Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Gia tộc hoa lệ/ 华丽一族/ Lý Hân Nhữ, Lý Học Khánh, Cao Dĩ Tường [Vietsub E24 End]

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 5-9-2013 13:51:37 | Chỉ xem của tác giả
tôi k đc đi đọc kết thúc
tôi k đc đi đọc kết thúc
tôi k đc đi đọc kết thúc
ối zời ôi có cả bộ rồi tha hồ xem, cơ mà lại chưa có kéo hết phim
vào đọc tin của mọi người cmt có mà biết hết à @@
tôi ơi là tôi, bình tĩnh, k lang thang nào
p.s. phim toàn giai xinh gái đẹp ...:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 6-9-2013 15:31:46 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST đã hoàn thành bộ này
Kết phim thật sự không quả mãn cho đứa cuồng Lý Chân như mình cho lắm vì thật sự tui không hiểu cuối cùng Kiêu Dương có quay lại bên Lý Chân hay không a~~~
Đã thế chị í lại còn động lòng với Vũ Thiên rồi mới đáng sợ
Nhưng công nhận tình yêu của Vũ Thiên bao la thật. Làm mình nhớ đến Lục Thiều Trì trong "Mây trên đồng bay mãi" quá

Bình luận

chuẩn mennnnnnnnn. tui cũng nghĩ vậy=))))))))) lúc đánh nhau bả ôm VT bỏ mặc LC là đã thấy có vấn đề :-< khổ ghê :-<  Đăng lúc 21-9-2013 09:28 AM
mình thấy ở đoạn cuối phim kiêu dương có 1 câu thoai " Vu Thiên wo ai ni " nên minh nghi là vào luc Vu Thien chet thì kieu dương da ko the quay lai vs Ly Chân đươc rồi   Đăng lúc 20-9-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 7-9-2013 17:49:10 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam làm phim hay nhé..
mình toàn kéo về cho vào ổ cứng để dành coi
chứ không lại mất tập thì bùn lắm hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 20-9-2013 18:30:08 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi, post hộ mình mấy bài hát trong phim này được không?cảm ơn bạn nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 20-9-2013 19:12:13 | Chỉ xem của tác giả
{:313:} mình vừa mới mần xong bộ phim này trong vòng 4 ngày. mại đến khi xem xong phim mới chạy đi đọc tin tức liên quan đến phim mới biết phim chuyển thể từ model {:441:}. dàn diễn viên phim này qur thực quá khủng. toàn zai xinh gái đẹp thôi... mặc dù kết thúc không như mong đợi lắm nhưng mà dù sao cũng là bộ phim hấp dẫn. Thank st rất nhiều vì đã làm sub 1 bộ phim hay ntn mong trong thòi gian tới st sẽ cho ra lò những bộ phim hay ntn nữa để fans có cơ hội đc theo dõi.{:410:}
p/s: bạn nào có lòng tốt có thể cho mình tên mấy bài nhạc phim được ko
Số là mình rất thích nhạc phim của phim này mà ko hiểu sao tim mai đc có 1 bài. chắc do trình  độ search của mình quá kems rồi bạn nào có tên bài hát cho mình xin để mình tim vs có link thì càng tốt
Xin đa tạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 30-9-2013 16:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Vì thích Cao Dĩ Tường nên mình thức đêm xem phim này
Quả thật là  rất cuốn hút và hay, nhưng mình thấy chỉ hay 13 tập đầu - nói về tình yêu
11 tập sau toàn nói chuyện đấu đá trên thương trường mình xem thấy hơi mệt mỏi và ngán.
Buồn nhất là 2 nhân vật chính rất ít khi xuất hiện cùng nhau, hiếm lắm mới thấy một lần, ..có vẻ hoài mong quá
Câu chuyện cũng xoay quanh phức tạp, khi thích người này, lúc thích người kiaKhi người này chính diện, lúc lại qua phản diện...phản ánh  đầy đủ thực tế cuộc sống như Lý Chân đã nói: "không ai là kẻ thù vĩnh viễn, cũng không có ai là bạn vĩnh viễn", còn ông chủ La thì bảo: "Không có kẻ thù vĩnh viễn, chỉ có lợi ích mãi mãi"...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 11-10-2013 22:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem "Model" của KR & VN thì không thể bỏ qua phiên bản này được hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 21-10-2013 23:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Túm lại là ...
Sau khi xem Đẳng cấp quý cô vs Gia tộc hoa lệ thì ...{:401:}
Em chỉ muốn đập máy thoai .{:421:}{:421:}
Ko hiểu sao Dĩ Tường toàn chọn cái vai diễn thách thức trí tưởng tượng của fan thế chứ .{:404:}
Cứ lúc đầu diễn chính , đến cuối là diễn viên phụ
Đau lòng đừng hõi luôn {:417:}

Bình luận

huhu, mi tu :3 chả là con fan gơn trễ giờ mới coi, ngây thơ tưởng chánh không huhu ai đâu dè qua đây nghe nói, hổng coi nữa, coi hết chắc đập máy thiệt lun  Đăng lúc 6-10-2014 07:18 PM
Chắc phải đến Lịch Xuyên bạn ạ  Đăng lúc 23-10-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 30-10-2013 09:50:00 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong cả bộ.mình thấy đoạn đầu hay và thú vị hơn,còn đoạn sau thì chủ yếu là đấu đá lẫn nhau nên không mấy thú vị nữa.Nhưng cái kết của phim chán quá đi mất,để cho Vũ Thiên lại chết, còn Lý Chân với Kiêu Dương để kết thúc mở,không biết hai anh chị ấy có quay lại với nhau không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 7-11-2013 10:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến Cao Dĩ Tường qua vai diễn mới nhất và siêu hot của ảnh: Lịch Xuyên. Nghe mọi người khen dữ lắm, chưa biết diễn xuất thế nào. Tuy nhiên, điều khiến mình thấy ấn tượng ở Cao Dĩ Tường là vẻ ngoài nam tính, lịch lãm, cứ như trong truyện bước ra {:110:}
Lý Hân Nhữ có nét đẹp riêng đó chứ, không giống nhiều ngôi sao TQ toàn đi gọt mặt cho chuẩn V-line, nhìn bạn nào cũng như bạn nào í. Mình lại thích nét đẹp này {:98:}
Mình chưa xem hết Người mẫu bản Hàn (vì bị cấm xem), cũng như bản Việt (quá ẹ nên không thể nào xem tiếp), nhưng mình sẽ xem hết bản Trung xem sao (vì những thủ đoạn tranh đấu trong phim Trung rất đặc sắc ^^). Cảm ơn các bạn đã làm sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách