Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fall in love/爱神来了/ Thần tình yêu tới/ Chung Hán Lương, Vương Tử Văn... Vi

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 6-1-2014 15:33:25 | Chỉ xem của tác giả
hờ, dạo này bị thích a Chung Hán Lương nên phim nào có ảnh là nhảy vô coi, he
phim nhẹ nhàng, cảnh quay đẹp, xem xong có gì đó hơi tiếc nuối
1 bộ phim hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 2-2-2014 08:17:44 | Chỉ xem của tác giả
Một bản tình ca nhẹ nhàng ...
Trải qua 1 rồi 2 mối tình , có thể nhiều hơn nữa , khiến mình bị tổn thương nhiều hơn, chai sạn hơn ... Giá mà có 1 ngày 1 ng phụ nữ đến tìm bạn và nói :" Em tìm thấy anh rồi ",chắc người đàn ông sẽ cảm động lắm
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 7-5-2014 00:41:12 | Chỉ xem của tác giả
định sẽ mạnh mẽ cương quyết xem 15' đầu cho biết ra sao thôi rồi sẽ đi ngủ
ai dè hổng dứt đc ra luôn, đã v. coi xong hk ngủ còn zô đây còm men nữa nè
ta nói film nó hay v. áh, thích mê luôn v. áh, lãng mạn v. áh, đẹp v. áh. coi mà miệng cứ cười quài h mỏi quá nè
thích chết đc đi mất, mình thch mấy dạng film t.cảm nhẹ nhàng, lãng mạn, dv đẹp như vầy lắm nè mà k biết đâu ra hết áh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 9-11-2014 11:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Lục tìm phim của Chung ca xem trong khi chờ đợi Bên nhau trọn đời
trời mưa gió rét mướt như thế này ngồi ôm chăn xem phim tình củm của anh cho ấm cái cõi lòng
mọi người còn biết phim nào nữa không giới thiệu cho mình với. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 25-12-2014 11:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim này nhẹ nhàng nhưng rất thích.
Thích nhất cảnh cuối phim khi nam chính và nữ chính nói với nhau câu: "Em (anh) tìm thấy anh (em) rồi". Một câu nói thôi đã thể hiện tất cả trong đó.
Cảm thấy người yêu cũ của nam chính đã bó qua một người đàn ông cực phẩm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 5-1-2015 11:13:58 | Chỉ xem của tác giả
Hiệu ứng "Bên Nhau Trọn Đời" quá mạnh, hầu hết các phim trước đây của CHL đều dc lật ra... người người nhà nhà đều hóng hớt ngày 10.1 sắp tới

Công nhận CHL rất thành công trong việc xây dựng hình tượng "nam chính chung tình xuất chúng" (gần như tuyệt chủng hiện nay :lol) => chúc anh luôn sáng chói, chiếu sáng con đường tìm tình yêu của chị em gái chúng mình

Thanks sub team đã lựa chọn & dịch phim này, món quà tinh thần ấm áp đầu năm 2015. Chúc thread này đc reup để cứu vớt các bạn gái đang hóng chờ BNTD

PS: nhiễm phim nặng và đang lên kế hoạch "mỗi ngày 1 bông, đào hoa soi chiếu, mình đóng tiếp phần 2" hahahahhaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 6-2-2015 14:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Có ai biết xe mà nữ chính đi tên là gì ko?
Mình kết em nó quá mà mù thông tin! T__T
2 anh chị cute, phim cũng hay nữa, đúng là hieuj ứng BNTĐ, bà chị mình mới bật phim lên xem vì thấy có mặt anh Chung!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 1-6-2015 17:43:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, dv đẹp, thích hình tượng của Chung ca trong phim này. Nhạc phim cũng hay
Coi đi coi lại mấy lần thấm được thông điệp tình yêu nhẹ nhàng nhưng đầy ý nghĩa của bộ phim. Yêu một người nhiều khi là phải chấp nhận buôn tay để giải thoát cho nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 25-8-2015 21:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Vì Chung ca mà phải bay vào đây xem ngay
Người đâu mà vừa nhìn thấy lạnh lùng, cười một cái lại ấm áp thế không biết >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 24-9-2015 14:18:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim lần 1, cảm giác ngọt ngào cứ lan tỏa mãi. Hôm sau rảnh rỗi lại mở ra xem lại thêm lầnnữa.
Nội dung nhẹ nhàng lãng mạn, diễn viên ai cũng đẹp, lâu lắm mới được xem một bộ phim ngọt ngào đến vậy.
Chung ca quá đỉnh là đỉnh! Kết cái miệng duyên, đôi mắt cười biết nói của anh ý quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách