, Rhatha Pho-ngam ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 78 Sức gió Trả lời 1 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần(Khả năng chiến thắng 10%)
81#
Đăng lúc 6-1-2014 00:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam.
Mình bị chai lì với những thể loại thế này nên đang luyện công xem nhiều, chỉ không biết là xem thì có sợ lên không hay lại chai thêm mà thôi ) May mà tính bị kích thích vẫn chưa chai )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-1-2014 00:59:02 | Chỉ xem của tác giả
anh diễn viên chính toàn đóng phim trên vtc 7 vs vtc 9 nà. Xem phim này úp phone rồi tắt điện thì thích phải biết :"> , thanks chủ thớt đã mang đến cho anh em 1 đêm kinh hoàng toàn mộng mị sau khi xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 6-1-2014 08:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình  mới xem phim  này hôm qua. không thể đoán phim có cái kết quá bất ngờ.
PHIM nói về luật nhân quả ở đời, gieo nhân nào gặp quả nấy, anh  jate đã gây ra cái nghiệp quá lớn vì do sự đào hoa của mình, anh luôn thấy được cái nghiệp của người khác nhưng lại không tự xem lại bản thân mình đã làm đều gì. Cuối cùng anh bị hồn ma đeo bám tới phút cuối cuộc đời, sống trong cái khổ mà mình gieo. Phim rất ý nghĩa, rất cuốn hút và lôi kéo, tuy không có nhiều cảnh làm ta "giật bắn người", nhưng cũng làm ta suy nghĩ rất nhiều về những chuyện trước đây mà ta làm "nhớ lại mình từng ăn thịt rắn" không biết có sao ko? chắc không sao đâu nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 6-1-2014 13:17:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1 Sức gió

Mình chỉ hiểu được 90% phim thui
Các bác nào có thể giải thích hộ với .
Cái vụ tai nạn hơi nhức đầu ?
Bạn gái thì chết rùi , thế khúc cuối nhảy từ tầng thượng xuống , sống hay chết ?
Và cô gái kia là con ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-1-2014 15:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim này có hay không nữa.
Mong là phim có thật nhiều cảnh rùng rợn để con mọt phim kinh dị như mình thỏa mãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-1-2014 16:04:33 | Chỉ xem của tác giả

Ui Có anh Pong là bay vô ngay.
Nhưng mà phim kinh dị.
phim rất hay cảm ơn các bạn đã dịch và post phim
mình sẽ rủ thêm nhiều bạn vào coi phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-1-2014 16:34:34 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 2 tay 2 chân luôn.phim chắc sẽ hay lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-1-2014 17:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái thì mình rất ít xem bởi vì mỗi khi xem lại rất sợ nhưng bộ phim này, nói về những điều mà đôi khi bản thân mình không tin. Mà bộ phim hay vì nội dung của nó, mà chúng ta không biết trước được. Mình cũng rất vui vì bộ phim này đã được lên trên diễn đàn. Chắc phải rủ thêm bạn coi, chứ xem mình thì hơi sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-1-2014 18:01:48 | Chỉ xem của tác giả
unzura gửi lúc 4-1-2014 07:46 PM
Phim này bữa thấy còn để poster trên rạp , ra nhanh thiệt chứ , công suất làm việc củ ...

Ố...ố...tớ thấy trong phim vai chính ai cũng đẹp tuốt..
Thấy con gái thấy dường như đẹp không tỳ vết luôn.
Kinh nghiệm coi phim Thái các kiểu => con gái Thái đẹp nhưng mỗi người mỗi vẻ chứ không bị lập khuông!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-1-2014 18:03:32 | Chỉ xem của tác giả
suruki gửi lúc 6-1-2014 05:52 PM
Phim Thái thì mình rất ít xem bởi vì mỗi khi xem lại rất sợ  nhưng bộ phim này, ...

Phim này vẫn chưa đã đâu
Bạn thử coi cỡ "Chơi Ngãi" ak.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách