Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fall in love/爱神来了/ Thần tình yêu tới/ Chung Hán Lương, Vương Tử Văn... Vi

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 23-10-2013 08:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất nhẹ nhang và ấm áp.
Hai nhân vật chính dễ thương quá đi.
Chung Hán Lương trong phim này vừa đẹp trai vừa dịu dàng đúng chuẩn soái ca luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 23-10-2013 13:50:17 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô cứ phim nào có trai đẹp Chúng Hán Lương là mình nhảy vào ngay
Nhìn ổng đóng phim cổ trang quen rồi, giờ đóng phim tình cảm làm mình hồi hộp quá
Kéo phim xem dần thôi :">
Chung Hán Lương vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 12-12-2013 14:46:36 | Chỉ xem của tác giả
Hức, giai 74 mà cứ phơi phới... Vẫn còn phong độ chừng vài chục năm nữa *máu mũi phun*
Đang chết đuối vì Lục Lệ Thành của anh, cắn răng vác thêm 2 movies nữa... Tối nay làm sao ngủ ngon đây... Bắt đền anh đấy :((
Thanks sub team nhiều nhiều :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 14-12-2013 09:13:24 | Chỉ xem của tác giả

bởi vậy nên người ta nói, chết vì zai cũng đúng mà
nụ cười này làm mình điên đảo bấy lâu nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 1-1-2014 00:32:46 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim nhẹ nhàng, lâu lắm rồi mình mới lại xem phim Trung, và cũng lâu lắm rồi mới xem một bộ phim về tình yêu nhẹ nhàng thế này. Xem xong có một cảm giác rất vui.

Mỗi tội thấy hay nhưng chẳng biết viết gì ra nữa. Anh đóng vai chính nhìn đẹp ghê, chị nữ chính thì nhìn có nét rất duyên. Mong chờ nhiều phim của C Zone như thế này nữa ^^ Cảm ơn Subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 1-1-2014 21:04:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thế chứ! Nhưng giá mà phần về tình cảm của anh Tùng và chị Tiểu Bối dài ra tí nữa thì tuyệt!
Nói chung là phim rất ngọt ngào, nhẹ nhàng, cũng thương cho chị bán hoa, mong chị hạnh phúc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 6-1-2014 06:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là phim này cực HAY. Đã xem 2 lần và có ý định xem tiếp.
Thấy suy nghĩ của bản thân và nhân vật giống nhau. Mình cũng thích những điều tình cờ mà ý nghĩa như vậy. Giống như do duyên phận sắp đặt, đưa 2 người đến với nhau.
Tiểu Bối bị ăn dưa bở 2 lần, thấy mà tội.
Còn anh chàng bác sĩ Tư Tùng quả là 1 người bạn trai tuyệt vời. (Trương Lệ thật là quá yêu công việc rồi).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 6-1-2014 09:00:42 | Chỉ xem của tác giả
" Vẫn chờ đợi kỳ tích xuất hiện
chờ đợi gặp được một người thích hợp
để nói với anh rằng: em tìm thấy anh rồi". Lạc quan lên nào, phim hay quá, cảm ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 6-1-2014 09:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi lâu lắm rồi mới được gặp lại thần tượng bấy lâu nay của mình là Chung Hán Lương, anh đóng phim rất hay.
Bộ phim này cũng tuyệt vời, rất thích dàn diễn viên trong phim này, cảnh quay đẹp, nhạc phim hay. Đây là bộ phim mình xem hoài không thấy chán. Mọi người nên xem phim này đi không xem thì rất phí đó nha hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 6-1-2014 09:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Chung Hán Lương đợt này có vẻ đóng nhiều phim nhỉ, đi đâu cũng thấy bóng dáng anh thôi
Tiếc là mình đang nghiền ngẫm mấy phim cổ xưa, xa lơ xa lắc của CHL nên chưa đào mộ được mấy phim mới sau này.
Oánh dấu để đó .
Chúc sb ngày mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách