Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fast & Furious 6: Quá nhanh - Quá nguy hiểm (Vietsub HD & FullHD

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-9-2013 08:44:10 | Chỉ xem của tác giả
ohm yeah ohm yeah ohm yeah {:290:} {:406:}
Cuối cùng rồi cũng được xem phim Fast and Furious phần 6. Hóng lâu lắm rùi giờ mới được xem đấy. Hóng hóng hóng.
Phim càng ngày càng hay, càng ngày càng có những pha hành động nghẹt thở với những chiếc xe đua quá đã.
Nhìn mà miệng mình thành chữ O luôn hehe {:448:}
Ngoại trừ phần Tokyo Drift ra thì còn lại đều rất HOT.
Tks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-9-2013 08:58:19 | Chỉ xem của tác giả
Đã mắt với dàn xe độ, có vài cảnh ảo hơi tung chảo tý nhưng mà phim hay. Đoạn cuối có thấy Jason Statham...hóng quá!!!

Bình luận

Hiii, xin lỗi... mình nhầm tẹo. Là nam tài tử Jason Statham, anh này vào vai phản diện trong phần 7, dự kiến hè 2014 sẽ có.  Đăng lúc 7-9-2013 10:15 AM
Bruce Willis hay Jason statham?? hay là cả 2...  Đăng lúc 7-9-2013 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-9-2013 09:37:45 | Chỉ xem của tác giả
há has, mới hôm qua mà hôm nay đã có rồi này.. ôi ngưỡng mộ subteam và uploader quá... cày tới tận hơn 2am để đưa bom tấn đến với kiters..
không có nhời nào để miêu tả hết sự xúc động của me... cầm cờ vẫy hoa , cảm tạ subteam và uploader...

thanks thanks thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 7-9-2013 09:56:24 | Chỉ xem của tác giả
chưa coi phần 6 h sub team làm nên  rát thích và đã có sub , thanks subteam nhiều lớm
phim này coi máy phần rồi mà vẫn hấp dẫn , phim có xe đẹp , gái xinh , hấp dẫn đến từng mili but vẫn
khoái nhát mấy màn đua xe , bắn nhau lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-9-2013 10:04:51 | Chỉ xem của tác giả
thấy anh Dom (Diesel) và Brian (Walker) là mình đã thấy rạo rực rồi
đã xem đủ 5 phần trước và rất kỳ vọng vào phần 6 này
lần trước không có điều kiện ra rạp xem, thấy Kites làm sub là bơi vào ngay, thank sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-9-2013 10:23:44 | Chỉ xem của tác giả
đúng với chất quá nhanh và quá nguy hiểm. hum qua em làm cú đêm xem hết phim này đấy ạ. công nhận là phim bom tấn. hay dã man. xem phim xong cũng muốn đua xe xem cảm giác như thế nào. thật là hưng phấn mà. phim mang đến nhưng cảnh hành động thật đã mắt.
cảm ơn subteam vì đã cho em xem một bộ phim hay mà hổng có tốn tiền ra rạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-9-2013 10:51:50 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã đi xem mãn nhãn ở rạp rồi nhưng dư âm phim vẫn còn nặng lắm. Biết thế nào kites cũng làm movie này nên đã lo hóng từ lâu, giờ có rồi, down về thôi.

Cảm ơn Subteam nhiều.

Nhá phần sau thấy có tình yêu Jason Statham của mình, kết anh này từ series Transporter rồi, phần sau hành động chắc lại càng thêm gay cấn. Khổ, mình la mình thích đầu trọc + cơ bắp lắm lắm ý {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-9-2013 11:04:22 | Chỉ xem của tác giả
phần này xem rạp ùi, cũng hay nhưng k hay bằng phần 5 thì pải. hùi xem đi cùng thằng bạn thân thấy nó PR phần 5 nhiều quá nên về coi thử, công nhận phần 5 hay thiệt :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-9-2013 11:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Wow, nghe tụi bạn khen phim này dữ lắm mà mình chưa coi lần nào, lúa quá trời lúa. H Kites làm sub chắc phải tải về xem thôi. Mà hình như ko có mấy phần trước ạ?? Xem giữa chừng thế này chắc hơi bị khó hiểu nhỉ.
Tks các bạn ST nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-9-2013 11:56:11 | Chỉ xem của tác giả
ôi thế là đã chờ đợi được rồi , siêu phẩm là đây cám ơn chủ thớt rất nhiều nha, phần này ko biết d0a4 là phần cuối cùng chưa ta , hồi hộp quá chiến thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách